Tân Bình gặp bé 69 quên 69

Lượt xem: 1,220

Ronaldo79

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
95
46
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
sắp tới WC làm quả pháo bông ăn mừng , lần này chọn hàng châu là nơi điểm hỏa , bước vô gặp lễ tân chào hỏi tư vấn rất nhiệt , thấy cái vé tắm đang giảm 50% chơi luôn cho máu , đợi tầm 5 phút dc locker dẫn lên phòng thay đồ xông hơi các kiểu thì bé gõ cửa bước vô , đập vô mắt là một cô bé mi nhon , mặt rất xinh nhe , da trắng mịn nhìn là thấy hấp dẫn rồi , chào hỏi các thứ rồi theo em nó vào bồn .
lúc em nó thoát y mới ngắm được cái body non xanh của ẻm, ngực không to nhưng đủ xài , bú rất sướng , mình và em khám phá nhau mê say trong bồn , mà sờ sờ hồi máu tụ về ku , thằng em nó ngước lên nhìn bé một cái , bé thấy vậy bắt tay chào hỏi thằng em mình , bắt tay xong còn mát xa cho nó 1 bài vuốt với sóc sướng tê người.
Lên giường bé cũng ra sức đấm đá cho mình mà chắc bé hơi yếu môn này , mình thấy em nó hơi ít bài với lực chưa đủ
tới phần thư giãn bé dùng tinh dầu dưỡng thể gì đó cũng với cặp ngực nhỏ nhắn xinh xắn vừa trườn vừa rên nhẹ nhẹ như jav , âm thanh em phát ra kèm theo tiếng thở nhè nhẹ vào tai mình làm mình trở nên bạo dạn hơn , hai tay mình cứ thế mà mâm mê từ trên cao xuống dưới thấp, lần mò vô tận hang cùng ngõ hẻm. Rồi em cũng bắt đầu mâm mê thằng nhỏ, em nắm, xoay rồi lại vuốt . Thằng em cứ thế mà hừng hực khí thế hẳn ra, em BJ còn mình thì trèo đèo lội suối , mọt lúc sau tới giới hạn thì mình cũng bắn pháo bông khí thế mà chưa kịp 69 với bé luôn , hẹn bé lại lần sau
* face 8/10 khá xinh
* v1 cam Việt
* v2 thon k lipit
* v3 vỗ nghe phạch phạch đã tai
* v4 sờ nhẹ nước chảy quá trời
tổng thiệt hại cho buổi pháo hoa : 1tr5

Massage Thanh Tâm

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
25/5/22
Chủ đề