Bình Tân Event HHXN 22/3 cùng bé 79 DBBT

Lượt xem: 302

Bảo Bảo 2000

Binh Nhất
Bé Tập Massage
Cuối tuần này Sài Gòn nóng quá nên mình chui vào DBBT để gặp gỡ lại em 79 mũm mĩm dễ thương và rất tà dâm này nha ae.
Vì cũng đã thân quen với cách làm việc của cơ sở nên thủ tục check code và yêu cầu bé rất nhanh và dứt khoác, thủ tục nhanh gọn và chu đáo từ các bạn lễ tân chỉ tốn mình vài phút để hoàn thành các thủ tục check in. Nên mình tua qua khúc này.
Lấy phòng và vào phòng xông hơi một hòi thì em bước vào. Nhớ em quá nên thôi mình bước ra lun. Em vẫn ân cần chu đáo như ngày nào lấy khăn lau mình sạch sẽ khô ráo cho mình. Em lúc đầu nhớ mài mại vì cũng khá lâu mới gặp lại mình nên em không dám xổ xàng. Lúc sau thì mình nói đã dc em phục vụ rồi thì em mới bắt đầu nhận ra và nch vui vẻ. Lúc này đây ae vì nhận ra nhau rồi nên em tấn công mình ko lối thoát lun kkkk. Em ôm rồi lấy 2 tay mân mê đầu ti phải nói sướng run người. Vừa mân mê ôm ấp nhau quấn quít như ng yêu lâu ngày mới gặp lại, nch một hồi lâu thì em đưa mình vào bồn để tắm. Vào bồn em tắm rửa sạch sẽ kỹ càng cho mình. Dáng người em vẫn best như ngày nào. Nch thì rất vui vẻ và tự nhiên . Đến màn thủy chiến em dùng cái lưỡi thần kỳ của mình đi đến mọi ngóc ngách trong cơ thể sợ chịu ko nổi nên mình kêu em ngừng chừa cuộc vui khi lên giường.
Em lau khô và đến màn massage khỏe lấy sức chiến cùng em tiếp. Em làm màn này tốt bẻ khớp nào là kêu khớp đó, đấm lưng có lực nên rất đã người. Trog lúc đó em vẫn không quên trêu mình bằng những ngón tay lòn vào đầu ti và tg em mình, ghẹo cho nó ngốc đầu dậy. Em trườn nuru với cặp ngực độ cực phê đi tới đâu sướng ng tới đó nha ae. Nằm sấp cương quá chịu hết nổi nên quay lại cùng em. Em dùng ngực và mông trườn mơn trớn và đầu lưỡi em thì đi từ chỗ này đến chỗ kia khiến cơ thể như có điện chạy qua tê cả ng. Mình cũng không chịu khuất phục lôi em vào thế 69 hai đứa cùng thách đấu, V4 em trơn trợt ngọt nước, cắt tỉa gọn gàng nên để bú liếm rất sướng. Kết quả là tui đã thua ae à kkk và bắn trọn mọi giọt tinh túy vào miệng em. Em hấp thụ hết từng giọt xog rồi ko vội đi mà nằm nch xíu xog 2 ng cùng đi tắm lại.
Đánh giá chung: em 79 gu xôi thịt, mũm mỉm, tướng rất best có face dễ thương dâm đãng cuốn hút và nch rất vui và chủ động. V1 có tu sửa nhưng bú mút thì bao lun. V3 vỗ kêu, bóp đã cắn lun cũng được. V4 nước nôi lên láng cắt tỉa gọn gàng mời ae húp.
Tic code HHXN cảm ơn mod Dory và cộng đồng đã tài trợ cho ae một sân chơi vui vẻ. Tip = tic

• Like
Điểm cảm xúc: satan dark and yeumatsa89

anchoicuba

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
24/6/18
Chủ đề
16
70
40
54
0 ₿
79 mủm mỉm ôm sướng bác nhỉ. Mà thường mấy bé vậy nước lai láng luôn đấy.