Q.1 EVENT NICK MÀU - Buổi Trưa Onsen Lên Nóc Nhà Massage Đỉnh Cùng 79 Dubai Q1

Lượt xem: 2,307

Huynhquochung

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/19
Chủ đề
13
114
23
35
0 ₿
Hello Anh em , Năm mới chúc anh em nhiều sức khỏe và kiếm thật nhiều lúa để cùng nhau sung sướng nhé ,

Sau thời gian vắng bóng được tin 79 làm lại nên hôm nay nhanh tay gọi điện book bé liền tay , lấy điện thoại lấy cái mã , phóng con xe tới luôn Dubai Q1. 10h30 là đẫ có mặt rồi , chắc là hôm nay mở hàng luôn quá B32. Được em Lễ tân thông báo có chương trình trúng xe , tủ lạnh gì đó , nên điền thông tin vào hy vọng cũng được lấy quà B26dù được thêm cái vé Onsen nữa là mừng rồi haha B38.Ngồi đợi Lễ Tân một chút thì đươc mấy em trai dắt lên phòng . Phòng ốc sau Tết thấy sạch sẽ đẹp hơn và thơm hơn . Vẫn là chiếc giường rộng êm ái tha hồ lăn lê bò trườn được phủ rèm và drap theo phong cách rất vương giả tạo cảm giác sắp được thị tẩm các phi tần vậy kkk B05. Làm chai nước cho mát lòng , cạo râu cho sạch sẽ thơm tho , rồi lấy khăn quấn vào phòng xông hơi , hệ thống xông hơi tốt hơn trước rất nhiều hơi nóng lên nhanh và đều xã hết những muộn phiền và bực bội . Được 5p thì em bước vào , lấy tay lau 1đường hơi nước để ngắm em .Wow nay em diện kiến mình với Cosplay " Hầu Gái " nhưng chỉ có phần yếm bên ngoài khơi gợi vẻ sexy nóng bỏng từ vòng 1 hở rộng và chiếc váy ngắn tới bờ mông cong cong của em. Tim cứ đập mạnh và rạo rực mở cửa ra gặp em , em đang loay hay sắp xếp khăn trải lên giường thì quay đầu lại chào mình ,ân cần hỏi han và đưa mình chiếc khăn lau khô người . Gương mặt xinh xắn dáng người nhỏ nhắn nhưng vòng 1 căng tròn dù không bận áo ngực nhưng vẫn thấy vẻ đầy đặn nhô ra khỏi chiếc áo yếm . Không gì phải vội mình vào xông khô thêm nữa vì khá mệt mỏi sau chuyến đi xe dài từ quê lên , hệ thống xông khô cũng hoạt động rất tốt , xối nước 1 lần mà đã nóng rực rồi , ngồi được 2 phút mong gặp em quá nên ra luôn . Em nói mình ngồi lên giường cho khô tí rồi hãy tắm , vừa ngồi tám chuyện vừa được em đấm lưng thật sự thoải mái gần gũi lắm luôn . Em không có giọng nói kiểu nhu mì , thả thính bay lung tung nhưng được cái em nói chuyện rất duyên , vui vẻ, thẳng thắn và tràn đầy năng lương , mọi mệt mỏi cuộc sống cũng nhờ đó bay hết cùng em .Được 5p thì em dắt mình vào bồn tắm . Bồn rất rộng tha hồ cho 2 đứa lăn lộn trong đó B36. Em bắt đầu tăm cho mình , vừa tắm vừa tám chuyện , nói chung bác nào muốn tâm sự vô gặp em này là quên lối về luôn nha , em tắm mình rất kĩ kì cọ từng chỗ luôn , ai ở dơ vô cho bé chà là bao sạch haha .Đang tám chuyện thì thình lình em dùng lưỡi quét ngang cổ mình , rồi quét xuống vai ,đi xuống lưng rồi vòng ra ngực rồi trường sang bên kia , vừa quét lưỡi vừa dùng tay mân mê cơ thể mình , se đầu "dzú" tay còn lại cầm thằng nhỏ mà vuốt ngược rồi nhẹ nhàng vuốt lên vuốt xuống . Phê chữ "êêê" kéo dài luôn cái bác ơi , cảm giác sung sướng rùng mình chạy dọc cơ thể . Rồi bé trườn ra đằng trước nói mình tựa lưng vào thành bồn và bé bắt đầu đi chăm lo cho thằng nhỏ em =)) B40.Đường lưỡi chạy dọc từ 2 bẹn rồi lên bụng lên ngực dừng lại tại đầu "dzú" mà mút mạnh rồi lại nhả rồi lại mút mạnh, 2 tay mình cũng co thắt mà nắn bóp vòng 1 của bé , ngực bé to tròn nhưng hàng "Riêu" nha nên bóp đã lắm cảm giác được sự đàn hồi của bầu ngực căng tròn . Vừa được nút vừa được bóp , rồi bé trườn sát người mình chuyển sang thế kẹp " xúc xích ", do hàng riêu nên độ đàn hồi của ngực ép thằng nhỏ không còn chút không khí nào chui lọt nên nó chỉ biết căng cứng mà đê mê trong đó , 2 tay mình chuyển xuống nắn bóp nhẹ nhàng cặp mông cong cong của bé . 2 con người 2 cơ thể hòa quyện vào nhau, cùng nhau rên khe khẽ, kích thích tột cùng . Rồi em nói lên giường mần thịt anh nha =)) em ok phê qua rồi nói sao nghe vậy hâha B53. Bé nhẹ nhàng dìu mình đứng dậy và rửa sạch chân mình trong lúc đứng bé còn cọ sát người ôm mình cứng ngắc , cọ cọ ngực mình vào ngực bé , thằng nhỏ lại lên lần 2 =(( rồi bé nói thôi ra giường chứ hành hạ nó ngóc đầu lên quài tội B12.
*** Màn Massage Khỏe : Điểm cộng tuyệt đối cho bé ở màn này bé massage bài bản không thua gi Massage X Khỏe nhé , đấm bóp đủ lực đặc biệt bé còn biết cả bài đi Lưng nữa, nhấn lưng rắc rắc mà không hề đau , ông nào hay đòi Massage Khỏe mà muốn có Art thì gặp bé mê dài dài nha . Đầy đủ tay chân, lưng , đầu , muốn gì cứ nói bé làm tất . Người yêu của em chắc chưa chiều em được như bé nữa B25. Rồi bé đi lấy đá nóng ,điểm cộng lần 2 cho bé nữa là mình hay đi massage cả Massage khỏe cũng nhiều mà ít ai tận tình như bé, thường em hay bị lăn nguyên cục đá nóng vô lưng mà có thể do lưng em mỏng nên nóng nhìu khi rục rịch cái lưng nữa , bé 79 thì khác nhẹ nhàng dùng tay hút hơi nóng vào tay rồi xoa xoa lên lưng cho lưng thích nghi với nhiệt độ và đá giảm bớt độ nóng rồi bé mớiđặt viên đá lên lưng mà chà đều . Thật sự ưng hết chỗ nói luôn , bé nói mình nằm nghiên và cũng bài massage khỏe bẻ lưng rắc rắc phê phê kkkk.

*** Màn Massage Mệt : Đầu tiên là màn Nuru được biết bé chơi hàng xịn dầu Olive xách tay loại tốt nên cũng " phoái phoái " Mình có dặn bé tha ít dầu thôi vì mình không thích dầu nhiều vì ít cảm giác da thịt với nhau và lạnh thì bé Ok , thế là mình cảm giác được bầu ngực căng tròn của bé rõ hơn , độ đàn hồi mơn trớn khắp cơ thể từ chân lên đùi , mông , lưng và kết thúc bằng đường luỗi xoèn xoẹt bên tai , rồi hôn hít hai bên cổ , trườn xuống rồi lại trườn lên, làm em có cảm giác như mình đang được thị tẩm vậy B44. Rồi bé nói mình nằm ngửa và mình biết đỉnh "kout" sắp bắt đầu rồi đây . Cũng đường luỡi và bầy ngực đó quét từ chân lên đùi và lần này là 2 bên bẹn thằng nhỏ ,đường lưỡi phê pha làm mình rùng mình mấy lần , rồi trườn lên mà nút mạnh đầu "dzú" mình vừa nút vừa quét xung quanh , lúc này mình chỉ biết rên "a.....a" thui hic .B12 Biết mình đang phê bé còn tạo cảm giác lên đỉnh hơn bằng cách trườn lên cao hơn để mình bú 2 bình sữa căng tròn và mịn màng . Vừa bú vừa được bú hai cơ thể hòa quyện vào nhau . Tay bé mân mê thằng nhỏ , tay mình kéo cơ thể bé sát chặt vào mình , tay mình nhẹ nhàng vuốt ve " em bé " của bé, bé cũng bắt đầu rên khẽ " Sướng quá anh ơi" , và bé bắt đầu đưa lưỡi xuống thằng nhỏ mình mà mút chùn chụt nhẹ nhàng tình cảm ( vì minh có nói bé mình gu nhẹ nhàng tình cảm từ từ ) nên bé rất chiều mình , nhẹ nhàng mút lên mút xuống tay cũng nhẹ nhàng sục lên sục xuống .Được 5p thì mình out trong sung sướng .

*** Kết thúc bé dắt mình vào bồn rồi tắm lại và lau khô cho mình . Cảm ơn bé vì lần đầu tiên được cảm nhận một buổi massage vừa mệt vừa khỏe tuyệt vời . Bé khui thêm chai nước cho mình uống nữa và ra về .

*** Đánh Giá Tổng Kết : Bé 79 Dubai Q1
- Face : Xinh xắn 8/10
- Vòng 1 : Căng tròn Hàng "Riêu" rất đã 9/10
- Vong 2 : Bé nghỉ dịch lâu nên đã hết mình dây như trước ( nhưng vẫn tuyệt vời ko chuppy nhé ) =)) 7/10
- Vòng 3 : Cong cong tự nhiên 7/10
- Vòng 4 : Nhỏ nhắn xinh xinh =)) 9/10 . ghẹo ghẹo 1 hồi cũng rên và khóc nhẹ hehe.

- CSVC : Đẹp , mới , hệ thống xông hơi , xông khô nhanh và tốt , Bồn tắm to đẹp có đèn haha, giường rộng êm ái .
- Tổng thiệt hại : 1700 ( Có code ) có ++ vì bé chăm mình quá B44
- Cảm ơn anh em đã xem bài , và chia sẻ cho anh em 1 số tuyệt vời đáng trải nghiệm cho những anh em chưa biết bé này .

• Like
Điểm cảm xúc: Jenter07 and Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Gì chứ chọn DBQ1 đã viết là không sai B25hổng bao h đc mấy e thả trước 120p hết, phải "hành hạ" đủ time mới thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Huynhquochung

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Chúc mừng anh gặp được Thần Tài Lớn 79, ngon lành cành đào
gọi 0941012041 cho lần sau được hỗ trợ tốt nhất

• Like

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,727
1,504
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Haiz. Ai như tui đi mới 140p locker đập cửa rồi. Kì cục

• Like

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,727
1,504
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Dạ em có Bonus cho mõi em locker 1 xị caffe để mấy ảnh đừng có đánh em. Còn quản lý nghe đồn giàu lắm nên em xuống xin sđt để rủ đi nhậu nhờ mấy ổng trả tiền.

• Like

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿