Q.7 Hậu offline gặp 02 Hoa Mai

Lượt xem: 1,873

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,782
1,561
Xì Gòn
25 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào anh em, đang ngồi review bé 02 giữa chừng thì ku em nó rủ đi nhậu nên tạm gác, về coi mất tiêu cái bài đang viết, thôi giờ viết lại gửi đến anh em .
Chuyện là l.o.x vừa nhập sổ hộ nghèo qua khu nam long ở quận 7 , tranh thủ khám phá vài cái, coi Hoa Mai đang ở phân khúc vùng xâu vùng xa về giá vé nên cũng bon chen ghé làm cái vé 700 có 2 shot, nuru, tắm onsen .
Chạy đến để xe được ngay ku locker quay đầu xe lại an tâm rồi . Vào đưa cái code camapro ( hôm đi offline hok nghĩ sẽ đi ở đây, biết thế lấy là ngon lành rồi ) vé còn 500k , đưa vào phòng VIP 5, ở đây được cái không phải leo lầu đi dưới đất hết . Phòng tầm 6 điểm , có xông hơi, wc trong phòng với bồn tắm mới như giới thiệu cũng 2 người ngồi vào thoải mái.

Điểm cộng, phòng xông hơi như ý l.o.x, ngồi cái bục đá nên chắc chắn, hơi lên khá đều ngồi lâu được
Điểm trừ, như đã thấy, wc mà lô thiên quá, mở cửa ra là thấy liền hic.
Phần chính. Bé 02
À trước khi vào thì cũng được xem hình bé không che mặt nhìn cũng ổn áp, cao ráo, lúc gặp cũng 80% giống, vì có tha thu mà trên hình kg thấy . bé mới làm về dịch vụ này nên mấy anh em đi có thể hướng dẫn thêm, l.o.x thì cũng có hướng dẫn, mà hướng dẫn em nó làm gì hồi sau sẽ rõ kekek.
Xông hơi ra người mồ hôi như tắm , em lại lau người đưa thêm 1 cái khăn để l.o.x lau mặt (+1đ) . Lại ghế ngồi em tắt máy lạnh xong tâm sự mới biết em mới làm , em còn bảo có gì anh chỉ em thêm , nghe là khoái rồi. bước vào bồn em nude 100% xong bước vào với thân hình eva khá hấp dẫn, lưng có một tý tha thu chạy theo sống lưng, em tắm gội khá là kỹ, đặc biệt do mới nên em kỹ nhất phần ku kkaka. nhìn em ngắm nghía con ku nhỏ bé của l.o.x lớn dần dưới bàn tay em, rồi em tắm, gội cho thằng ku đúng chất tắm và gội nhé, đổ xà bông , gội đầu cho nó, rồi vuốt vé mân mê, một hồi bắt đầu em bj , cách bj của em đúng chất người yêu luôn nhé. Em không nằm dưới chân bj như mọi thường mà nằm 1 bên rồi em cuốn người qua bj, lúc nay nhìn cơ thể em như uống éo quanh mình cực kích thích, bj hồi em lại vuốt ve con ku rồi lại tiếp tục bj nữa.

Một hồi em chăm sóc đã dời bắt đầu lên giường massage thư giản phát 1, hấp dẫn nhất là em bj như một đam mê đến lúc out . em lau người lại rồi bắt đầu mà khỏe.
Ưu điểm khỏe : Làm rất lâu rất đã , em xoa bóp lưng, chân , đầu, từ trên xuống , em vuốt dầu rất có lực nhé, năm mà để em làm khỏe không cũng đủ bài.
Massage mệt : full bài nuru, chà cực kỹ cảm giác chà muốn nát bướm luôn kakkakakka. sau đó lật lại em tiếp tục chà, chưa có kinh nghiệm chà trực tiếp lên thằng ku chắc từ tù em sẽ biết, out cia luôn phê nhé.
Nhận xét chung, với vé 700k này ok . giá mềm phù hợp với cơ sở .
Anh em có thể train thêm cho bé, bé rất chịu tiếp thu và rất nhiệt tình, nhưng lúc đầu vào thì bé sẽ hơi ngại giao tiếp, anh em chủ động là tạo cảm giác tốt ngay.
Thiệt hại 1200 vé tip , ổn áp cho ngày thứ hai sau ngày offline.

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
hình như bac cao cao , đeo cái tui lv lúc xuống bác quẹt thẻ rồi về luôn thì phải.

• Haha
Điểm cảm xúc: L.O.X

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
443
132
53
5 ₿
bộ có cái karaoke nào bên đó hả l.o.x , sao kg nghe hú hí gì vậy

• Haha

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,782
1,561
Xì Gòn
25 ₿
nhầm bác ui, tui có m5 à, toàn xách bọc sốp thôi.

tiện đường ghé ấy mà
chưa đâu, từ từ , đừng nông kekekek,
uh, gần luôn,

Massage Hoa Mai Luxury

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/7/20
Chủ đề
11
68
39
0 ₿
Massage Hoa Mai rất vui khi được anh @L.O.X ghé ủng hộ bé 02 mới vừa được lên hình. Chúc anh luôn mạnh khỏe và thành công.

Lưỡi Dao Bé Xíu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
6
132
33
23
0 ₿
đã được gặp bé, dáng cao ráo, rất thích phần khỏe bé làm rất đã nghĩ là đag đi spa luôn chứ.

Trymbe

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
208
64
33
0 ₿
hôm tui đi chưa biết có hôn môi kg nhưng được cái bé tình cảm chiều chuộn ấy.

• Like

Trymbe

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
208
64
33
0 ₿
chuẩn luôn , có khi khách khác kg được mình lại được bác nhỉ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.