Hưởng ứng event cùng bé 08_Minh Long

Lượt xem: 1,179

betapanchoi8x

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/10/18
Chủ đề
5
125
43
0 ₿
Chào cả nhà! Là betapanchoi tui đây! Chúc cả nhà cuối tuần sẽ được vui vẻ cùng các bé! và tui đây xin gửi cả nhà report ngắn gọn để các a e có thêm cảm xúc để có động lực ghé thăm các bé!
Vốn là hôm qua đang lướt trên diễn đàn, thấy Bác Lục có làm cái Event hưởng ứng VN thắng UAE. Bác 6 đã bỏ công sức tạo điều kiện cho a e thì mình đây sao phụ lòng được, đành bóc cái Samsung ra, bấm hotline Minh Long và book bé 08 cute.
Sau 30p thì mình có mặt tại ML, sau các thủ tục thường lệ thì lên ngay phòng (nay ML đã bỏ gói C2 các bác nha nên mình đi gói C - Vip Thái), và thưởng thức ngay 1 tô mì xúc xích, vì 12h trưa chạy qua lun nên đói....kaka
Và sau khi no bụng thì xông hơi tí rồi cô bé cute 08 bước vào. Nay bé cắt tóc ngắn nhìn rất dễ thương nha các bác.
Mình tua nhanh các công đoạn tắm nha, vì đối với a e thì quá rành rùi!
Massage khỏe: Bé vẫn làm khỏe khá tốt, có lực lắm, nhiều lúc mình cũng nói bé nhẹ tay không thôi chịu k nổi...kaka, rồi cũng có đá nóng, nằm gói thảo dược,...
Massage mệt: mình nằm úp lại, bé tắm sữa tươi lên lưng mình và dùng V1 to tròn, mềm mại lướt trên lưng nhẹ nhàng êm ái trong lớp sữa tươi thơm....song song đó chiếc lưỡi bé nhỏ nhưng điêu luyện cũng làm mình nổi da gà vì tê tái khi chạm vào tai, cổ,...và dù đi đường nào thì chiếc lưỡi ấy vẫn về đến la mã đó là thằng em khờ dại của mình. Gặp bé là nó biểu tình liền, đôi lúc ngại ghê..kaka. Bé chăm sóc nó nhẹ nhàng, sâu...lắng và làm nó xỉu sau 15p mạnh mẽ...B05
Sau khi thằng em xỉu thì thằng anh cũng thẳng cẳng lim dim vì tê quá....., bé thì rất tâm lý, bé nằm ôm mình một lúc các bác ạ, rồi khi mình đã hồi sức thì bé dìu mình vào tắm lại sạch sẽ, và trao cho mình nụ hôn ngọt ngào tạm biệt.
Đánh giá: CSVC: vẫn đẹp như ngày nào, mình vào phòng VIP11
Service: Bé vẫn giữ phong độ như lúc đầu, có chút nâng cao....kaka
Các vòng của bé thì các bác đã đi bé thì đã biết, còn các mem chưa đi thì hãy đi nhé, k uổng công các mem đâu.
Tic: Vé Thái, safe off 50%
Tip: Bằng vé chưa safe + bonus vì hài lòng
Phục vụ: cafe vui vẻ
Cám ơn Bác 6 đã có event tích cục cho a e hưởng ứng
Cám ơn cả nhà đã dành thời gian đọc bài của mình!

Thân chào và quyết thắng!

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,275
1,324 ₿