Thủ Đức giải tóa áp bức cùng 22

Lượt xem: 796

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nhihoang

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
3
32
12
0 ₿
trong 1 chuyến gặp khách hàng bên thủ đức , biết bao nhiêu mệt mỏi áp lực dồn nén trong suốt bao nhiêu ngày , tiện đang ngồi cafe nhấc máy lên gọi để book phòng , gọi 1 hồi được cái ông tư vấn viên nào đó của camapro chỉ cho có cơ sở trung sơn thủ đức là gần mình nhất. tranh thủ tính tiền cafe đứng dậy xách đít lên và phi tới cơ sở luôn. vào quầy gặp bạn lễ tân tư vấn hơi bị kĩ càng , có bé 22 da trắng , face dễ thương , body cứ phải gọi là thon gọn cực kì.

lên phòng đang xông chưa kịp nóng người gì hết là bé bước vào luôn, nhìn từ sau lớp kình mờ sương khói mà con cu tui kh chịu nghe lời gì cả , tiếng mở cửa giống như tiếng chuông báo thức con cu tui dậy để cbi tẩm quấtkkk.
qua vài ba bước dạo đầu rồi thì cuối cùng tui và bé cũng tiến vào bồn, chiêm ngưỡng những đường nét sắc sảo không 1 mảnh che , nụ cười túm tím của em làm nên cái nét dâm dâm kích thích tới cục cức luôn.
v1 hệ cam vừa tay
v2 vừa vặn , mượt mà
v3 chắc nít , sướng tay lắm các chú
tiếp đến là tui mắc cho bé tắm rửa kì cọ người tui , tay tui thì cứ như đang mò bới tìm kiếm thứ gì đó , à thì ra là kiếm dú các bác. sờ dú chán rồi tay tui lại mò xuống eo cảm nhận lipit mềm mại xong rồi tay tui đi xuống đít , sờ nắn xoa bóp chán chê rồi tui mới để cho bé dạo nhẹ ở bồn. ở bồn bé cũng có trườn nhẹ , bj , hj nhẹ nữa mà tui sợ chưa kjp sướng gì mà đã phun trào mẹ rồi nên tui kêu bé xuống giường luôn.

phần khỏe : tại tui kh chú trọng nhiều nhưng bé vẫn làm đủ bài nha các bác , còn về lực thì mỗi người 1 lực nên tui nghĩ các bác cứ mạnh dạn bảo em nó tăng giảm lực cho vừa phải là ok

phần mệt : suýt nữa tui ngủ quên vì phê tự dưng tui bị đánh thức bởi những cái hôn nhột nhột bắt đầu từ 2 ben tai , đan xen những lần đi lưỡi ướt át sung sướng lắm các bác. rồi bé bôi dầu lên người tui sau đó bé bôi lên người bé , 2 nhịn trườn chà hơi bị khít luôn các bác , bé trườn tới thì tui lại trườn lui , khúc này hòa hợp lắm các bác khó diễn tả bằng lời lắm luôn. tới nái lắm rồi sắp out con mẹ nó luôn tự dưng bé quay sang hỏi làm món 69 hong anh , duma cuộc đời giờ bé nó kêu vậy rồi từ chối cũng kì nên tui cũng gật đầu và bắt đầu húp con sò của bé thui. khúc này mà out nè kkk đang tới công chuyện tự dưng bé đẩy nhịp độ tăng lên , làm tui kh kịp phản kháng là đã cum out luôn. tới nái thiệt luôn các bác.

hết giờ đi xuống tính xiền
mình đi vé 700 nghìn mình dc giảm code camapro nên còn 350 nghìn
700 tip là chuẩn bài nha các bác

vohuybinh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/6/23
Chủ đề
3
59
15
0 ₿