Offline 2023 Hành trình đi OFFLINE Phần 2 - Bé 86 dễ thương

Lượt xem: 2,422

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
55
541
259
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Tiếp nối Phần 1. Như phần 1 mình đã có nói là mình có ghé Dubai Q1. Sau 1 hồi thì mọi thứ cũng chuẩn bị xong. Tôi được bạn locker dẫn lên phòng.
Bước vào phòng cơ sở vật chất quá sịn sò, đẹp quá đẹp, do mình ít trải nghiệm ( chủ yếu ở CT thôi) nên cơ sở vật chất vậy là quá tuyệt vời. Mọi thứ đều ổn hòa quyện với nhau tạo thành 1 không gian cực kỳ lãng mạng. Quá tuyệt vời.

Bước vào phòng cũng đi vòng tham quan chụp vài tấm ảnh để làm tư liệu Hihi. Mọi thứ đều perfect.

Vô xông tý bỗng thấy bóng dáng mặc váy đen bước vào mặc dù đang xông phê quá nhưng bé vào rồi mình phải ra gặp bé chứ. Ra gặp bé, bé lau người cho mình. Ngồi nghỉ xíu rồi qua tắm. Trong thời gian đó cũng nói chuyện làm quen với bé. "Anh ở Cần Thơ nay lên offline nên lần đầu ghé qua trải nghiệm" Bé nói bé cũng quê Cần Thơ. Sự ngẫu nhiên vô tình lại gặp đồng hương. Trò chuyện tý thì bé cởi xiêm y qua tắm cho mình.

Màn tắm: Bé tắm nhẹ nhàng, rất bài bản, đôi tay nhỏ xinh xắn sờ vào cậu nhỏ kích thích lắm sao mà chịu nổi, làn da mịn mạn, trắng, thơm, tôi nhẹ nhàng hôn cơ thể bé đến bầu ngực mơn mởn. Bé hôn khắp cơ thể mình từ trên xuống dưới ( điểm nhấn có mấy pha chạm nhẹ môi nhau Hihi) , dùng 2 bầu ngực lả lướt từ trên xuống dưới nhẹ nhàng trên cơ thể nhau. Bé nhẹ nhàng, không gấp gáp, lả lướt bài vài bài kết hợp đầy kích thích. Sau 10p phải gục ngã out trong sung sướng.

Massage khỏe: Ra bé lau khô người, còn sấy tóc cho nữa. Xong bé kêu mình nằm nghỉ ngơi bé xuống lấy đá nóng lên. Bé vô bé kêu mình nằm sấp lại bé masage cho, bé làm cũng tốt lắm, đủ chườm đá thảo dược, đi vài bài đá nóng,... bé có thư giãn đầu cho mình nữa. Lúc massage khỏe cũng tâm sự trò chuyện với bé. Nói chuyện dễ thương lắm.

Massage mệt: Phê chữ ê kéo dài, gục ngã lần 2 trong sự sung sướng tột cùng.

Đánh giá tổng thể bé: Em cao tầm 1m56, quê Cần Thơ gạo trắng nước trong, Nhan sắc bé thuộc dạng trung bình hơn ( ưa nhìn), dễ thương, có nét, đã có chỉnh sửa mũi, đôi môi nhìn cưng lắm. Bé nhẹ nhàng nói chuyện đằm thắm. 3 vòng đầy đặn v4 sạch sẻ, gọn gàng, dáng đẹp, làn da mịn màng, kỹ năng thì không có gì bàn cãi, bé vui vẻ, rất tận tình
z3942825133089_2684279a4bb469958707edc5822b5454-jpg.15077

Tắm lại bé mời mình ăn trái cây rồi chào tạm biệt. Tic và tip theo giá trị trường. Hết phần 2.
Phần 3 là với bé 19. Cuối tuần rảnh mình viết sau
Continious =>
Xin chào và hẹn gặp lại ở Phần 3 cùng thánh nữ dâm dâm cô nương.

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
55
541
259
0 ₿
Bác nói rõ hơn được không? Có sự nhầm lẫn gì ở đây không ta. Chớ tôi thấy bé ổn mà. Mình đánh giá cũng trên quan điểm cá nhân của bản thân mình thôi. ĐỢi chờ cơ sở vô xem thế nào? Sẽ có lời giải thích cho bác nhe.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Bạn cmt như thế thì phải có bằng chứng nhé , còn về chủ thớt là mem diễn đàn có tham gia offline ở cả Cần Thơ và Sài Gòn , cmt dạng tiêu cực nhưng không có bằng chứng gọi là vu khống đấy
Hình bé 86 mod thấy đã đc cơ sở cập nhật vào t4/2022 rồi , còn chuyện tuần trước bác đi ko đúng mod ko nhận đc bất kỳ phản hồi nào từ bác cả ?

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mừng bác ngon trym, nhìn hình chấm 10 điểm ngay và luôn service tính sau :cuteonion41:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1 and Minh97

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
  • Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Minh97 and Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ kính chào huynh, có sự nhầm lẫn ở huynh về tấm hình bé 86 hay sao ạ? Hihi trên diễn đàn bé ngồi tư thế này và ôm gấu trên đùi, tại cơ sở ipad show hình cũng bé này gương mặt này bộ đồ ấy cũng là gấu nhưng bé để gấu hôn ngực ạ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ huynh có thể thêm thông tin mình đi tuần trước là vào ngày mấy khung giờ nào, có dùng code hay không, để cơ sở dễ check lại ạ. Nếu có sự sai sót hay nhầm lẫn về bé 86, cơ sở sẽ chịu hoàn toàn trách nhiệm, nhưng ngược lại, với lời nói vu khống không có căn cứ nhằm gây xung đột hoặc tiêu cực ảnh hưởng đến bé và danh tiếng của Dubai Luxury thì huynh phải chịu hoàn toàn trách nhiệm về những câu từ huynh đã viết.

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Anton and MeVius