Q.1 [Event rước đèn] 17 gây thương nhớ và hậu quả

Lượt xem: 645

Ruyby

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/6/23
Chủ đề
1
17
1
Hcm
0 ₿
Lần đầu tiên tham gia event, lại dc admin bốc trúng cái code free. Thiệt là cảm giác như trong mơ.
Định 1 2 ngày sau thu xếp thời gian chạy qua cơ sở. Nhưng hồi hộp quá, thế là lôi con ngựa sắt, giữa trưa nắng phi qua luôn.
Được tư vấn 3 số trống là 33, 17 và 18. Nhớ anh em diễn đàn review 17 mới 18 tuổi, service ngon lành thế là book ngay vé 1.2tr.
Nhưng cơ sở báo, vé event Trung thu chỉ dc 800k thôi, anh muốn đi vé 1.2tr thì bù thêm tiền. Nghĩ lại bù 400k cũng bằng code Cammapro mất. Nên thôi chọn đi vé 800k vậy (lần đâu tiên đi vé 1 shot).
Chỗ này cũng hỏi lại mode, thấy event chỉ ghi free vé thôi, chứ ko ghi rõ vé nào. Nên ghi cụ thể, tránh anh em hụt hẫng vào lúc chưa xông trận.
Sau khi book vé 17, dc dắt lên phòng. Phòng 800k nhưng đầy đủ từ xông khô, xông ướt, toalet, rửa mặt, bồn tắm rộng rãi và 1 cái giường khá kín đáo.
Ngồi xông khô 3p thì em vào, qua làn sương mờ thấy em mở nước sẵn, ngó vào phòng xông khô dơ tay ngoắc ngoắc như kiểu "Ra đây là chết với em". Sau đó còn đứng trước phòng xông cởi ra hết nữa chứ. Thiệt là ko cho người ta xông mà.
Ráng nhịn dc 2p nữa chịu không nổi đành bay ra tâm sự với em ấy. Cũng dăm ba câu đùa giỡn, hỏi han nhân tình thế thái. Được em kể cho câu chuyện lần đầu làm chuyện ấy cũng hấp dẫn ghê. Xin phép không kể chi tiết để anh em sau tự khám phá.
Về khoẻ, em làm nhẹ nhàng từ tốn, không gọi xuất sắc nhưng cũng đủ "dạo đầu" trước khi vào chuyện chính.
Về mệt, thì công nhận quá tuyệt. Mình ko rõ vé 800k có được service gì nhưng em làm đầy đủ từ chà thái, trườn trước, trườn sau, ngậm ti còn BJ từ từ mà tốn. Sau 1 hồi quần qua quần lại thì em cũng BJ mạnh hơn, nhanh hơn, chặt hơn, mình ko kìm được đành phải bắn vào miệng em ấy đến tê tái.
Đánh giá
Face: 8/10 xinh, teen
V1: 8/10 hệ cam, săn chắt, bóp đã
V2: 7/10 có chút mỡ, tập Gym chút là ngon lành
V3: 8/10 To, sờ soạng sướng
V4: xx Mình ko khám phá nên không nhận xét
Service: 9/10. Đầy đủ, nhẹ nhàng, gần gũi như người yêu. Ai đó mà chọn em cẩn thận. Em ấy đang massage mệt mà bảo "Trời ơi, ăn anh sướng quá, cho em cắn cái nha". Lúc đang phê pha mà nghe câu này coi chừng say YES 1 cái. là giải quyết hậu quả sướng luôn.
Tổn hại: Free vé event, tip bé 800k như mặt bằng, TIP lễ tân 100k cho sự tư vấn cực kì nhiệt tình
Cảm ơn mod đã tặng vé event 1 chuyển cảm nhận đầu tiên ở Queen

• Like
Điểm cảm xúc: Dory

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,276
1,324 ₿
Từ trước giờ, Chương trình Event đều là code Free Onsen bạn nhé ( trừ trường hợp đặc biệt thì mod sẽ có thông báo ) - Nếu các anh em muốn sử dụng dịch vụ cao hơn thì có thể bù thêm tiền vé để sử dụng. Chắc bạn lần đầu tham gia Event diễn đàn nên chưa nắm rõ

• Haha
Điểm cảm xúc: thanhnam2003

thanhnam2003

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/6/23
Chủ đề
4
61
20
0 ₿
even đó giờ thì chỉ toàn onsen th mà đâu có hơn đâu bác
có tầm hình sương khói mờ ảo cũng nét phết kkkk

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,288
1,685
850 ₿
CHÚC MỪNG MEM @Ruyby ĐÃ MAY MẮN TRÚNG QUÀ EVENT TRUNG THU VÀ CÓ CHUYẾN TRẢI NGHIỆM THÚ VỊ CÙNG CHỊ HẰNG 17