Bình Tân [HHXN] mục sở thị nữ vương 09

Lượt xem: 516

vitaminc

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/19
Chủ đề
24
354
106
0 ₿
Lướt qua vài bài rp trên *** thì thấy bé 09 là dc ưu ái nhất, có bài khen bài chê nên mục sở thị cho biết.

Lễ tân lễ phép nhanh nhẹn check code, không quên gửi anh chút cà phê. Ngồi làm ngụm red bull thì phòng cũng dc chuẩn bị xong.

Nay dc vào phòng to gồm cả xông hơi và khô. Phòng xông hơi đã dc chuẩn bị sẵn, bồn rộng, giường to thoải mái. Ánh đèn ấm cúng. Góp ý thêm xíu phòng xông khô thêm giot tinh dầu vào xô nước thì 10/10

Xông khô ra người nhích dc bé lau khô người từng chút. Người bé mảnh khảnh như crush lức mới lớn

Mình thì có chơi thể thao ôm bé cái là khỏi thoát, ai dè mình chủ động 1 bên kia chủ động 10.

Ngồi xuống ghế thủ thỉ dc vài câu thì bé bắt đầu hun tai, cổ ngực rồi ngồi xuống ngậm thằng em qa lớp quần cái rụp. E bảo a cởi ra đi vướng quá. Rồi thả kiến, bj nhẹ nhàng. Mình bảo vào tắm a nhích chịch dơ lm, bé k chịu bảo còn lâu moi tha a ngồi chịu trận luôn.

Nước gần ngang bồn bé mới tha để vào tắm, bé trút bỏ cái váy hầu gái ngồi xổm lên nguoi mình bắt đầu màn matxa gội đầu và rửa mặt. Đúng là có tay nghề có khác như trong 30shine luôn

Bé tắm rất kĩ mọi ngóc ngách kể cả phần w cũng dọn kĩ là biết có điềm rồi.

Sau đó la màn ân ái trong bồn, bé lai làm nhiều trò các bác tự khám phá nhé.

Massage khoẻ: bé matxa đủ bài lâu lâu lại bonus thêm màn cl và hôn tai, bé bảo nhình anh muốn an tuoi nuốt sống. Sợ qá . Có đá nóng, mỏi chỗ nào nói bé làm kĩ phần đó.

Massgae mệt: nói ra thì dài dòng, phần nay ảe tự khám phá nó phê tới nóng, bé có skill cầm cự làm cho mình vừa sướng vừa lâu. Ngoài màn truờn thai, kẹp xuc xich, 69 huyền thoại có màn khởi động nữa

Xong mọi công đoạn vẫn quấn nhau đến tấn cửa thang máy lầu 1.

Tạm biệt bé hẹn 1 ngay gan nhat, cám on diễn đàn và adc đã tại sân choi cộng đồng cho ae.

• Like
Điểm cảm xúc: ngô tuấn vũ

Whale

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/12/22
Chủ đề
4
88
28
0 ₿
tướng người nhỏ nhắn lại thêm nhỉ nháy damdang ai mà k thích