Q.7 gặp bé 69 Sala hỏi đường ra khỏi q7

Lượt xem: 1,808

Ronaldo79

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
94
45
0 ₿
Chằng là hôm trước đi tìm cái shop giày bên q7 , mà xui xẻo là chạy sao lạc cmn đường, đi lòng vòng mãi không tới, đang chạy ở Nguyễn Thị Thập chợt nhớ có cái Sala gần đấy bèn quay xe vào "hỏi đường".
Tấp xe vô lấy code hỏi đường lễ tân các kiểu xong , chọn cho mình bé 69 chỉ đường rồi được phục vụ dắt lên phòng để được chỉ đường kkkkkk

Trong lúc chờ đợi bé thì mình tranh thủ vào xông hơi, mình ra nghĩ ngồi cho ráo mồ hôi thì bé bước vào, cặp ngực của bé đập vô mắt làm chả còn thấy đường mà nhìn chỗ khác nữa kkk , bé vô ngồi chém gió một chút mình thì tranh thủ xoa xoa cặp bưởi của bé , nắn nắn một hồi cái nứng nứng nên bé dắt vô tắm táp cho bớt nắng kkkkk bé xả nước rồi chà rửa cho mình kỹ càng trước khi lên giường hành sự.

bé làm khỏe rất kỹ và bài bản và có lực, vừa tâm sự vui vẻ, bé hài hước và vui tính nữa, đến lúc mệt bé chà cặp ngực lên rồi xuống , bé cạ lên cạ xuống làm thằng nhỏ chịu ko nổi muốn thủng cái giường, xoay lại làm thái xong mình kêu bé xoay người vô thế 69 lun cho đã ,mình cũng tranh thủ khám phá vòng 3 căng tròn, và luồn tay vào vòng 4 khít rịt ướt át. , bé tiếp tục bj, lau cột, múc bi liên tục còn mình thì la liếm vòng ngoài vòng trong các kiểu của bé, chuyện gì đến rồi cũng đến mình cũng ra trong sung sướng và thỏa mãn.
Kết thúc buổi hỏi đường vui vẻ và sung sướng , chi phí hỏi đường 1100

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿