Giới thiệu massage EVA

Lượt xem: 100,214

TrumCuoi

Bé Thích Massage
25/8/18
53
6
30
Hình như bên Gò Vấp éo gọi số đc hay sao á bác. Lúc em đi bên Dubai em hỏi cũng kêu ko gọi số đc, qua eva thì kêu số đó nghỉ. Cứ bơm tí tín dụng cho mấy anh locker thì đc bé ngon

mr.Bi93

Massage Lão Thành
22/1/18
272
43
26
Hình như bên Gò Vấp éo gọi số đc hay sao á bác. Lúc em đi bên Dubai em hỏi cũng kêu ko gọi số đc, qua eva thì kêu số đó nghỉ. Cứ bơm tí tín dụng cho mấy anh locker thì đc bé ngon
Bên Eva ok mà. Bác đt book số trc cho chắc

Thresh

Massage Nghiệp Dư
11/1/18
72
9
vẫn gọi số và book bình thường mà pác, mình với mấy ae đi đều dc mà

26/2/18
460
58
tui đi bình thường random vẫn được bé ngon mà bác , gọi số bình thương mà ^^ bác thử lại xem

TrumCuoi

Bé Thích Massage
25/8/18
53
6
30
Chắc do ăn ở rồi. Cảm ơn các bác hehe qua tuần làm quả du hí Đại Nam xem sao, nghe đồn bên đây toàn tiên nữ teen teen. Lần này sụp hố nữa thì .... Pó tay lun

luxighost

Bé Chưa Biết Gì
27/12/18
1
0
33
cần hỏi anh em là camapro hết đăng nhập code đc thì code eva để la code gì nhỉ

xpress

Well
18/3/17
660
129
Việt Nam
cần hỏi anh em là camapro hết đăng nhập code đc thì code eva để la code gì nhỉ
Cuối mỗi bài giới thiệu của cơ sở có chạy code đều có dòng này nè pác
Quý Khách có thể lấy code giảm giá khi sử dụng app CaMaPro Hoặc Gọi HotLine 0888.882.663

Bao trader

Bé Chưa Biết Gì
15/12/18
4
1
27
Nếu thật sự có tình trạng locker xoay số hoặc vòi tiền thì cơ sở cần chấn chỉnh

TRUNGsao

Bé Chưa Biết Gì
13/2/19
1
0
25
Chào các bác, hiện em muốn đi eva, các bác cho em hỏi tý là em nào ok, trẻ trẻ, phục vui đầy đủ ạ

Bachin

Bé Chưa Biết Gì
15/2/19
1
0
55
Xin cho hỏi, vé tắm tiên bao bao nhiêu tiền và được bao nhiêu tiếng ạ ?

scorpio81

Bé Chưa Biết Gì
15/3/19
5
3
Hôm nay mình đi nản vãi. Lên app lấy mã, e locker tưu vấn chọn vé 500k. Vào phòng 10h sông ướt 15' ra sông khô lạnh ngắt lý do em nhân viên chưa mở cầu dao nản tập 1. Trước khi vào phòng e locker dặn " sau khi sông bấm chuông để cho en lên" chờ máy sông khô nóng lâu quá ra bấm chuông để gặp em, bấm lần 2 chờ tiếng gõ cửa, gái không vào mà thằng e trông xe bảo có 1 e mà đang kẹt, a chờ tý để điều e xinh vào cho a. Uh, ok. Lúc này máy sông khô nóng e sông khoang 7 phút chờ gái vào mà đ thấy, lúc này chán tập 2. Sông tiếp thì e locker vào lại điệp khú chờ. E không sông e mang vào cho e lon mì trứng. Ăn mì xong thì chờ gái, 10h30' . Mở youtube xem ỷ thiên kiếm 2019 đến 11h gái vào, bc thì đc biết e đó mới đi tăng cường cho ozawa. em tắm cho mình , qua loa k kỹ ,e có nude khi tắm , e hỏi thư giãn hay mát khỏe trc . Do mới đáp máy bay nên chọn khỏe trước . Nhận xét khỏe, k bài bản, làm qua loa, hỏi e làm mấy tua rồi, e nói đc 3 tua. E chuyển qua Thái, nhận xét : quýt nhỏ nên k phê, laih làm qua loa, k nhiệt tình. Qua thư giãn , bj có nhưng j có tâm, chủ yếu hj. E làm cứ như tàu chạy, nhanh đôi khi làm thằng nhỉ đau. Mình j thể ra đc, e than mệt, cụt mẹ cả hứng. E thư giãn cả tiếng k ra đc vì bj thì ít hj nhanh và mạnh làm mình đau, e than mệt cụt hứng, tắm lại mặc đồ dù chưa out, lúc này 12h30 đêm, nản toàn tập . Tổng : tick 500k ( trong đó 50k bo cloker); tip 500k( e gái k nhiệt tình, hối thúc, làm đau khách. Mình sẽ k ghé lần 2.

KamaSu

Lão Làng
Hôm nay mình đi nản vãi. Lên app lấy mã, e locker tưu vấn chọn vé 500k. Vào phòng 10h sông ướt 15' ra sông khô lạnh ngắt lý do em nhân viên chưa mở cầu dao nản tập 1. Trước khi vào phòng e locker dặn " sau khi sông bấm chuông để cho en lên" chờ máy sông khô nóng lâu quá ra bấm chuông để gặp em, bấm lần 2 chờ tiếng gõ cửa, gái không vào mà thằng e trông xe bảo có 1 e mà đang kẹt, a chờ tý để điều e xinh vào cho a. Uh, ok. Lúc này máy sông khô nóng e sông khoang 7 phút chờ gái vào mà đ thấy, lúc này chán tập 2. Sông tiếp thì e locker vào lại điệp khú chờ. E không sông e mang vào cho e lon mì trứng. Ăn mì xong thì chờ gái, 10h30' . Mở youtube xem ỷ thiên kiếm 2019 đến 11h gái vào, bc thì đc biết e đó mới đi tăng cường cho ozawa. em tắm cho mình , qua loa k kỹ ,e có nude khi tắm , e hỏi thư giãn hay mát khỏe trc . Do mới đáp máy bay nên chọn khỏe trước . Nhận xét khỏe, k bài bản, làm qua loa, hỏi e làm mấy tua rồi, e nói đc 3 tua. E chuyển qua Thái, nhận xét : quýt nhỏ nên k phê, laih làm qua loa, k nhiệt tình. Qua thư giãn , bj có nhưng j có tâm, chủ yếu hj. E làm cứ như tàu chạy, nhanh đôi khi làm thằng nhỉ đau. Mình j thể ra đc, e than mệt, cụt mẹ cả hứng. E thư giãn cả tiếng k ra đc vì bj thì ít hj nhanh và mạnh làm mình đau, e than mệt cụt hứng, tắm lại mặc đồ dù chưa out, lúc này 12h30 đêm, nản toàn tập . Tổng : tick 500k ( trong đó 50k bo cloker); tip 500k( e gái k nhiệt tình, hối thúc, làm đau khách. Mình sẽ k ghé lần 2.
Chia buồn với bác vậy. Tuần này nhiều AE sụp hầm giống tui quá :D

Coolka

Bé Chưa Biết Gì
30/5/19
7
3
30
Gần nhà , để sắp xếp ghé trải nghiệm mới đc :u

sad024

Massage Nghiệp Dư
20/7/19
70
32
Vip nhật khác Thái chỗ nào vậy mấy bác ???

Nhut3006

Massage Chuyên Nghiệp
7/5/18
181
31
Hic, tính rp bé mà không nhớ nổi, nhậu xỉn quá, vào thấy bé làm mà thương luôn, tỷ mỉ , chăm chút như người yêu vậy.

LoveLife

Bé Thích Massage
10/9/18
54
11
27
Xin số hotline cơ sở ơi, mình tính book số trước, 2 lần rồi mà ko gặp dc pé, lần thứ 3 này ko dc nữa chắc bye bye luôn quá hix

• Like
Reactions: Massage EVA

Massage EVA

Massage Ambassador
16/8/17
146
61
26
Massage eva xin gửi lời chào chân thành nhất tới toàn thể ae đồng dâm gần xa! Hiện tại cơ sở đang thay đổi đội ngũ nv mới tươi trẻ và rất nhiệt! Đặc biệt cơ sở có gói supper onsen 69 rất đặc sắc kính mời anh ghé ủng hộ ạ!

Lammng

Bé Chưa Biết Gì
31/12/19
3
0
21
Muốn đi thử mà ko biết gói Onsen 69 có những gì vậy mấy bác

Qrk

Bé Chưa Biết Gì
26/1/20
2
1
20
Mik muôns tip bao nhiêu cug dc à mọi người ???????

Chonconlonton

Massage Nghiệp Dư
29/6/18
72
8
Lâu quá không ghé Eva rồi, không biết cs có tuyển thêm được bé nào hot để mình sắp lịch đến thăm hehee...

An9x

Massage Kỳ Cựu
19/2/20
418
201
Osen 69 2 lần lên mây + 69 , Osen thì 1 lần mây ko 69 ,,,giống nhau đều có tấm, massage khỏe + thái

• Like
Reactions: arthur3

An9x

Massage Kỳ Cựu
19/2/20
418
201
Tới đợt giảm 50% r.. Ae cho mình xin vài số đi. Để về còn viết cảm nhận cho ae nữa chứ

betapchoi10

Massage Nghiệp Dư
22/4/20
67
11
30
Cho hỏi buổi sáng thì bên cơ sở có các số nào vậy, thấy review toàn số hot toàn b tối mà b tối thì mình lại ko đi đc

• Like
Reactions: Massage EVA
Mở ảnh nền