Q.7 Giải Nắng Cực cùng 18 windy q7

Lượt xem: 513

thái kiều

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
5
68
30
0 ₿
Nắng nóng như thế này thì ae đi đâu nhỉ ?
Nghe đồn tháng này mùa mưa tới trễ , nhưng mưa trong lòng thì tới sớm quá , cũng rất lâu từ khi quen cũng xa lánh chốn ăn chơi nay cũng kết thúc mối quan hệ kéo dài 4 năm cũng là 1 thời tuổi trẻ lại quay đầu về lại chốn tự do vũng vẫy
Sau khi tan làm ghé luôn cơ sở windy 2 Q7 hên cái là đường cũng vắng nên phi tới cũng nhanh ,gửi xe xong xuôi vào sảnh gặp em lễ tân trao đổi Má ơi lễ tân xinh , hiểu ý gớm qua các vòng chọn lọc thì chốt luôn em 18 như cái thời 18 tuổi l

Lên phòng hẳn thay đồ xong xuôi ngâm mình bé cũng rất nhanh gọn chưa đầy 5 phút đã bước vào cùng với bộ đồ mỏng manh ôm sát gọn cái vòng eo thon thả ( chắc là cũng gym gủng ) đúng khẩu vị ae dân văn phòng tiến gần chào hỏi nhẹ nhàng vào luôn bồn cùng mình ngâm nước lại gần kaka ôm ẻm trong vòng tay check loạn xì ngậu v1 hệ cam nảy bóp đầm tay , vòng 2 như đã nói ở trên gymer ,v 3 thì càng không cần phải nhắc múp thịt thà đầy đặn kk ,sợ mình cảm hay sao em mời mình lên giường đã thế mình yêu cầu luôn phần massage mệt kkk khởi đầu với việc bé dùng lưỡi chạm lưỡi kk xong đi xuống lick ti tay vờn nhẹ thằng nhỏ , dựng đứng sẵn em cứ nựng qua nựng lại khiến mình mém nữa cum kaka đỉnh thật sự mình dùng 2 tay sờ nắn sau đó em bắt đầu dùng ngực mân mê cơ thể mình, trường từ chân tới mông rê núm vú qua khe đít sau đó lại trườn lên lưng, kèm đường lưỡi rất phê, em quét lỗ dậu nhẹ, sau đó chuyển sang nuru từ từ chậm rãi khiến cậu nhỏ rỉ nước luôn màn nuru nứng thì thôi rồi mém nữa thịt được kho luôn roài, qua bài bj thì em bj khá êm hôn cà đá bi một cách quằn quại lên tới trên cả thăng hoa cần mẫn cho tới lúc lút cán má sướng cum luôn cia

Lau miệng nhẹ vệ sinh lại em mời ra đi các bài massage khỏe điểm này mình thấy kĩ thuật tốt đủ bài tay con gái nữa mềm phê hết cả người kết thúc cho 1 buổi đi chơi đầy xúc cảm

Giá vé và tip là 1tr8 full 1 shot v là quá đẹp cho 1 ngày hết giờ ra về hẹn em lần sau kkk

• Like
Điểm cảm xúc: tiểu bạch and VinaTuan

tiểu bạch

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
68
15
0 ₿
được em dùng ngực chơi rê trên người thì ta nói u mê luôn