Q.7 giải ngố cho anh zai lần đầu lên xì phố

Lượt xem: 897

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

báo sài gòn

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
109
41
0 ₿
Dạo này hình như mùa cưới hay sao thấy nhà nhà cưới người người cưới lại đúng dịp anh họ dưới quê lên ăn cưới bà con nên dẫn ổng đi giải ngố liền kkk có cái massage busan mới mở kh lâu mà được cái gần nên đi check thử luôn:ami-(11):
Vô tới cơ sở thì cho ông anh lên trước còn mình ngồi lại uống miến trà nóng kèm thêm điếu thuốc 555 cho thơm râu trước đã rồi từ từ lên phòng để tận hưởng những điều sung sướng, bước lên đến phòng đợi 1 lúc thì bé KTV 46 lúc nãy chọn cũng vô tới cùng với đó là bộ đồng phục dạng áo yếm khoe hẳn một bờ lưng trắng nõn nà và một v1 nhấp nhô sau lớp áo. Những vẻ đẹp tuyệt vời trên cơ thể bé khiến mình ấn tượng ngay, cùng với giọng nói đặc biệt ngọt ngào mềm mõng, bé đưa mình vào cơn mê ngay lần đầu gặp gỡ. Vô ngồi xông hơi một tí cho nóng người, vậy mà đôi mắt vẫn không tài nào thoát khỏi thân thể hấp dẫn kia, bé như một đóa hoa nở rộ trong sớm mai, đẹp tuyệt hảo khiến người ta phải động lòng.:ami-(14)::ami-(14):
Cuồi cùng thì phần xông hơi cũng kết thúc, thế là đã đến lúc bước vào với phần tắm tiên, phần khởi động mang màu sắc của sung sướng và thăng hoa.:ami-(20):
Bước vào bồn tắm khi cả hai đã chuẩn bị xong, quần áo mình đã thay xong trước khi xông hơi nên giờ chỉ còn cởi sạch tất cả bước vào bồn tắm và ngâm mình trong dòng nước ấm áp đến tuyệt vời. Đặc biệt hơn, khi bé bước vào bồn cùng mình đó cũng là lúc cơ thể kia không còn gì che đậy, bé đã cởi bỏ lớp đồng phục vướn víu bước vào bồn cùng mình tận hưởng sung sướng bất tận khi khoe hẳn ra trước mắt mình những đường cong hấp dẫn đến lạ thường. v1 đầy đặn cùng dáng người cực chuẩn của bé khiến mình như mê mệt, đôi tay giờ đây mất kiểm xoát mà chỉ còn biết đưa lên và vuốt ve khắp người bé tận hưởng những cảm giác mềm mại và tuyệt vời mà bé mang đến, trong khi bé đang cặm cụi chăm sóc cơ thể mình. Đôi tay mềm mại của bé cứ thi nhau vuốt ve rồi kích thích khắp người cũng tạo nên một cảm giác râm rang khó tả.:ami-(30):
Kết thúc phần sung sướng ban đầu, giờ đây bé tiếp tục đưa mình đến với nghệ thuật massage đỉnh cao và chắc chắn đó chính là massage Thái, một phần massage có thể gọi là tuyệt đỉnh đến từ bé 46 khiến mình như ngay lập tức chìm vào trong cơn mê sung sướng. Chỉ còn biết nằm mà cảm nhận từng đường di chuyển nhẹ nhàn cùng với đó là phần cọ lướt đỉnh cao khiến mình như đang bay bổng tận trời mây. Sung sướng là thế nhưng tuyệt đỉnh nhất vẫn là phần chăm sóc đặc biệt cho cậu nhỏ, thằng em như đang vươn mình chờ đón điều sung sướng thì được bé đáp lời ngay bằng kỹ thuật BJ quá đỉnh cao và sung sướng đến không kiềm được cảm xúc mà xả đạn như lũ về. Tranh thủ lúc lâm trận cũng tìm hiểu về cơ thể bé đôi chút, từ đôi gò bông hồng hào mềm mịn đến dòng sông quê nước chảy rì rầm như cuốn trôi bao phiền muộn.
Bác nào gu tình cảm mà thích mấy bé mơn mởn thì có thể thử bé này 2k2 bên bao ngon cho anh em luôn

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
Bác review bé 46 này nghe ngon phết chắc tui phải thử coi như bác review ko

• Love
Điểm cảm xúc: báo sài gòn