Thủ Đức Hái hoa xem ngực với bé 86

Lượt xem: 957

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
28
217
106
TPHCM
0 ₿
Nhận được code hhxn ngày 4.3 thì tối hôm sau đặt lịch book bé 86 liền. Tới nơi làm thủ tục check code nhanh gọn lẹ rồi lên phòng xông hơi tắm 10p thì bé vào. Bé dáng mình dây cao 1m6 mặt xinh dễ thương nghĩ ngơi xíu rồi vào tắm. Bé tắm kỹ và cũng có vài màn dạo đầu nhưng khuya rồi nên mình kêu bé qua giường luôn.
Mass khoẻ bé làm lực hơi yếu được 1 lúc thì bé đổ dầu và trườn thái luôn. Ngực bé vừa phải bé làm kiểu lướt lướt nhẹ nhẹ tạo cảm giác nhột nhột chứ ko phải kiểu sát sạt vừa lướt vừa đi lưỡi từ dưới lên rồi thổi lỗ tai. Được 1 lúc thì lật người lại cũng kiểu trườn đó kết hợp với click ty đá trứng được 1 lúc mình kêu bé vào thế 69 luôn. Bím khít rờ nhẹ nhẹ là bé khẽ rùng mình. Cả hai phối hợp nhịp nhàng được 1 lúc cũng out hết vào miệng bé. Tắm rửa trò chuyện chút rồi xuống làm tô mỳ rồi về.
V1 vừa tay
V2 thon ko có lipit
V3 vừa vừa
V4 khít
Bé hơi thụ động và ít nói sinh năm 2k1 chắc mình ko phải gu của bé.
Thanks mod đa tài trợ vé
Tip =tick
Quầy cafe 50k

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Pharaon

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
58
361
229
0 ₿
Để cơ sở nhắc nhở bé ạ. Pharaon cảm ơn anh rất nhiều! Hẹn gặp lại anh nhé!:2onion35:

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
58
361
229
0 ₿
Vậy ạ! Lần sau anh có trải nghiệm KTV nào mà làm chưa chuẩn lắm anh cứ bảo bé. Nếu không thì khi xuống anh cứ phản hồi với quản lý, lễ tân giúp cơ sở nhé!
Cảm ơn anh nhiều ạ!