Q.1 Event cùng siêu phẩm 2k6 nhà Queen

Lượt xem: 1,102

Minh Kun Kun

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
16/3/22
Chủ đề
38
373
131
2 ₿
Dự đoán đúng event bóng đá, lần này đăng ký ở Queen, nghe đồn bên này toàn tuyệt phẩm đặc biệt là có số 86 đang làm sóng gió bên này, nge mới 2k6 là mê rồi gu mình mấy em non trẻ. Nên liên lạc CSKH đặt ngay em nó. Đến giờ hẹn cũng có mặt tại cơ sở, thủ tục xong thì được lên phòng. Phòng lần này hơi nhỏ so với mấy căn khác nhưng cũng sạch sẽ, đẹp, đủ xông ướt khô, chỉ hơi tiếc chút là không có cái ghế tềnh iu thôi. Thay đồ vào phòng xông đợi em nó vào, phòng thì nóng mồ hôi như tắm ngoài kia còn nóng hơn dáng người cao cao mỏng manh trong trang phục thuỷ thủ chuẩn bị cho màn ra khơi, mình cũng tranh thủ ra gặp em luôn. Ra ngồi em ngồi cạnh lau người giúp mình với giọng nói nhỏ nhẹ khá dễ thương. Dáng người mi nhon, cao tầm 1m7 dáng người mẫu nha mấy bác, gương mặt ưu nhìn xinh xinh... non non...

Sau khi trò chuyện tìm hiểu chút thì em bảo vào tắm, em từ từ cởi trang phục nhìn mà thèm chảy nước, da trắng dáng thon thả... em dìu nhau bước vào bồn, cả hai cùng tắm cho nhau, em cũng bắt đầu tung kỹ năng của mình, với cái miệng xinh xinh kết hợp chiếc lưỡi đi khắp cơ thể mình, mình cũng hoà nhịp với em, cả hai hoà vào nhau như người tình mà tận hưởng giây phút bên nhau, khác với những em khác thì em ko dùng tay chủ yếu là miệng thôi nó rất phê và đầy cảm giác, mình cũng khám phá lại toàn cơ thể em nó, vì không thể bỏ qua cảm xúc này nên kêu em nó hạ thuỷ luôn, sau khoảng 30 phút thuỷ chiến thì cũng hạ màn bằng CIA quá đỉnh, em còn hỏi mình "anh thấy thích không" với gương mặt như kiểu non tơ nhìn khá kích thích.

Ra ngoài lau khô người cả hai tiến lên giường, phần làm khoẻ thì em làm ổn, vì muốn gần em nhiều hơn nên kêu em nằm tám chuyện thôi. Cả hai ôm nhau như người tình, tìm hiểu sở thích lẫn nhau và biết chơi cùng môn thể thao nên có hẹn đi chơi chung luôn. Say sưa nói chuyện mà quên hết giờ, nghe tiếng gõ cửa của loocker báo hiệu giờ chia tay em. Cũng không quên ôm hôn em một cái trước khi xuống ra về. Hẹn gặp lại em tiếp nữa.
Cám ơn code tài trợ @Dory

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,211
Hang Thỏ
64 ₿
Ây da… bé đúng Gu Tàn lun… mà Tàn chưa gặp đc… mừng bác gặp đc bé :ami-(10):