Bình Tân [HHXN] V1 bé 04 massage Dubai Bình Tân đẹp quá

Lượt xem: 1,080

Ông Già Mê Gái

Binh Nhất
Bé Thích Massage
2/11/22
Chủ đề
5
59
32
0 ₿
Tham gia HHXN ngày 04/03/2024, may mắn nhận được CODE Onsen Dubai Bình Tân từ mod @Dory. Bài viết với tính chất chia sẽ kinh nghiệm cho ae về lần đầu đến cơ sở là chính, không hoa mỹ câu từ, ae thông cảm.

Ngày 05/03/2024, quyết định đi khám phá cơ sở vì đọc được nhiều bài viết thú vị về cơ sở, với dự tính sẽ check và đánh giá mông trong tứ đại mỹ nhân của cơ sở.

21h15 có mặt và check-in tại quầy lễ tân thì được thông báo cả tứ đại mỹ nhân đều đã bận khách, có hơi tụt hứng nhưng trong số 03 ktv còn trống thì có một thông số đáng chú ý V2 63 của một ktv với làn da trắng.
Không vội, mình xin chút thời gian để rít điếu thuốc cho ấm người, uống ly nước, đọc lại bài đánh giá của các bác về 03 ktv còn trống. Cuối cùng quyết định chọn ktv 04 và nâng vé Osen 2 (800 -> 1.200).
Phòng bố trí hợp lý: ghế vua, nhà vệ sinh, xông hơi, bồn tắm, giường massage (có cả đồng hồ nha ). Thích cách máy xông hơi ở đây hoạt động nha (theo mình), có giãn cách thời gian giữa các lần xông hơi nên ae thích có thể ngồi lâu được. Được bố trí sát cạnh bồn tắm nên ae có thể thấy, đoán, tưởng tượng hình dáng của ktv đang chuẩn bị nước cho ae ở bên ngoài.
Kỹ thuật viên: V1 real, căng tròn, V2 63 rõ nét, V3 thì thôi không có gì để bàn. Da trắng mịn, khuôn mặt sắc nét.
Tắm chung: theo bài của bé 04 là gội đầu trước, sau là dùng lưỡi kích thích vai, gáy. Sau khi tắm rửa sạch sẽ thì em dùng ngực, mông massage. Lần đầu được ktv dùng mông massage tê tái thật. Đến phần HJ BJ bé rất điêu luyện nha, không quên dùng lưỡi và âm thanh kích thích. Chắc do mình hơi lâu nhưng bé vẫn rất diệu dàng, chiều chuộng mình đến khi CIA. Đến lúc này nhìn lại đã gần 23h rồi. Thế là tranh thủ lên giường massage.
Massage khỏe: Đầy đủ, bày bản, đến khi ra về không còn cảm thấy nhức mỏi gì luôn. Sau đó là CIA lần 2 và ra về trong sung sướng.
Chấm điểm
CSVC: 10đ, bố trí hợp lý, ấm cúng, có đồng hồ để ae kiểm tra giờ.
V1: real, bưởi năm roi, vừa tay
V2: 63, thon, gọn
V3: tấn công
KTV: 10 điểm
Locker: tinh tế, nhiệt tình, khi ăn còn pha cafe phin cho mình uống, và 01 cái bật lửa tem Dubai Bình Tân (tặng rồi, không dám giữ sợ bị phát hiện).
Free Onsen + 400k = Onsen 2
Tip 1.200k
Locker 100k
PS: Chắc chắc sẽ còn ghé để trải nghiệm các mỹ nhân ở Dubai Bình Tân.

• Like
Điểm cảm xúc: khoa pug and naito33

khoa pug

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
102
50
0 ₿
bác review em 04 ngon quá nha đọc thôi thấy thèm em nó rồi:3onion15:

Tài Lê

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
24/7/18
Chủ đề
3
129
34
25
0 ₿
lúc trước vô địa được 1 em thấy cũng giống bác miêu tả

Maximusw

Tập Sự
Nhập Môn Massage
19/4/21
Chủ đề
0
119
11
0 ₿
hiếm thấy bài nào đánh giá bé nào điểm cao như vậy, mừng bác gặp đúng em ưng bụng