Q.10 Hasu - Trải nghiệm sau khi đi Orchid

Lượt xem: 5,060

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nguoiconquan9

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/12/20
Chủ đề
3
17
4
0 ₿
Mấy nay mưa xấp mặt chúng mày àh. Mà tđn vô cái Hasu bật cái máy lạnh ở sảnh teo lun
Bữa mới đi Orc q7 em Mỹ, khá. Trải nghiệm khá là okay. Nay ghé lại Hasu ngày mưa. Trước cũng hay xoay tua em này em kia, mà giờ đến có em Nguyên thôi.
Csvc đây vẫn thường thường như xưa. So với vé thì hơi mắc.
Giá vé: đi 2 tiếng 590k tầm trung, mắc. Tip 500k.
Ktv: Nguyên vẫn vậy. 2k2, loli, xinh. Làm có tâm và phiêu. Thoải mái và để ý cảm xúc của khách. Nhiều kĩ năng. Ae nào đi đc là thành khách quen lun, khó chuyển qua em khác. Trừ khi đòi dịch vụ cao hơn thì qua Massage khác.
Túm lại, giá ko rẻ, nên ae nào trải nghiệm thì chọn em này, tùy gu, có ng thích ng ko, nhưgn ko sụp hầm đâu.

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
109
77
0 ₿
Bro chắc là một trong những người cuối được em Nguyên vuốt. Sau đó 2-3 ngày gì đó là ẻm nghỉ, chắc nghỉ luôn rồi. Em này làm tình cảm, mặt dâm ngầm.

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
109
77
0 ₿
Mình không biết nữa, gout mỗi người mỗi khác. Mình thì mình ưng em Nguyên nhất, có mấy em khác cũng ổn nhưng không mang lại cảm xúc như em Nguyên.
Bữa ghé Hasu mà Nguyên off nên đi em khác, hỏi thăm thì nghe nói vậy.

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
109
77
0 ₿
Thấy bro trên nói 1/10 vẫn gặp ẻm. Mình gặp hồi giữa tháng 9.

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
109
77
0 ₿
Mình đang chạy deadline :))
Hôm thứ năm stress quá cũng định qua thử mà ngại sập hầm stress thêm nên ghé Joko. Bình thường thì cũng không ngại test, mà lúc này test lỡ sập hầm thì tụt mood lắm.
Hóng các bro.
Qua tháng 11 thì mình có thời gian sẽ ghé.

• Like
Điểm cảm xúc: nguoiconquan9

Sharainvanka

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/2/22
Chủ đề
1
42
15
0 ₿
Joko giờ bé nào ổn bác ơi ?, cần face xinh tươi chút

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
109
77
0 ₿
Xinh là mang tính chủ quan. Mình khá dễ tính, nên thấy bé nào cũng xinh, có vài bé rất xinh.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.