Hot hot report nóng số 86

Lượt xem: 12,156

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

takashi142

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/13
Chủ đề
10
59
3
0 ₿
Hôm nay thấy bồn chồn trong ng thế là 1 mình 1 ngựa khang huy thắng tiến, cái số của mình ko mấy hên hay sao mà 3 lần đi gọi 24 đều đến trễ 15 phút (thiệt là nhọ cho đội sốc lọ)...chuyển qua gọi 23 cũng vậy (nhọ tập 2 @@), gọi 26 thì kẹt khách (nhọ tập 3)....ai da kì quá đi...chợt nhớ đến pé 68 có chị song sinh 86 ... E tiếp tân xinh đẹp gọi e ra "có làm body ko em" ... e ấy nhìn mình hỏi 1 câu "có wen em ko, wen e mới làm" ... Ơ ơ ko wen thì ko làm á, bùn nhẹ trong bụng, may sao e suy nghĩ gì mà đồng ý làm :)) thế là tắm rửa lên phòng chờ e...khi e lên mình hỏi "người wen em mới làm body hả?" E noi đúng thì minh mới ngộ ra la e toàn làm foot khách wen e mới làm body...e kêu làm đá nóng ok làm lun em...phải nói là e matxa bài bản, có lực, thấy khoẻ ra...đến phần thư giãn em hj nhe nhàng tình cảm, mình chưa định khám phá nên ko làm gì, em nói "anh hiền quá ah".
v1 e da mịn màng thơm mùi hương thu hút của tuổi 19 sao thích quá, ko thể thích hơn hihi ko thể lâu hơn 5 phút thế là mình giết tinh binh trong sung sướng..
Matxa bài bản, good, hj cũng ok...1 em đáng đi nhưng phải là khách wen em mới làm vì e ko phải chuyên body...
Bài report của mình xin hết...đoàn kết và quyết thắng
edit by assmin

thichlanhich

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/11/12
Chủ đề
6
86
0
0 ₿
m6, mình dây, mặt mũi thon gọn thanh tú đúng chất xiteen. nghề chính em này là foot, tùy lúc mới làm body - có thể gọi là hotgirl khang huy. Bác hên vãi mới dc em ấy làm.

thichlanhich

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/11/12
Chủ đề
6
86
0
0 ₿
report đã bị sửa những chổ sung sướng. =)) xui cho bác nào không đọc được report lúc chưa sửa.

takashi142

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/13
Chủ đề
10
59
3
0 ₿
Oh sr ad...vì mình muốn rp chân thật để ae có cái nhìn thật nhất mà rp hơi bạo tí...mình sẽ rút kinh nghiệm những bài rp sau ^^

Em ko đẹp nhưng ưa nhìn, 19t xitin dâu...mình dây, e nói chuyện dễ thương lắm, pé em 68 cũng dễ thương

Fb e có nói tên nhưng mình ko ghi lại, còn số đt thì e có xin số của mình nói là sẽ gọi cho mình mà chưa thấy @@
Khi nào có cả 2 mình sẽ pm cho bác...

Uhm bản thân mình cũng thấy hên khi đc em làm...giờ thành khách quen rùi nên sau này vào làm sẽ gọi em thui ^^

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
em í nhìn rất có nét ... rất giống gái Nhật ... :D

takashi142

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/13
Chủ đề
10
59
3
0 ₿

em ấy nhỏ con thôi...cao khoảng 1m55 (mình chỉ đoán thui nha) - tic tại chỗ là 120k (vé mời thì 40k) - tip thì tùy bác...mà theo mình thì 200k là em vui vẻ rùi...
bác cứ đi em ấy thư giãn đi, ko thất vọng đâu...^^

gnouhp

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/11/13
Chủ đề
0
7
0
0 ₿
Em may mắn đã đc đọc phần gay cấn nhất trc khi qua chỉnh sửa :D

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Có cách nào ko cần quen mà vẫn được matxa ko nhỉ,ai cho em cái pass với hố hố

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
Rp đã bị edit nên đọc hơi bị khó hiểu, vậy em này là tiếp tân nhưng cũng chuyên là foot, chỉ matxa body cho khách quen?haaizsa vậy chắc phải tiếp cận e này từ foot rồi mới tới body quá kaka

thichlanhich

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/11/12
Chủ đề
6
86
0
0 ₿
đậu phụng, ghen tị quá. Mình rủ hoài ko lên body, mà lão nào vào phát được luôn. oh my god

takashi142

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/13
Chủ đề
10
59
3
0 ₿

Thế mới nói là trong cái xui có cái hên đó bác...gọi 3 số ko có nên nhất quá tam lần thứ 4 phải đc thui kaka

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.