Cần Thơ Gặp lại số 17 chân ái sau bao nhiêu ngày bôn ba…

Lượt xem: 973

Rain23198

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/1/24
Chủ đề
6
22
13
Cần thơ
0 ₿
Sau bao ngày chơi mãi không trúng code thì vừa khi đáp xe xuống cần thơ thì lấy điện thoại gọi ngay cho quản lý hỏi nay em 17 có làm không được quản lý báo nay 17 có làm và số hot cũng đang trống khách rất nhiều. lập tức bắt grap chạy qua ngay vừa vào tới vào phòng ngồi chờ thì có hai anh khách đang được quản lý tư vấn chọn vé và đang xem ipad để chọn em nào phục vụ. Ngồi kế bên mà sợ mấy ông này chọn trúng 17
Thế là ngoắc quản lý lại nói:
- a đi 17 nghe
Quản lý nói :
- ok anh
Thế là lên lầu 1 vẫn như thế thôi nói khúc này riết nhàm mà bác nào cũng đề cập tới đó là csvc vẫn rất sang sinh mịn, và đặc biệt rất sạch, sẽ sẵn đây mình góp ý thêm không biết có bác nào cảm thấy như mình không chứ cái nệm ở đấy thì nằm không êm và không được sang cho lắm ( quan điểm cá nhân sau khi đi nhiều nơi massage ) từ lúc của bác Chì vẫn giữ nguyên như hiện tại
Ngồi xông hơi tí thì bé bước vào mình cũng mở cửa đi ra thì bé nói nhìn mặt mình quen lắm hỏi có làm cho mình lần nào chưa :
- mình trả lời chưa mới đi lần đầu đấy
Công nhận mấy bé đây nhớ mặt hay thật các bác ạ hơn 1 tháng làm cũng nhiều khách mà vẫn nhớ được mặt thì tài lắm chứ mình không gặp 1 tháng là quên mặt rồi
Luyên thuyên với e trong bồn tắm ra tới giường mà chưa hết câu chuyện.
Lên giường massage khoẻ về phần này mình không đánh già vì đi mấy lần có lần nào massage đâu toàn đấm thắc lưng rồi nhập cuộc luôn.
Đến phần quan trọng bé thoa dầu bắt đầu trườn từng ngóc nghách trên lưng tui dám cá luôn bác nào mà đi nhiều cỡ nào chăng nữa thì cũng không bao giờ chán cái khúc trườn này của bé. Tiếp theo bé lật người lại thoa dầu nhưng lần này kích thích mãnh liệt hơn cái lưng đó là bé chà ngực xong bắt đầu lấy cô bé cạ sát thằng nhỏ của mình cảm giác ôi thôi nó tê tái có mấy phát cọ mơn trớn quá mình tưởng chút xíu nữa thằng em mình nó đi tọt vào trong e rồi chỉ cách 0,001mm thôi các bác ạ ( này e đùa thôi chứ lúc đó phê nhắm nghiền mắt luôn rồi cầm thước cũng không biết đo như thế nào ) sau màn đấy e ấy khum người đi đường lưỡi từ cổ mình sau đó dừng ở môi và màn cháo lưỡi nhạt nhẽo bắt đầu sau đó bé đi xuống dưới bắp đùi và dừng ở cậu e mình nhìn xuống thì thấy e nó ngoạm hết cả củ rồi cảm giác nó tê tái làm sao….
Mình lấy tay sờ vòng 4 của e nó thì đã ướt hết rồi e nó nói :
- ướt hết rồi e mắc cỡ lắm a lau giúp e đi
Thế là mấy bác biết lau bằng gì rồi đấy và màn 69 bắt đầu tầm 10p thì mình cũng out trong sự sung sướng bé cũng mệt nằm ỳ lên người mình tí mới đi tắm kết thúc trong sự hài lòng. bé dìu mình đi tắm xong thì xuống bắt grap về ngủ lấy tinh thần tiếp tục công việc thường nhật
Lệ phí thì vẫn như thế :
Vé = tip
mình có camapro nên giảm dc tí thì phải.
Mong ngày mai trúng code tiếp tục rp cho anh em trãi nghiệm của mình

• Like
Điểm cảm xúc: báo sài gòn and vinh k6

MysticNomad

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/2/24
Chủ đề
4
22
5
Cần Thơ
0 ₿
Đầu tiên là chúc mừng bác ngon chym nha. Nhưng mà cho em hỏi bác kể là bác húp cả sò của ẻm luôn ạ? Em chưa đi nhiều nên không biết ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Rain23198