Cần Thơ Camapro Gặp lại cô bé " sanh diên "

Lượt xem: 837

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Hôm trước thấy ít hình ảnh nóng bỏng bé 16 từ cơ sở , nay phi xe buổi trưa giữa cơn mưa tầm tả đến cơ sở để gặp bé mà thật hụt hẫng khi biết bé nay off vì lí do mà tháng nào cũng phải có . Trò chuyện với lễ tân nói mấy bạn vậy vào tắm chung đại đi sao đâu - nhận được câu trả lời hài hước : nếu anh không ngại khi tắm chung batender thì không sao ạ . Ủa .... là sao ?( Để mấy bác tự suy nghĩ , tui thì có câu trả lời r kkkk).
Vòng bo ôm bùng binh nhiêu đó thôi ,vô việc nào .
Không gặp được bé 16 nhưng được giới thiệu bé " sanh diên " mới vào làm lại mang số 07 ( bình mới rượu cũ - mà ủ lâu năm là siêu phẩm), ngờ ngợ không biết đã trải nghiệm chưa nhưng cũng book luôn.
Vào phòng nằm nghe nhạc du dương được tí thì bé vào , oh...cô bé mà t hay gọi là em gái nhật này , được cái giờ đầy đặn hơn chứ không gầy như lúc trước.Còn nhớ bài không cô bé ,mình đùa nhưng bé trả lời thật - học giỏi cũng có khi quên , quên chỗ nào a nhắc lại em nha .Vậy thì trả bài ngay đi em - kkkkk .
Đội mưa qua rồi cũng làm biếng xông hơi - rủ bé vào bồn bơi ngay cho ấm , màn tắm kỹ - nhẹ nhàng , kích thích dù giây phút đầu có hơi lụp chụp, chậc....chậc....ngâm bồn thả lỏng cơ thể ôm bé từ phía dưới , tay thì vuốt từ eo lên ngực , bé thì cứ trườn trườn - cọ cọ mà chịu không có muốn nổi vậy , nhưng cố gắng kìm lại và chuyển cảnh thôi.
Ra giường bé vừa nói chuyện líu lo vừa masage , cũng nhớ bài tương đối đầy đủ nhưng lực tay còn hơi yếu , vẫn còn nhớ màn nuru và đi khắp body keke.Màn mệt thiếu âm thanh bù lại là sự nhiệt tình - nhẹ nhàng và tương đối nhiều chuyện đang hì hục bj mà t hỏi gì cũng gáng trả lời
cái rồi tiếp tục mà cứ tạm dừng thời điểm đó là bé lại mân mê hai hòn ngọc làm t săn hết trơn :ami-(33):. Cuối cùng sau một thời gian cũng được bé đưa lên đỉnh và sung sưởng quéo càng, đúng kiểu em gái quê nhẹ nhàng nhưng đủ thỏa mãn ,Nay tranh thủ du kích nên báo cáo sơ bộ với các bác ạ !

Đánh giá chung về bé :

face : trẻ - ưa nhìn
V1 : vừa tay
V2 : no lipit
V3 : săn - nẩy
V4 : có khám phá nhưng ko đánh giá
:ami-(3):
Phù hợp cho mấy bác thích sanh diên , face xinh , vui vẻ , nói nhiều !

Tic 560
Tip 1000
Locker 100
Thân chào và cảm ơn quí dị - cô - chú - bác - cậu - mợ - dì đã dành thời gian đọc bài viết của t , đừng méc vk t thì còn thấy t có bài !
:cuteonion7:

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
433
413
0 ₿
Dạ ! cảm ơn huynh @Butterfly-Hunter đã dành thời gian đến trải nghiệm và phản hồi.
Chúc huynh nhiều thành công và sức khỏe .
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ huynh đến trải nghiệm ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Butterfly-Hunter