Cần Thơ Gặp lại 16 sao nhìu tháng vắng bóng…Vẫn cháy ae à

Lượt xem: 761

Sìng A Tồ

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
22/10/22
Chủ đề
11
99
15
31
Cần Thơ
0 ₿
Hôm nay lại có công việc lên CẦn Thơ sẵn tiện em tranh thủ phi vào Dubai xử nốt cái code trúng thưởng event. Lâu ngày không gặp hôm nay thăm lại em gái đồng hương 16. Vào check code xong vào nằm chờ. Phòng cbi xong ae blocker mời lên phòng hướng dẫn các vật dụng trong phòng xong rồi, mình vào xông ướt rồi qua xông khô để thể lực dồi dào súng đạn lên nòng đợi em vào là

chiến liền mới xong ướt được 10p là nge tiếng gõ cửa em bước vào nở nụ cười tươi ( xinh lắm nha mấy ông).

Lâu ngày gặp lại tay bắt mặt mừng, ôm hôn thắm thiết xong hết bé kéo mình vào bồn để tắm rửa cho thằng anh với thằng em luôn 1 thể tắm rửa sạch sẽ ra em lau người vs sấy tóc xong...

Mình nằm xuống để em mát xa khoẻ từ chân lên tới đầu...phê lắm nha

Bài khoẻ xong rồi tới bài thái bé ra lấy đá nóng vào chường cho mình ta nói nó thoải mái gì đâu á vừa có đá nóng chường lên lưng, túi thảo dược thì chườm lên cổ... xém ngủ quên luôn rồi

Qua các bài khoẻ tới cái bài mệt nè ae, bé lấy dầu nuru thoa lên ngực vs bướm rồi chường lên lưng mình ối giồi ôi nó phê... nó kích thích gì đâu á Bé chường được 4,5 lần thằng em nó biểu tình dữ dội muốn được ké nữa nên là mình nằm ngửa ra để thằng em được hưởng ké.khi mình nằm ngửa ra bé dùng bướm để chường cho thằng em của mình....Kể thiệt với ae là chường bướm bằng nuru này thằng em nó mà không chịu nghe lời là xuất ra luôn rồi á

nha...Tổng hợp các bài khoẻ đã xong tới bài mệt nha ae ,bé bắt đầu kích thích từ từ bé dùng môi hôn quanh thằng em của mình để tăng độ hưng phấn cho thằng em lâu lâu bé còn hôn nhẹ lên thằng em của mình (quá là tuyệt)

Và chuyện gì tới sẽ tới bé bắt đầu BJ cho mình bằng thế truyền thống hồi lâu. Mình thấy vậy bèn bảo bé đổi sang thế 69 Đạn đã lên nòng rồi không bắn cũng không được để lâu hư súng hết nên mình xả hết đạn đã kiềm nén từ lâu kkk...Xả hết đạn nhẹ cả người nằm nghỉ mệt xíu rồi mình với bé vào tắm cho sạch sẽ...Mặc đồ vào xong xuôi ngồi chơi với bé xíu ăn trái cây ngồi nói chuyện tâm tình xíu rồi mình ra về trong sự tiếc nuối của bé kkk

Đánh giá sơ bộ về nội thất của bé nha ae

Face: 8/10

V1: hệ vú sữa

V2: gọn gàng (không mỡ)

V3: săn chắc

V4: được bé dọn cỏ sạch sẽ thơm tho

Thiệc hại:

Tic: free (code HHXN)

Tip: 1000k

Cám ơn cơ sở và mod @Dory đã tài trọ code :D

• Like
Điểm cảm xúc: bang chủ cái bang

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
433
413
0 ₿
Dạ Dubai Cần thơ cảm ơn Anh đã tin tưởng và đến trãi nghiệm bé ạ . cơ sở và các bé rất mong được đón tiếp và phục vụ anh nhiều lần sắp tới ạ