Gặp dâm dâm cô nương Zero Seven (07) vào buổi chiều mưa.

Lượt xem: 1,564

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thích_Khám_Phá

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
12/6/19
Chủ đề
15
48
23
36
0 ₿
chào các Bác !!!

Chuyện 2 hôm trước, hôm nay rãnh nên tâm sự cùng các Bác, vào buổi chiều lang thang từng nẻo đường, bổng mưa ào xuống như ai tạt nước, thế là tấp vào quán cafe, lang thang trên các diễn đàn, thấy Minh Long giảm giá giờ vàng, còn chờ gì nữa, canh mưa tạnh phóng ngay đến Minh Long.

Gặp lễ tân mua vé Thái 300k, bù 370k quất Osen lun 670k ( code + giờ vàng)

Kiếm số mới nên kêu PV chọn Ramdom

CSVC: good 9đ

Mới tắm mưa nên ko xông hơi, nằm được 5p, nằm nghe tiếng bước chân xuống cộc cộc, nghe nôn nao làm sao, cốc cốc tiếng mỡ cửa em bước vào, chưa kịp nhìn mặt e nghe tiếng “ DẠ EM CHÀO ANH”, pé nhỏ nhỏ xinh xinh, nhưng thấy vừa ý. Tâm sự vài câu, hỏi SBD của pé.

SBD: 07 (ramdom)

Face: 8đ (dễ thương)

V1: hệ cam 8đ (mình thích hệ này)

V2: vong eo ôm sướng lắm các Bác ạ

V3: 9đ, doggi là chết trong sung sướng

V4: nước nôi như sông mekong

Thế là mình vào bồn chơi té nước với pé, ôi như người tình các Bác ạ, cảm giác pé ôm từ phái sau, da chạm da, thịt chạm thịt, pé hôn vào tai, hơi thở nhè nhẹ, kèo theo tiếng rên, còn hơn đang quan hệ nữa các Bác ạ. Thằng e mình đã lên nòng rồi các Bác ạ, rất may pé dừng lại, mình lấy lại tinh thần, không thể thua được, out sớm lên đây quê chết với các Bác, hihi. Pé nói “em tha cho anh đó, qua giường nằm đi, lát chết với em”.

Mass khỏe: đấm khỏi chê phê, đủ bài, phần này cho 10đ đúng ý mình, tua nhanh , ko để ae nôn nóng

Mass mệt: màn 2 bắt đầu, pé đi thái hơi bị phê, pé lướt nhẹ từ lồng bàn chân đến bắp chân, đến đùi, đến lưng, rồi pé hôn nhẹ vào tai mình, hơi thở mạnh hơn, tiếng rên làm mình cũng hương phấn theo, pé lướt như lướt sóng các Bác ạ, xong pé kêu nằm ngửa đi anh, lúc này mình vận khí công để kiềm chế, nhưng không được các Bác ạ, pé lại lướt sóng từ dới lên, đến đùi, đến bụng, đến ngực, rồi pé hôn vào cổ, vào tai, hơi thở mạnh hơn, rên mạnh hơn (do mệt), rồi pé lướt xuống vùng tam giác vàng, bánh bao kẹp xúc xích, suýt chết nữa các Bác ơi, pé chuyển qua hj nhè nhè lại, pé nuốt trứng cút, liếm chuối, ôi cái lưỡi thật dâm đãng, chưa kịp vận khí pé BJ chọn trái chuối rồi các Bác ơi, được khoảng 7p thế là out trong sung sướng, lần đầu mình có cảm giác đúng nghĩa lên đỉnh everest.

Đúng là dâm dâm cô nương !!!

Tic: 670k (code + giờ vàng)

Tip: 1xxxk (vì quá sướng Bác ạ, đáng đồng tiền)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.