Tân Bình Giải nóng phê pha cùng 16 Savi nóng bỏng

Lượt xem: 1,059

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
19
91
86
26
Tân Phú
0 ₿
Chào anh em,

Sài Gòn đổ nóng đỉnh điểm làm cơ thể mình luôn luôn rít rít mồ hôi, khó chịu. Sự khó chịu của thời tiết làm mình phải tìm cách để giải nhiệt. Người đời thường bảo nhau về 36 kế giải nhiệt hiệu quả, riêng mình đề xuất kế thứ 37 nên là đi Massage... He he... Mọi người nghe không lầm đâu, chỉ có đi massage cánh đàn ông chúng ta mới được giải nhiệt một cách toàn diện: Giải nhiệt cả "thằng anh", "thằng em".

Không hề do dự, mình mở điện thoại lên, ngắm nghía các số KTV ở các cơ sở và lên lịch trải nghiệm. Do đã đi qua vài số Savi, cảm thấy ưng ý, mình tiếp tục đặt niềm tin vào bạn Ốc xinh đẹp, tư vấn số hot trải nghiệm. Ốc bảo có số 16 mới, được review tốt từ anh em, nên mình quyết định trải nghiệm số 16.

Tới nơi, như mọi lần, vừa đá chống, Ốc nhận ra mình ngay nên đon đả chạy ra dẫn mình vào. Ái chà Ốc xinh nay cũng biết make up, lên đồ phết. Áo đen, quần jean ngắn, thêm quả tô son, nhìn thôi đã thấy "say nắng", lòng thầm nghĩ "Phải chăng nay Ốc đã đổ mình?" Đang trong tự đắc bản thân, Ốc bảo "Nay em có tiệc nên phải lên đồ đi ăn." Ui...Nghe xong mình thấy xấu hổ cho "sự ảo tưởng sức mạnh", nhanh chóng thanh toán để lên gặp bé 16. Lần này mình đi vé Thái cho tiết kiệm, cuối tháng để còn tiền đi "giải nhiệt" =)).

Bạn phục vụ dẫn mình lên phòng. Ui vào lại phòng đầu tiên mình đi Savi gặp 05, ký ức nhớ về lần làm tình nảy lửa với 05 hiện về, lòng hi vọng về buổi trải nghiệm thoả mãn tương tự.

Mình vào xông hơi tầm 10 phút thì bé 16 vào. Bé mình dây, mặt xinh, mông cong vút, vú vừa tay. Cũng tạm ổn... Bé vui vẻ lau khô cho mình, mình tranh thủ ôm bé, bóp mông, xoa vú để "giải nhiệt". Mình và bé ra giường, mình nằm dưới, bé nằm trên, từ từ thoát y. Trời... Sướng...Ở thế này vừa mút vú, vừa vỗ mông đã thôi rồi... Sờ thử xuống bướm, nước quá trời nước...Đã...đã.

Sau đó, bé dẫn mình ra bồn và tắm cho mình. Bé vừa tắm, vừa nói chuyện với mình rất vui. Để ý bé có nụ cười rất duyên nên bước đầu bé 16 tạo cho mình cảm giác dễ chịu.

Tắm xong, cả hai trở lại giường, bé bắt đầu thi triển các bài massage khoẻ. Mình đánh giá cao về kĩ thuật massage của bé. Các bài ấn lưng, cổ, vai gáy rất lực như đi Spa khoẻ. Bé còn có bài đứng đi trên lưng, dùng mũi chân nhấn rất đã.

Được một lúc, bé bắt đầu đi đường lưỡi từ đùi lên mông, lên tay và tai mình. Mình thích cách bé đi lưỡi, rất dẻo. Sau đó bé chà Thái cho mình, vú bé vừa tay, nên ở phần chà Thái ở mức ổn. Sau đó bé lật mình lại, mút ti, đi lưỡi xuống phần hạ bộ. Bé mút tì, đi lưỡi đã thôi rồi... Bé sau đó BJ cho mình, cách BJ từ tốn, bắt nhịp đều để mình được sướng. Tầm 10 phút chống đỡ cơn sướng, mình chịu không nổi, mình bắn tung toé khắp nơi, văng cả trên tóc bé. Xin lỗi em anh không cố ý. Cả hai ngồi nói chuyện chút rồi rời phòng, kết thúc buổi "giải nhiệt" thoả mãn.

Đánh giá chung bé 16:
V1: 7.5
V2: 8.0 ( Có eo, không mỡ, số hot cho ai gu mình dây)
V3: 8.0 ( Mông cong, chắc, vỗ đã)
V4: Nhiều nước
Service: 8.5 (Massage khoẻ tuyệt vời, massage đi lưỡi, mút ti đã)
Quản lý Ốc: 10.0++ điểm độ xinh, vui tính, make up, lên đồ đẹp =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
ui giời nghe mát lòng . Cám ơn anh ạ. hy vọng được phục vụ anh nhiều hơn ạ

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Uiii gu a mình dây nè... mừng e...
Phần kết câu cuối có bé Ốc...:ami-(47):

• Love
Điểm cảm xúc: Lovelycool

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
anh người yêu thầm thương của em mà lại . a tàn mà k ghé đi mười sáu gà chiến nhà ốc tiếc cả một thanh xuân. k đúng gu anh k lấy tiền luôn

• Love
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn