Bình Tân Giải ngố tháng 12, về Dubai gặp 07

Lượt xem: 996

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
308
206
Ho Chi Minh
0 ₿
:cuteonion59: Số là mấy mod trên diễn đàn này chơi ác quá, ngày nào cũng bắt nhìn mông nhìn dú nên đầu tháng 12 bị ngố thật sự, làm gì tới 10g sáng cũng phải cứng cả người lên một lúc. Nhận thấy âm dương chưa được hòa hợp đã lâu nên Long đây quyết định ghé thăm Dubai để tìm lại sự cân bằng.

:ami-(13):Lúc Long quá có đặt sẵn bé 07. Thật ra Long chưa bao giờ trải nghiệm Dubai cùng bé 07 cả, chỉ là lần trước trong lúc lựa các số trống thì vô tình nhìn trúng 07 với quả tóc natra ngộ nghĩnh nên mình nhớ tới tận giờ.

Đã 1 tháng từ lúc Long ghé Dubai lần cuối và phải công nhận Dubai giống như một cô gái đỏng đảnh rất biết chăm sóc chiều chuộng cho phần ngoại hình của mình. Tháng 12 diễn đàn có event, Dubai cũng có event. Người nào chơi được thì chơi nhưng người không chơi đi chăng nữa thì cũng phải trầm trồ ca ngợi phong cách trang trí, không khí lễ hội ở cơ sở bình tân. Đúng là sự chuyên nghiệp, lịch sự là phải được thể hiện từ những ấn tượng ban đầu, Long đi rất nhiều cơ sở những vẫn không thể không khen Dubai ở mảng này.

:ami-(17):Bỏ qua phần tương tác với các bạn dịch vụ giữ xe book lịch này kia tí vì Long đã làm qua điện thoại, Long mau mau chạy thẳng lên phòng để được thư giãn nghỉ ngơi. Oái ăm thay cho Long có lẽ các bạn phục vụ cũng bị lây sự nhộn nhịp của Long mà quên bật phòng xong hơi mất, Long vào phòng 1 lúc mà không thấy hơi nên cũng có tí bồn chồn. Nói chung sơ suất nhỏ, Long ko giận các bạn, Long cũng có tới ổ điện bật tắt thử (còn cầu giao thì ko dám đụng vào), Long thấy có nút chuông báo nhấn vào tưởng gọi được ở dưới lên nhưng có vẻ cũng không hoạt động. Tới đây Long đành bó chiếu ngồi đọc báo đợi 1 xíu chờ bé lên luôn.

:cuteonion26:Công chúa giá lâm !!:cuteonion26:

Bình thường chắc cũng phải 5 10 phút thì các bé mới lên nhưng hôm nay phú quý hóa sao bé 07 Long đặt có mặt ở phòng rất sớm. Bé cũng vô cùng ân cần thăm hỏi Long xong nhẹ nhàng khởi động lại phòng xông hơi. Nhưng mà xông gì nổi nữa !! Trời ơi mới gặp nhau là Long bị thèm nên Long thả dê chạy ú ớ. Bé cũng thả nguyên một đàn dê sờ mò úp Long vào bầu sữa xong rên nữa. Thôi chết tui, chưa gì đã mở chế độ ddcn sớm quá lát nữa là chắc thành tinh ăn thịt đường tăng tui luôn rồi.

Cảm nhận dùm nhiều anh em là bé 07 thuộc hệ chubby. Người tròn trịa dễ thương, khuôn mặt xinh vừa phải nở nụ cười có quỷ theo sau =]] Đặc biệt là dus của em hàng real, cộng thêm em bận yếm xẻ ngực nên rất chi là tiện hái luôn hai trái đào tiên. Ti nhỏ đẹp, ngực có độ trễ tự nhiên nhưng mềm mại ngọt nước trắng ngon, nếu ai chưa biết bú bình là gì thì đây là chiếc bình vô cùng đáng gọi. Long giờ tỉnh nên Long tả chứ lúc đó Long chỉ nhoàm nhoàm sột sột ực ực thôi à :cuteonion42:. Lúc dê em Long nhận thấy em có da thịt, ăn nhiều Long sợ nghẹn nên Long có đi tìm suối để lấy tí nước. Hỡi ôi bé này siêu dâm ẩm ướt từ lúc ôm nhau mới có xíu xiu à. Cứ vậy Long với em mần nhau một xíu, cạ nhau rẹt rẹt bẹo má bú bình ... cho tới khi phòng xông hơi kêu khò khò khò em mới thúc Long dậy vào xông cho khỏe

Chưa bao giờ mà Long ngồi phòng xông nó nóng như vậy :ami-(46):, cũng chưa bao giờ vác nguyên cây gậy như ý vào phòng xông mà nó ko xuống =]] Long thấy ko kiềm lòng được lâu nên chỉ ngồi khoảng độ 5 phút là Long ra, bỏ qua xông khô luôn cho gọn. Long với em lại mần nhau tiếp. Lần này em cởi hết xiêm y ra rồi nên Long xin phép không ăn lịch sự nữa mà Long chén em sồn sã luôn. Lại quần nhau cho đã tay đã chân thêm chút nữa em mới kêu Long tạm nghỉ giữa hiệp vào bồn em tắm cho Long

Về các bài onsen, tắm rữa, kì cọ này kia thì mình chỉ xin gói gọn lại là các em ở Dubai BT cho tới giờ mình trải nghiệm làm rất đều tay :cuteonion6:. Bình thường Long thuộc dạng con trai kĩ tính nên Long hay rửa mình trước khi đi ra ngoài cả rồi, tạm đánh giá gọn gàng sạch sẽ (đẹp trai thì nhường 07 đánh giá dùm anh =]]) nhưng mà vào gặp các em thì bé nào cũng chần mình qua mấy làn nước, xoa xoa cơ thể vô cùng kĩ để chút nữa mần thịt. Riêng với 1 số em thì thường sẽ có những chiêu trò riêng, như với bé 07 này thì mình học được trò chống hai tay vào tường để em dọn dẹp sạch sẽ WC và tiện tay là chụp lấy luôn xong mút mút sột soạt cây gậy của mình từ phía sau :2onion2:. Ta nói phái phái chảy nước miếng á. Trong bồn Long thấy ko có bao giờ mà em với Long bị xa hết trơn, cứ hở một chút là chụt, hở một chút là đá lưỡi, hở một chút là sục sục, cạ cạ,... Đỉnh điểm lúc Long nứng quá ngứa đủ thứ từ tay chân cho tới miệng luôn nên chủ động nói em hay mình xoay người lại cho anh mlem một xíu. Nghĩ cũng hài, tự dưng mới đó đã thành hai đứa 6 9 trong bồn, cái thế cũng quái dị chắc bữa nào rỗi phải mở sách kama sutra ra coi có ai làm giống vậy không chứ nó vừa lạ mà vừa đã, em bú mình nhiệt liệt mình cũng đáp lễ đàng hoàng. Vậy là mình gửi mấy triệu tinh binh cho em ngoàm =]] Còn em thì ... lúc nào suối cũng chảy. Tắm xong rồi rờ lại dòng suối vẫn ấm vẫn nóng vẫn ướt. Tự dưng mình nói bậy chọc em nếu là người yêu thì một ngày mấy nháy cho đủ em cũng trả lời thiệc nhưng mà con số thì mình để bí mật anh em tự đi khám phá nha =]]

Phần massage khỏe em làm có lực hơi mạnh. Phần này chắc mình bỏ qua không viết nhiều vì mình là trùm đi mấy tiệm ms khỏe rồi nên nhận xét kĩ dễ đi vào vùng khó tính, nhưng với mặt bằng chung thì mình rất hài lòng em 07 đấm bóp rất có lực và qua trọng là có tâm chịu làm nè, biết trải nghiệm của khách vd như lót gối này kia dễ ngủ ... chịu đi đá nóng đầy đủ bài là rất ổn rồi. Mình cũng thuộc dạng nói nhiều, chịu khó tâm sự nên hai anh em nói miết nói miết mà ta thấy thời gian nó trôi qua lẹ làng gì đâu á. Lúc em đi nuru cho mình mới là lúc bắt đầu ý thực được thời gian trở lại, và đúng nghĩa là mong nó đừng có chạy nhanh. Đây cũng là một điều mà mình mong ae nào book 07 cũng nên trải nghiệm là nuru không dầu, tại vì dâm thủy của em sẽ là dầu còn đầu ti với ngực mới tắm xong của em nó còn mướt và đã hơn dầu luôn nha :cuteonion58:. Rất là khó chịu khi phải nằm úp với một trải nghiệm phê lòi như vậy nên mình cũng nhanh chóng quay lại xong chờ em đi thêm mấy vòng nữa là mình chụp bình bú luôn. Nói chung là phải măm, phải bú, ngon lắm thơm lắm, không sợ uống nhầm dầu mát xa mà chỉ nó mùi da thịt con gái thôi mấy fen. Em ngon lành V1 quá nhiều khi mình ko để ý em cũng dùng tay dê dê mình, cạ cạ cây gậy của mình nè, xong lúc sau quay lại mút mình tận tình như người yêu. Tới đây là mang nguồn nước nãy giờ nuru lên đòi lễ nên mình cũng chén luôn lẹ làng. Tại vì lúc làm im lặng quá xong không gian nó cứ nghe sột sột sụt sụt chẹp chẹp nên mình cũng không có gì nhiều hơn để kể =]] Được một lúc thì mình out trong sung sướng, cũng biết là hiệp hai giữ được nhưng mà tội em mỏi miệng nên mình buông thả. Với lại mình nước chảy nhiều quá mình cũng thực sự sốc và ngộp =)))))

Dắt mình lên tiên hai lần thì em cũng chu đáo tắm rửa cho mình lại đàng hoàng. À quên nữa, em lúc nào cũng ân cần, nhắc mình súc miệng này kia. Thậm chí còn dư giờ tí mình rủ em lên nằm tâm sự với mình em cũng oke, mình thích được phục vụ như vậy hơn là công nghiệp hay trông cho đúng giờ rồi chuồn lẹ. Rất hài lòng về lần trải nghiệm 07 này ở DBBT

Không biết quản lý có phạt nếu em vào thang máy mà còn dê khách dúi tay vào nói anh ơi em ko có mặc quần lót không :)) nhưng mà mình thấy nó hay nên kể nốt coi như chốt lại trải nghiệm. Cảm ơn DBBT và em 07, mình công tác về sẽ lại ghé tiếp

istevenguyen

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/12/23
Chủ đề
0
5
2
HCM
0 ₿
Bài văn của bác chi tiết quá. Mình đọc mà cảm xúc còn dâng trào đến lúc trải nghiệm thực tế thì không biết thế nào :cuteonion21:

• Love
Điểm cảm xúc: nguyenminhbaolong

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
308
206
Ho Chi Minh
0 ₿
hi nếu bạn có ghé chúc bạn cũng có trải nghiệm thật tốt. mình đi tới giờ 2 lần rồi lần nào cũng hài lòng về trải nghiệm ở dubai, sẽ còn ghé tiếp để review thêm cho ae

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
35
0 ₿
đúng rồi, mấy bé vô tay bác Long làm chỉ có good trở lên, quan tâm từng ly từng tý, nhiều lúc e còn ngại luôn ây

• Haha

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Dubai Bình Tân và Long Huỳnh chúc mừng Anh đã có những giây phút đê mê nồng nàn cùng em yêu 07 :ami-(2):Khi nào công tác về, Anh nhớ ghé thăm Dubai Bình Tân để các Tiểu Mỹ Nhân giúp Anh giải tỏa những mệt mỏi sau một chuyến công tác thành công nha :ami-(15):

• Love

alibu

Tập Sự
Bé Thích Massage
29/12/18
Chủ đề
0
80
18
34
0 ₿