Quận Gò Vấp Góc thắc mắc: chờ đợi bao lâu là được ?

Lượt xem: 766

ldht2346

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
0
Xin chào các bác ! Lần đầu em viết bài ạ.
Chuyện là lần thứ 2 e trải nghiệm Massage Ánh Dương (lầu đầu cũng gọi là ổn mặc dù Bé 12 oke về ngoại hình và khoản mass nhưng lại trầm, kk trongphòng khá buồn, dù e đã gợi mở nhiều chuyện để nói).

Lần thứ 2 này là cách đây 1 tiếng thì khá thất vọng khi phải chờ lâu (lâu nhất từ trước tới giờ e đi massage) khoảng hơn 30', chờ từ dưới lễ tân rồi khi lên phòng sau 2 đợt xông hơi rồi khi tụt hứng e đi xuống lại sảnh thì vẫn chờ tiếp, nằm dưới sảnh tầm 10' sau mới đc nhân viên kêu lên lại (nói bé đang thay đồ). Nhưng thằng em ở dưới nó mất hứng rồi nên e cũng chỉ biết chán mà về.
Tiện đây cũng xin tham khảo ý kiến của các bác về vấn đề này, có thể do e thiếu kiên nhẫn hay đi massage chưa đủ nhiều để trải nghiệm hết.
P/s: em chọn random và cũng ko yêu cầu Gu ntn để bên cơ sở xếp cho nhanh, vì lúc đó e thấy có vẻ đang full.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • B bossjupi:
    Anh em cho hỏi event code free giờ còn không vậy. Bận từ bửa tới giờ, hôm nay mới rãnh
  • P Phuocvuivuive:
    bossjupi nói:
    Anh em cho hỏi event code free giờ còn không vậy. Bận từ bửa tới giờ, hôm nay mới rãnh
    p.a relax thấy còn á
  • camthy camthy:
    Bác Dory inbox em code event với nha. Sáng giờ inbox bác mà chưa thấy bác gởi
  • H Chat Bot:
    Hungcanh has joined the room.
  • hùng cá chép hùng cá chép:
    Alo alo , ai có code ngon ới em vowisiii
  • MrxXx MrxXx:
    hùng cá chép nói:
    Alo alo , ai có code ngon ới em vowisiii
    xem bài tổng hợp code ở dưới kìa bạn
  • hùng cá chép hùng cá chép:
    ở đâu vậy broooo !
  • chiendz chiendz:
    xin codeeeeee
  • N Chat Bot:
    nhut nhut has joined the room.
  • Q Quang265:
    Bác lục
  • hiếu nè hiếu nè:
    helooooo ae
  • huy quần đùi huy quần đùi:
    hello
    hiếu nè nói:
  • J jonson cường:
    có ae nào biết massage ở quy nhơn cho nào hot ko.chỉ mình với.
  • Kim Hoàng Kim Hoàng:
    còn cho nào free vé ko anh em
  • T Tuấn Khanh:
    lấy code miễn phí ở đâu ae DB Tân Định ấy chỉ với ae
  • Ximendo Ximendo:
    Gọi sdt ấy bác
  • Kim Hoàng Kim Hoàng:
    @Tuấn Khanh, tân định còn free hả bác
  • T Tuấn Khanh:
    Gọi cái đó chỉ có code giảm 100k họ yêu cầu có pass nữa mới có free
  • T Tuấn Khanh:
    Còn chương trình 1000 vé free mà họ yêu cầu có code và pass nữa mà ko biết pass ở đâu
  • Nettop Nettop:
    trong bài viết chần đần đó ko thấy sao
  • SoDeep SoDeep:
    lấy code tới đó đọc pass congdongmassage
  • Anh Grab Anh Grab:
    Còn chỗ nào free thái nữa các bác ơi
  • Anh Grab Anh Grab:
    Mừng bác ngon tryn
  • Kangminsuk Kangminsuk:
    Hello ae
  • M Mu.Rain:
    mình mới đi bé 84 về đây bồ

bosscuoi

Well
    Reaction score
    52
    ăn tô mỳ trứng , nghỉ ngơi chờ thôi bác, tui đi cũng vài chỗ phải mất cả tiếng hơn, nên rút kinh nghiệm là đi gọi đặt số, còn kg thì đặt phòng rồi canh giờ đến.

Phê Mới Về

Bé Tập Massage
    Reaction score
    10
    Căn giờ rồi đến cho chắc bác ơi, đến sớm quá mà chưa có phòng thì ngồi phòng thư giãn nhâm nhi một ly cà phê rồi....

checker moi

Bé Tập Massage
    Reaction score
    2
    Đúng rồi bác tới đâu massa nên đặt phòng trước k là full phòng hay bị chờ lâu lắm tớ đi toàn gọi đặt trước k à..trong khi đó nhiều dịch vụ ưu đãi khi đặt phòng nữa

ShanYa

Bé Tập Massage
    Reaction score
    1
    Nhiều lúc ý trời khó trách ... nhưng mà đã thích số nào thì một chờ. Hai lâu quá thì về khi khác.

Pharmacity

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    101
    Trước tiên chia buồn lần đầu trải nghiệm của bạn. Với mình đi massage thư giãn mà không khí trầm lắng là fail.
    Tiếp nữa như các đồng môn bên trên chia sẻ là nên đặt trước (inbox diễn đàn, Zalo, gọi điện). Thứ 1 là khỏi phải đợi lâu, thứ 2 là có cơ hội nhận những ưu đãi hấp dẫn, thứ 3 là được tư vấn KTV đúng gu. Với lại theo mình thấy thì các cơ sở cũng khuyến khích anh em diễn đàn book lịch trước khi đến, chắc để họ tiện sắp xếp các bé cũng như phòng ốc.

MrxXx

Thiên Sứ Bóng Đêm
    Reaction score
    1,034
    Nếu lúc đó đang full thì lễ tân sẽ báo phải đợi khoảng bao lâu, nếu bạn thấy thời gian đợi phù hợp thì nhâm nhi ly trà đợi pé, nếu ko được thì ra về lần sau quay lại. Kinh nghiệm là nên đợi dưới sảnh khi có nhân viên hãy lên phòng xông hơi, tin mình đi chứ ngồi đợi trong phòng nó oải lắm

ldht2346

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Nếu lúc đó đang full thì lễ tân sẽ báo phải đợi khoảng bao lâu, nếu bạn thấy thời gian đợi phù hợp thì nhâm nhi ly trà đợi pé, nếu ko được thì ra về lần sau quay lại. Kinh nghiệm là nên đợi dưới sảnh khi có nhân viên hãy lên phòng xông hơi, tin mình đi chứ ngồi đợi trong phòng nó oải lắm
    Nhân viên cũng ko nói phải chờ bao lâu luôn bác ơi, khi e xuống chờ ở lễ tân thì chỉ hỏi thăm rồi kêu ráng chờ vậy thôi. Nằm ở dưới mới biết có mấy bé phải từ cơ sở khác qua hỗ trợ khá nhiều.

Massage Ánh Dương

Massage Ambassador
    Reaction score
    158
    Thay mặt cs ad thành thật xin lỗi về sự bất tiện này... để ko phải chờ đợi lâu vào nhũng khung giờ cao điểm hoặc cuối tuần bác có thể inbox đặt lịch trước và nhớ lấy code để có ưu đãi bác nhé...

Iris

Bé Tập Massage
    Reaction score
    2
    Xin chào các bác ! Lần đầu em viết bài ạ.
    Chuyện là lần thứ 2 e trải nghiệm Massage Ánh Dương (lầu đầu cũng gọi là ổn mặc dù Bé 12 oke về ngoại hình và khoản mass nhưng lại trầm, kk trongphòng khá buồn, dù e đã gợi mở nhiều chuyện để nói).

Lần thứ 2 này là cách đây 1 tiếng thì khá thất vọng khi phải chờ lâu (lâu nhất từ trước tới giờ e đi massage) khoảng hơn 30', chờ từ dưới lễ tân rồi khi lên phòng sau 2 đợt xông hơi rồi khi tụt hứng e đi xuống lại sảnh thì vẫn chờ tiếp, nằm dưới sảnh tầm 10' sau mới đc nhân viên kêu lên lại (nói bé đang thay đồ). Nhưng thằng em ở dưới nó mất hứng rồi nên e cũng chỉ biết chán mà về.
    Tiện đây cũng xin tham khảo ý kiến của các bác về vấn đề này, có thể do e thiếu kiên nhẫn hay đi massage chưa đủ nhiều để trải nghiệm hết.
    P/s: em chọn random và cũng ko yêu cầu Gu ntn để bên cơ sở xếp cho nhanh, vì lúc đó e thấy có vẻ đang full
    Thông cảm với bác