Giới thiệu massage EVA

Lượt xem: 102,636

Massage EVA

Massage Ambassador
16/8/17
152
61
26
Lời đầu tiên Massage EVA xin gửi đến BQT, SupMod, Mod cùng toàn thể anh em diễn đàn congcongmassage lời chúc sức khoẻ và lời chào trân trọng nhất.

Sau bao nhiêu nỗ lực không ngừng nghỉ, hôm nay massage EVA tự hào giới thiệu đến các anh em 1 sân chơi mới, 1 sự lựa chọn mới đầy thú vị

Massage EVA
102/4 Lê Văn Thọ, P.11, Q. Gò Vấp

Với tiêu chí mang đến 1 dịch vụ massage thư giãn Chất nhất, Massage EVA đã đầu tư chăm chút tỉ mỉ đến từng chi tiết các căn phòng....

... nhằm mang lại Quý khách cảm giác nhẹ nhàng thoải mái, xua đi hết mọi mệt nhọc sau 1 ngày làm việc vất vả

Không gian nồng ấm với ánh ánh hồng lãng mạn là điểm nhấn nổi bật của hệ thống phòng Vip tại Massage EVA ....

....đây cũng chính là nơi Quý khách sẽ có những giây phút thăng hoa đê mê ấm áp cùng những cô nàng dễ thương - nóng bỏng với những skill mới lạ đầy thú vị

Phòng thư giãn được thiết kế nhẹ sang trọng nhưng vẫn mang phong cách nhẹ nhàng thoải mái - sẽ là nơi Quý khách ngả lưng, nhâm nhi tách trà nóng cùng tô mì bò trứng để bổ sung lại nguồn năng lượng sau những giấy phút thăng hoa tuyệt vời

Đến với Massage EVA, Quý khách sẽ được phục vụ chu đáo vớicác dịch vụ massage đa dạng:

• Phòng Vip Nhật : 250k/90' có code giảm còn 200k
  • Phòng Vip Thái : 350k/120' có code giảm còn 300k
  • Phòng Onsen : 500k/120' có code giảm còn 450K
  • Phòng Onsen 69 : 800k/120' có code giảm còn 700K
  • Miễn Phí : Mì trứng, nước suối, bia
  • Thời gian hoạt động: 10h sáng đến 3h đêm

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.

Duy_Mạnh

Bé Tập Massage
    25/4/18
    11
    1
    30
    chúc cơ sở làm ăn phát đạt.nếu có chương trình code free ae sẽ ủng hộ nhiều hơn

• Like
    Reactions: Massage EVA

loveofsex

Sứ Giả Cung Trăng
    6/12/16
    1,665
    636
    Quá ngon cho khi gò vấp rồi. Chúc cơ sở ngày càng phát triển.
    Hem biết có lên sóng sổ xố kg ta

• Like
    Reactions: Massage EVA

haonam2014

Bé Chưa Biết Gì
    15/5/18
    3
    2
    30
    Lời đầu tiên Massage EVA xin gửi đến BQT, SupMod, Mod cùng toàn thể anh em diễn đàn congcongmassage lời chúc sức khoẻ và lời chào trân trọng nhất.

Sau bao nhiêu nỗ lực không ngừng nghỉ, hôm nay massage EVA tự hào giới thiệu đến các anh em 1 sân chơi mới, 1 sự lựa chọn mới đầy thú vị

Massage EVA
    102/4 Lê Văn Thọ, P.11, Q. Gò Vấp

Với tiêu chí mang đến 1 dịch vụ massage thư giãn Chất nhất, Massage EVA đã đầu tư chăm chút tỉ mỉ đến từng chi tiết các căn phòng....

... nhằm mang lại Quý khách cảm giác nhẹ nhàng thoải mái, xua đi hết mọi mệt nhọc sau 1 ngày làm việc vất vả

Không gian nồng ấm với ánh ánh hồng lãng mạn là điểm nhấn nổi bật của hệ thống phòng Vip tại Massage EVA ....

....đây cũng chính là nơi Quý khách sẽ có những giây phút thăng hoa đê mê ấm áp cùng những cô nàng dễ thương - nóng bỏng với những skill mới lạ đầy thú vị

Phòng thư giãn được thiết kế nhẹ sang trọng nhưng vẫn mang phong cách nhẹ nhàng thoải mái - sẽ là nơi Quý khách ngả lưng, nhâm nhi tách trà nóng cùng tô mì bò trứng để bổ sung lại nguồn năng lượng sau những giấy phút thăng hoa tuyệt vời

Đến với Massage EVA, Quý khách sẽ được phục vụ chu đáo vớicác dịch vụ massage đa dạng:

• Phòng Vip thường : 150k/60' có code giảm còn 100k
    • Phòng Vip Nhật : 250k/90' có code giảm còn 200k
    • Phòng Vip Thái : 350k/120' có code giảm còn 300k
    • Miễn Phí : Mì trứng, nước suối, bia
    • Thời gian hoạt động: 10h sáng đến 3h đêm
    alo ad

Trà Đá

Massage Chuyên Nghiệp
    14/4/18
    124
    14
    Chúc cơ sở làm ăn phát đạt nhé. Có dịp sẽ ghé ủng hộ :D

Maixong

Bé Chưa Biết Gì
    6/10/18
    1
    0
    30
    Thấy mấy bác rp toàn lời hay ý đẹp hôm nay vào thử xem thế nào. Quả thật ngoài phòng ốc massage đúng nghĩa ra khá hài lòng, a phục vụ không có gì để nói tip a luôn 100k lúc ra về nhưng về khoản thư giãn nói thật chỉ cho điểm 5. Hj như máy nổ cho nhanh xong. Không biết do mình mới hay sao. 250k vé + 250k típ cho ẻ. 500 không to nhưng chưa thõa mãn lắm với những gì nhận được. Chắc bữa sau đi tẩm quất rồi kiếm hàng xả thôi.

Trinh nghia

Bé Chưa Biết Gì
    16/10/18
    4
    0
    30
    Thấy mấy bác rp toàn lời hay ý đẹp hôm nay vào thử xem thế nào. Quả thật ngoài phòng ốc massage đúng nghĩa ra khá hài lòng, a phục vụ không có gì để nói tip a luôn 100k lúc ra về nhưng về khoản thư giãn nói thật chỉ cho điểm 5. Hj như máy nổ cho nhanh xong. Không biết do mình mới hay sao. 250k vé + 250k típ cho ẻ. 500 không to nhưng chưa thõa mãn lắm với những gì nhận được. Chắc bữa sau đi tẩm quất rồi kiếm hàng xả thôi.
    Em số mấy vậy bác. Em đang tính rũ ae đi giãn gân cốt. Nếu trúng em này chắc cạch mặt luôn quá.

TrumCuoi

Bé Thích Massage
    25/8/18
    53
    6
    30
    Khố lắm cơ các bác, em đi bé mát xa khoẻ thì đấm đc vài cái, ko có 1 tí bài bản nào, chắc chừng đc 15 phút. Xong là tới thư giãn luôn. Vs em thì bé nó hơi phì nhiêu, to con quá, giọng nói lại ồm ồm em cứ tưởng mát xa bê đê huhu mà lỡ rồi lại ko mún đổi đào sợ tội bé nên ráng. Coi như ko có duyên kaka

• Like
    Reactions: Hellios

mr.Bi93

Massage Lão Thành
    22/1/18
    272
    43
    26
    Khố lắm cơ các bác, em đi bé mát xa khoẻ thì đấm đc vài cái, ko có 1 tí bài bản nào, chắc chừng đc 15 phút. Xong là tới thư giãn luôn. Vs em thì bé nó hơi phì nhiêu, to con quá, giọng nói lại ồm ồm em cứ tưởng mát xa bê đê huhu mà lỡ rồi lại ko mún đổi đào sợ tội bé nên ráng. Coi như ko có duyên kaka
    Bác đi bé số mấy vậy

Long1510

Bé Chưa Biết Gì
    4/11/18
    1
    0
    Đi số 11 đi bác, đấm với face đã lắm

Mở ảnh nền