Quận Gò Vấp Giới Thiệu Massage Adam

Lượt xem: 15,452

Massage Adam

Massage Ambassador
4/11/20
97
27
dạ cơ sở hiện đang hoàn thành quá trình cập nhật Ktv cho các anh em đấy ạ, mời mọi người ghé cơ sở trải nghiệm ạ

Massage Adam

Massage Ambassador
4/11/20
97
27
Mình có quẹt thẻ không nhỉ ?
dạ bên em chuyển khoản được chứ chưa có máy POS nha a, mời a ghé cơ sở trải nghiệm dịch vụ bên cơ sở ạ, khi đi mình nhớ lấy code để được hỗ trợ giảm giá a nhé

anhsang194

Bé Chưa Biết Gì
16/11/20
2
1
Dạ xin thông tin đến a là gói onsen 2 mình sẽ tắm tiên thư giãn 2 lần a nhé, còn gói nuru mình sẽ thư giãn 1 lần nhưng với tư thế 69, và thêm các bài massage khác như massage bằng mông bằng bướm ạ, mời a ghé qua cơ sở để trải nghiệm dịch vụ a nhé! khi đi mình nhớ lấy code để được hỗ trợ giảm giá nha a
đáng lý ra gói nuru fai thu gian 2 lần kèm các bài massahec kia chứ , chứ gói nuru mà 1 lần thì thiệt quá

Massage Adam

Massage Ambassador
4/11/20
97
27
đáng lý ra gói nuru fai thu gian 2 lần kèm các bài massahec kia chứ , chứ gói nuru mà 1 lần thì thiệt quá
dạ nuru mình có bài massage nhiều hơn, quy trình chất lượng hơn a nhé! mời a ghé qua cơ sở trải nghiệm ạ!

Massage Adam

Massage Ambassador
4/11/20
97
27
cơ sở làm lại đẹp quá, không biết mấy e có đẹp không ta
dạ hiện tại có bài cập nhật các Ktv trên diễn đàn rồi a nhé, mình có thể chọn bé hợp gu mình rồi đến lễ tân yêu cầu a nhé, chúc a có những giây phút trải nghiệm thăng hoa a nhé.......

• Like
Reactions: Untilyou

Massage Adam

Massage Ambassador
4/11/20
97
27
cơ sở làm đep quá nhỉ, chúc cơ sở làm ăn phát đạt nhé
dạ cơ sở xin cám ơn ạ, thân mời a ghé cơ sở trải nghiệm dịch vụ cũng như thư giãn thoải mái sau giờ làm việc căng thẳng ạ! khi đi mình nhớ lấy code để được hỗ trợ giảm giá a nhé

magicken147

Nhập Môn Massage
10/5/19
121
22
29
Pé này số nhiu vậy ad

linh afk

Bé Tập Massage
24/6/20
24
6