Bình Tân Camapro [Game] Camapro với bé 09

Lượt xem: 1,076

Paladin

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
33
719
89
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chơi vòng quay may mắn trả lời câu hỏi của mod @Dory trúng giải thưởng là vé onsen ở dubai Bình Tân, trải nghiệm dịch vụ ở cơ sở sau 1 năm quay trở lại. Đánh giá chung: mọi thứ vẫn như xưa gửi xe dưới hầm (mang giày lên lầu ko phải đổi dép), đến quầy trao code cho bạn lễ tân vì đặt trc bé 09 (38 bận). Làm xong thủ tục được bãn dẫn quà bốc lì xì may mắn trúng dc voucher 600k, ra ghế nằm thì locker hỏi a muốn uống gì rồi lấy cho mình lon bò cụng kèm theo hỏi bên e đang có chương trình va lung tung a có muốn trải nghiệm cùng rượu vang trắng ko. Trong lúc chờ nhận phòng được bạn quản lý nói tiên tiên tặng a thêm 1 voucher 700k choi acc Paladin (cảm ơn cơ sở). Xong theo chân bạn locker vào thang máy lên lầu 4, cảm nhận khi bước vào nơi chốn cũ kỷ niệm ùa về (có thể do quá lâu nên cơ sở cũ xíu). Rồi cũng vào xông thì bé 09 bước vào thì thấy bé dễ thương, cao khoảng 1m6 nặng 45kg quê quán: ĐT.
Nhận xét về bé 09: khá dễ thương, mặc đồ cosplay, tủi 18+
V1: đã chỉnh sửa
V2: eo con kiến
V3: săn chắc
V4: lênh láng
Bé thuộc tuýp người chịu nói chuyện , chiều chuộng khách hàng.
Tắm onsen: trong bồn bé tắm từ đâu đến chân xong là màn dạo đầu nhưng ko cho thăng hoa
Leo lên giường bé làm khỏe rất ok, ko phải đấm qua loa cho qua chuyện, vừa đấm bé vừa nói chuyện về các khách hàng bé từng làm. Đúng là nghề làm dâu trăm họ có khách lịch sự dễ chịu thì có khách cà chớn... Cuộc sống không dễ dàng nhất là kiếm tiền.
Về phần nuru, thái và mát mệt bé làm có tâm từ dùng chân kiểu Nhật đến bj rồi cuối cùng cũng thăng hoa cảm xúc, bé hút cạn mọi sinh lực năm ko còn chút sức lực để bé vệ sinh xong mới tỉnh dậy nổi. Xong tắm táp rồi thay xiêm y ra về.
Bé 09 rất đáng trải nghiệm, ko bít do tắm lâu quá hay sao mà về bị viêm mũi, hic.
Cảm ơn diễn đàn, mod @Dory, tiên tiên và cơ sở đã tài trợ buổi trải nghiệm thú vị và tốt đẹp hơn mong đợi.
Cũng ko quên cảm ơn bé 09.
Tic = free onsen
Tip = tic + 100
Locker 50k
Giữ xe 20k

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Uiii bé 09 cưng lắm, mừng bác ngon tờ rym :2onion18:

Cong Mông

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/5/22
Chủ đề
13
156
84
0 ₿
rốt cuộc bác đi code camapro hay code của mod Dory
camapro sao có code free hay vậy

quincy

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/1/21
Chủ đề
0
43
1
0 ₿
Mừng thớt ngon chym còn được tặng quà nữa bác may mắn thế

Pantta889

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/1/21
Chủ đề
0
41
5
0 ₿
Bé đưa tới từng bậc cảm xúc luôn , tôi sẽ gặp bé , tks thớt đã rp

Hâm

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
1/5/17
Chủ đề
1
134
20
0 ₿
Mừng bác có khoảng thời gian vui vẻ cùng ddcn :3onion29:

Tiên Tiên

Tập Sự
Luyện Khí Massage
2/2/23
Chủ đề
0
260
293
24
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh City
0 ₿
Dubai Bình Tân và Tiên Tiên cảm ơn Anh đã tin tưởng chọn Dubai Bình Tân trải nghiệm thăng hoa. Dubai Bình Tân và Tiểu Hồ Mụi Mụi mong được phục vụ anh nhiều hơn vào những lần sau. Chúc Anh một tuần mới nhiều niềm vui và thanh công

Hoda

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/2/19
Chủ đề
0
41
3
38
0 ₿
Nhiều bác rp 09 good quá chắc sắp tới sẽ gặp em thôi

henry