Cơ Sở Q.3 Giới thiệu Mạc Thị Spa

Lượt xem: 2,771

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
274
112
0 ₿
Mình thì chưa trải nghiệm, nhưng cũng sẽ k trải nghiệm do đã đc ông bạn cùng đam mê dặn kĩ r. Chưa bàn vội về service thì csvc k đc như hình ảnh. Lúc b mình đi thì nằm giường k chuyên dùng cho ms nên k có lỗ để úp mặt, wc thì ống nước chồng chất như rắn bò. Ở tầm giá này thì là điểm trừ nặng. Đến phần service thì chẳng khác gì ms vuốt lướt thông thường với giá 500k. Ktv mặc đồng phục cơ sở như ms khỏe, cũng k có gì đặc sắc. 1 vài điểm trên làm mình gạt luôn tự điểm này ra khỏi watchlist dù chưa trải nghiệm

• Like
Điểm cảm xúc: FrankyNguyen and catless

Thánh ca

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/6/24
Chủ đề
0
4
2
Hồ chí minh
0 ₿
t đã đến!
Ấn tượng đầu tiên là mặt đường quận 3 , đối diện là cv Lê Văn Tám ( bãi đậu xe tiện cực luôn) . Chưa kể là cạnh ks Centrer park yêu kiều'Điểm 10 cho sự tiện lợi.
- Không gian: Sạch, mới, thơm, rất luxury!
- Quản lý/ truyền thông : Khuyến khích AE chăm sóc Spa cho cậu NHỎ=> khá văn minh và táo bạo!!
- Nhân viên: 100% là nv nữ ngoại hình k quá xuất sắc nhìn nhìn sạch sẽ, ngoan!
- Dịch vụ: Mình mua gói 4 củ ( cả tip) nghe nói đã giảm=> khá cao
- Được tư vấn 1 em gái tên Thỏ!
- Mô tả ngoại hình: Trắng, người nhỏ cao 1.60 , giọng nhẹ nhàng, tóc đen...Đi vào kỹ thuật này:
1. Ngoài khâu tắm , giao luu chào hỏi bước đầu tiên là / Quả ms body cực ok cho lực tay rất tốt .
2. Màn ms tay chăm thân cậu nhỏ rất kỹ, kỹ lắm AE nhé! nhấn dọc thân vuốt lên kèm ms 2 viên ngọc thần kỳ tê dại... cảm giác điện chạy dọc thân & sống lưng kèm thao tác cực êm cho mục hj rất chu đáo! thỉnh thoảng e liếc nhìn cười nhẹ và kết hợp hôn thằng cu của t thật ngọt!
3. tóm tắt nhé! Ấn tượng ở đây là sự kỹ càng , chu đáo. k vồ vập,các thao tác kết hợp rất ăn khớp các mục. Đặc biệt là sự điều tiết của cô gái này trong lúc ms đó là: hướng dẫn. dẫn dắt, động viên và kiềm chế cảm xúc của t khi đoạn gần muốn xuất. cái cảm giác cương cứng cao độ vẫn bị em nó tiết chế dc... ở đây điểm G được phối kết hợp cùng lúc khi ms tinh hoàn khi cô bé ngậm 2 viên ngọc & đôi tay thần kỳ len lỏi tận sâu trong cơ thể để tìm viên kim cương của t đến tê dại toàn phần. Cho đến khi sự tột độ cao nhất cùng cảm xúc trong k gian 2 ng chỉ có tiếng thở... tiếng nhạc ở đây nữa... mùi thơm em nó. giọng nói cùng đôi tay ma thuật... 1 trải nghiệm khác biệt tuy quen mà lạ. tuy rất gần mà rất xa... mọi ham muốn của k chỉ bất kể thằng đàn ông nào khi tới đây thì đều muốn nhưng t vẫn muốn giữ sự bình tĩnh để tôn trọng cơ sở đó là k Mại dâm! Hy vọng AE có 1 nơi đặc biệt riêng tư và chia sẻ dc cảm xúc thật của lòng mình'

• Like
Điểm cảm xúc: Mạc Thị Spa

Thánh ca

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/6/24
Chủ đề
0
4
2
Hồ chí minh
0 ₿
vao di cm no la V1 thi goi đó thấy cs tv mặc đồ mà bố- bố k đi bố nghe chuyện r bố rv như thật!

supportxxx

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/7/23
Chủ đề
1
33
12
Hnclgy
0 ₿
ông mới tạo acc, hôm rồi cũng vô post tôi pr cho bên này, giờ MT có post mới ông vô pr tiếp. nhìn biết ông bên MT rồi, có tạo acc thì cũng chịu khó đi câu tương tác tí, qua mấy post khác bình luận để người ta khỏi soi. bên này giá cao nhưng chắc gì ăn dc mấy cơ sở khác. tôi post cũ không muốn bình luận rồi, post này ông lại tiếp tục đi pr vô tội vạ. khỏi trả lời tôi vì tôi ko thích cãi nhau.

supportxxx

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/7/23
Chủ đề
1
33
12
Hnclgy
0 ₿
mấy ông bên MT có làm dịch vụ thì cũng lịch sự tí, người ta trả lời trái ý thì cũng phải lịch sự phản hồi lại, tôi coi *** của mấy ông mà tụt hứng đéo muốn đi. cứ trái ý là vô mạt sát người ta. chưa thấy cơ sở nào trên đây mà giao tiếp kém như mấy ông. chủ cơ sở có thấy dc bình luận này của tôi thì nói lại cho mấy thanh niên đó dùm.

• Like
Điểm cảm xúc: catless

massage2023

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/10/23
Chủ đề
0
3
2
tphcm
0 ₿
chê người ta xóa comment giờ, post bữa ông tạo sao xóa rồi, mod xóa hả, để cho ae biết mà né chứ, để ae vào cúng tiền tội.

catless

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/7/24
Chủ đề
0
6
3
Bình Thạnh, Hcm
0 ₿
Mình đã đi trãi nghiệm. Ktv đều xinh và đẹp. Csv tạm tốt vì tuy có decor đẹp nhưng nhiều điểm ko hợp lý, nhiều phòng nhỏ ko có nhà vs trong phòng. Dù mình đi gói 5tr (giảm giá còn 4tr) nhưng cũng chỉ đc vào phòng nhỏ thôi. Quảng cáo pr j mà sẽ có nhiều tư thế *** hấp dẫn, nhưng ko hề có. Còn massage điểm G thì làm ko tới, vì ko chạm đc vào điểm G thật sự. So với các cs spa lingame mình đã đi thì ở đây chỉ đc cái đi gói cao ktv nude 100%, đc ôm, và hôn 1 cái. Nên lời khuyên của mình giá cả ko hộ với dịch vụ nhận đc. Nên tha đi massage mệt, với giá đó yêu cầu các e làm nhiều hơn.

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Hiro1510 and caubebutchi2020

catless

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/7/24
Chủ đề
0
6
3
Bình Thạnh, Hcm
0 ₿
Đúng luôn. Mạc thì làm giá ko phù hợp với dịch vụ

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
46
329
196
0 ₿
nhìn cái giá đó đúng tên " mạc " luôn. tầm giá gói 4-5t đi chơi vé vua có phải sướng tê dái ko ngu gì đi sục kiu cho phí =)))