Q.7 Hợp gu và thỏa mãn cùng 69 WD2

Lượt xem: 827

Tập Sự Viên

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
18
83
81
0 ₿
Ông bà nói tháng Giêng là tháng ăn chơi, nên đi làm vẫn còn dư âm tết tan ca hẹn anh em làm vài chai xem như tân niên, sau cuộc nhậu anh em dự tính vài tiệm massage, đôt nhiên ông trưởng phòng đề xuất đi windy2, thế là theo cấp cao thôi.
:ami-(15)::ami-(15)::ami-(15):
Đến nơi các thủ tục như bao chỗ khác , nhanh gọn lẹ và phần quan trọng đã đến, tình anh em có thể xa cách khi chọn mấy bé qua ipad, may sao đến lượt mình thì chọn được bé 69, nhìn hình thì đúng gu mình thích rồi đấy.
Vô phòng thì người nó mệt hay sao ấy quăng người ra nằm phát như ở nhà nó đã gì đâu, nằm được tý thì bé vào , nhìn khá xinh nhưng mà mặt dâm nha, dáng mi nhon , bé hỏi thăm anh xông hơi chưa thì tui bảo anh đang mệt quá nên không xông, vậy là bé bảo năm sắp xuống bé bóp vai bóp đầu tý thấy đỡ đỡ hơn nhiều rồi, thế bắt đầu ra thay đồ còn bé thì pha nước .
Xong rồi bé nắm tay dân qua bồn tắm, bé tắm khá kỹ và cũng nói chuyện vui vui để tui đỡ buồn, bắt đầu thấy bé thăm dò cơ sở, sờ mó khắp người, còn hôn nhẹ thằng nhỏ mình nữa, phê quá nên cũng tranh thủ nắn nót cặp bưởi của bé. Lạnh quá nên nói bé ra ngoài (thật là sắp out nên kiếm cớ thôi, hihi)
:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7:
Xong xuôi ra lau người rồi lên bé bắt đầu thư giản luôn. Đúng ý thiệt, chứ tắm xong mà lên đấm đấm thì tuột mod , bé bắt đầu dùng cặp ngực đi và dùng lưỡi kéo từng đường khá là đã , xong bé đỗ cái dầu lên dùng bầu ngực và đôi tay thoa ra rồi trườn trượt , rồi trượt xuống chân, cái cảm giác khi cái núm nó trượt qua khe mông thì đã đã làm sao ấy. sau một hồi thì xoay người lại em bắt đầu bj tui khoái cặp ngực em kéo lên và bú đã đã, em rên khe khẻ rồi bắt đầu bj tiếp một hồi chống trả tui cũng được out phát sung sướng.

Em lau người rồi sau đó lại xoa bóp đầu tui tý đưa tui ra tắm lại. Người giờ khỏe và tỉnh táo hơn , đủ sức phi về.
Thiệt hại:
Tic + Tip: 1800K

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
chúc mừng bác nhé

lão hạc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
84
36
0 ₿
em 69 v1 có bự ko bác lão thấy bác review v1 em nó ngon lắm á mà chưa thấy nói bự hay ko à:ami-(23):