Massage Khoẻ Fukada Q4, khoẻ hơn mông đợi.

Lượt xem: 2,516

babycockvn

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
9/7/23
Chủ đề
6
200
107
Saigon
0 ₿
Mở đầu trải nghiệm massage body tại các spa ở q4 bằng Fukada này.
Ban đầu thấy chạy quảng cáo fb trãi nghiệm massage kiểu Nhật Shiastu 199k, gần nhà nên lọ mọ book trải nghiệm thử.
Đến thấy vắng hoe, vô báo tên cái là biết mình liền. Ở đây có ktv nam và nữ, mình chọn nữ khi book dv.
Đến các em mời ly trà, rồi dẫn vào phòng massage. Vào phát cho cái quần kêu thay trong phòng (phòng có camera) rồi để đồ vào rổ.
Xong nằm sắp massage bình thường như các nới, lực tốt. Đến khi nằm ngửa thì kêu đổi qua giường kế bên. Quá bất ngờ vì đó là giường đá muối, bên ngoài trời mưa lành lạnh, ở đây nằm giường đá muối ấm áp.
Ktv làm cho mình tên Thúy, kỹ thuật rất tốt, và thuận tay phải vì bên phải làm nhiều và êm hơn bên trái.
Không biết do ống quần chật hay là do không có vuốt cao nên massage chân đến đùi là ngưng.
Không thấy hỏi hay yêu cầu tip. (Mình tip 100k)
Ra ngồi nghỉ được gửi thêm 1 hủ yaout ăn.
Ngồi xem menu thấy ghi khách trải nghiệm lần đầu được giảm 50%. Còn mua gói thì khuyến mãi cũng nhiều.
Bên này nghỉ hơi sớm. Khoảng 7g30 tối là ngưng nhận khách, muốn đi giờ này phải booik trước để họ xếp lịch..
Rất ưng nên chắc sẽ trãi nhiệm hết 5-6 em ktv ở đây mới được.

• Like
Điểm cảm xúc: gà con mới lớn and raziel

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
vậy là total 300k hả bác, bao nhiều phút ko thấy bác ghi, rồi địa chỉ sao bác

babycockvn

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
9/7/23
Chủ đề
6
200
107
Saigon
0 ₿
Không thấy hỏi đến tip, nên không tip cũng được.
Mình đi cái 60p, có nhiều gói dịch vụ, nhưng ấn tượng vụ nằm đá muối massage.
Địa chỉ thì google là ra ngay số 10 Vĩnh Khánh Q4

babycockvn

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
9/7/23
Chủ đề
6
200
107
Saigon
0 ₿
Mình cũng đang tìm coi chỗ nào vuốt lướt, không quan trọng tuổi tác. Hồi trước đi Spa Mỹ Hằng - 400 Đoàn Văn Bơ có cô massage U50, mình vô nude để massage mà không thấy vuốt gì hết.

• Haha
Điểm cảm xúc: emhamvui