Q.1 Hậu offline với em 60

Lượt xem: 750

phiêu bạc

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
41
37
0 ₿
Chuyến công tác về trễ không có dịp gặp anh em trong buổi off ngồi nhìn mấy hình off thấy vừa vui vừa buồn, vui vì anh em đi đông khí thế chứng tỏ tinh thần massage mạnh mẽ và thích chia sẽ cùng nhau. Buồn thì chắc cũng biết anh em qua web chỉ gặp vài người bên ngoài. Đang ngẫm nghỉ thì như xui khiến có tay rủ đi coco lairai. Rồi qua tẩm quất sương sương, ngon kèo book grab qua liền.
Sau chầu 2 đứa đi qua 41 cũng dang tính ghé ACE sát đó nhưng ku kia có số quen nên theo vậy. Vào phát quầy như nhớ mặt nhớ số khỏi nói gì báo phòng luôn, đúng dân quen có khác. Nay tui chọn được 1 bé khá ấn tượng, dáng có da co thit gu này lâu lắm mới gặp ở đây, bé số bd 60 vừa vào mấy ngày thôi khám phá luôn review cho mấy bác.
Lên phòng ngồi xông phát tỉnh táo rồi em vào. Cái ấn tượng đầu em cười vui vẻ và cảm giác rất thân thiện khiến xoa đi cái khoản cách ban đầu, em lại lau người rồi hỏi thăm thằng nhóc cho cứ như quen lắm rồi đây làm tui cũng không khỏi táy máy, lại ngồi ôm em cứ như cafe den mờ, vòng 1 em đến 90 ôm bóp đã thêm lúc này đang hứng hứng kéo em vào bồn tắm, may là dubai bồn to nên 2 đứa vào nằm thoải mái con gà mái, em hỏi gọi đầu không rồi sau đó tắm ch otui phải gọi là có cái này bù cái kia, em tắm khá kỹ phải gọi vừa tắm vừa kiểm tra hàng họ luôn nha. ưng ngay từ cách tắm . Sau em tắm sạch bắt đầu đưa tui nằm ra bồn và em bắt đầu vuốt ve trườn lên người, cái cặp mông em bóp nó đã thêm cặp vú nó trường thì chỉ có chết , lâu lắm mới có lại cái cảm giác núi đè , em quần trong bồn một lúc khá lâu đến lúc thằng nhóc lạnh lạnh xìu xuống bắt đầu em tắm rửa lại rồi đưa lên giường ủ ấm con trym.
Massage khỏe ok luôn, em chỉ cần ấn thôi là cứ như đi spa luôn ấy sau em lấy nguyên cái gối ấn lên ui nó phê thêm cái bài đá nóng nhức nách luôn. Sau gần 20ph phê pha thì đến lúc lên đỉnh. Bài thưa giản em tuy quen nhưng qua cái tay của em nó làm thì khác hẳn, phê cực kỳ. Cuối cùng tui được em cho lên nóc một phát tê tê. Ước gì sung lên nữa chắc tăng thêm suất nữa rồi.
Tổng kết sau buổi tiếc tiếc kg dự cùng anh em thì tui cũng có được buổi khám phá em 60 mới cực tốt. Chống chỉ định gu loli nhé mấy bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu và bé kưng ạ... chúc huynh luôn thành công ạ:cuteonion41:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Love
Điểm cảm xúc: ngựa con