Q.7 Húp sò em gái teen 32

Lượt xem: 1,357

thái kiều

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
5
68
30
0 ₿
Mỗi lần mở tóp tóp hay fb lên thì toàn hình gái , vào tới diễn đàn thì bài mấy bác review lại làm mình hứng , mà cứ hứng rồi thủ hoài thì tội thằng em , nay mấy con nợ vừa trả tiền thế nên phải đại ngộ tốt với thằng em xíu , nay đi đánh bắt xa bờ tít q7 , vì nghe thằng anh em chí cốt review em 32 vừa ngon lại còn non , mặt búng ra sữa nữa , thế là mình lại phải qua với ngoan xinh yêu của mình thôi
Về cơ sở vật chất thì anh em nào đi cũng biết rồi , còn anh em nào chưa đi thì đi rồi sẽ biết hahaha, sau khi làm thủ tục mua vé đầy đủ thì được dẫn lên phòng, đang định vào phòng xông thì bé bước vào phải nói em 32 này giáng cực ngon, mái tóc bồng xoăn , da dẻ trắng mật với quả body sau khi check Var thì ngon cực , vừa chào hỏi vừa rờ rờ mò mò thằng em cứ phải gọi là cương cứng không chịu nổi ôm eo bé tâm hự hàn huyên, bỏ qua xông hơi luôn haha, cũng hao phết quả eo tầm cỡ 60 ôm thích cực, sau 1 hồi thì em mở nước để chuẩn bị tắm, lại ra ôm ấp hôn hít tiếp rồi triển qua bồn, rồi em cũng dở thói dâm dê kích thích nhẹ cho mình lên trong bồn, dùng ngực và mội em lấp đầy thằng nhỏ đang cương cứng cả lên.Em sài tay nhẹ nhàng vuốt rồi liếm nhẹ đầu ciu , nó tê dại với em luôn tưởng sắp out thì bé cho mình lên giường

Lên giường triển luôn khâu mát xa mệt lâu ngày thèm quá nên cũng hơi vội , bé đi đường bài bản các khâu lick ti hôn môi BJ thằng cu nhẹ nhàng trườn tay mình cũng không chịu yên rờ luôn v4 tỉa gọn gàng chảy nhẹ từng giọt nước ,rồi em lấy dầu nuru bắt đầu màn chườn bướm điêu luyện em trườn thì tay mình bắt đầu day hột le thấy bé cũng ưỡn người quá rủ em vào luôn tư thế 69 để 2 đứa cùng thăng hoa , phải nói húp sò của em đã ghê nước lênh láng, cả 2 cùng thưởng nhau theo nhịp đập vừa làm vừa rên dăm không tả được cảm nhận cơn cực khoái đã tới khi em bj sâu cực mình cum luôn trong miệng mà không kịp hãm , xong xuôi cơ thể như được thả lỏng bé dắt mình vệ sinh rồi về giường đấm bóp nắn khớp nhẹ nhàng vừa làm vừa nói chuyện vui vẻ cho tới hết giờ được bé thơm má chào nhau vui vẻ ra về kết thúc cuộc vui đầy thăng hoa mãnh liệt

vé mình đi nay là vé supper vip, có code giờ vàng nên còn 199k
Tip thì bằng vé . Tổng 1100 khá êm

GHANA

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/12/22
Chủ đề
2
89
16
0 ₿
quá là ngon lành cành đào luôn bác mừng bác phê con cu với em 32 nha