Điệp Vụ Cần Thơ Hot pick cùng 20 tại Dubai Cần Thơ

Lượt xem: 1,011

Shurima

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/12/23
Chủ đề
2
24
17
Cần Thơ
0 ₿
Chào anh em, Su tui sau nhiều lần gửi đơn tha thiết đã được sếp Lục giao nhiệm vụ đầu tiên tại Dubai, xách chiến mã đến địa điểm ngay thôi.
Đến nơi nhân viên đón chào nồng nhiệt, sẵn đang đói sau giờ làm mìh order 1 tô mì bò + 1 bò cụng để lấy sức chiến đấu với các em, mìh random thì ngay bé 20 đag rảnh nên check ngay.
Ăn xong lên phòng xông hơi đợi bé, về CSVC thì không cần nói nhiều Dubai thì chuẩn luxury rồi. mình chờ dc 5p thì bé vào , dáng người thoan thả đầy đặn có nét hơn rất nhiều so với hìh, đặt biệt bé có tatoo 1 ít rất chất, đến với nhau bằng vài đường lưỡi rồi đi tắm bé vệ sinh kỹ càng kèm theo 1 số tiết mục kèn sáo nhẹ tại bồn, ko chịu nỗi là out sớm lun nha ae.
Ra ngoài massage khoẻ bé làm khá nhiệt tình nhưng so với bé trước mình đi thì bé chưa đủ lực mấy nhưng ko sao, phần mệt bé bù lại hết, bé dùng cặp vú căng nhũ hoa hồng rất kích thích chà khắp cơ thể. bé lật mình lại kích thích thag em mình đã dựng cờ chờ sẳn, tay mìh khám phá kháp hang cùng ngõ hẹp của em, sờ đến dưới thì cô bé e đã ướt sũng rùi, bé có chiêu mút tay rất kích thích nha ae.vờn nhau 20p thì out hết vào miệng bé.
Đánh giá:
Face: đẹp có nét( có chút mụn)
V1 : hệ cam loại 1
V2 : loli:
V3 : doggy bao phê
V4 : gọn gàng thơm tho
Tổng kết:
Tíc: ĐIỆP VỤ
Tip : 800k
Cảm ơn sếp @Lục A Ka

bò biết bay

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/12/23
Chủ đề
1
48
20
0 ₿
em này thì siêu dễ thương trồi , dáng còn ngon nữa , nói chuyện với ẻm mà cười mãi thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Shurima

sixnicesix

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/6/19
Chủ đề
6
28
16
32
Cần Thơ