Q.7 Hút Cạn Tinh Túy 08 Busan

Lượt xem: 955

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Aquafina123

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/22
Chủ đề
18
139
86
0 ₿
dạo này thấy busan đang là chủ đề hót để anh em trong công ty bàn tán , đành xem xét xong r ghé cơ sở trải nghiệm thử , qua mấy bé tư vấn anh thích non hay thích mấy bé có kinh nghiệm , mình bảo em nào làm tốt nhất gọi cho anh , em nó kêu có bé 08 bên em khá ok anh thử nha
mình ok rồi lên phòng xông ngồi chờ ẻm , em nó vào nhìn dáng ok đẹp vú to thấy hợp gu nên ngồi tám xíu rồi vô bồn tắm
:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7:
Bắt đầu bước vào bồn , em ôm ấp vọc thằng em xíu rồi bắt đầu tắm rửa kì cọ cho mình , em tắm khá kĩ mình thích mấy bé cưng như này lúc làm em nó nhìn mình mà mặt cứ có nét dâm dâm sao đó

Con quỷ dâm trong người em bắt đầu lộ diện từ đây , em vừa cạ cặp zú chà bá lên người mình vừa hỏi anh thích nhẹ nhàng hay mạnh nào , giọng em nó thì vừa ngọt vừa hơi run run kèm theo tiếng thở của ẻm , mình nói em e cứ làm kiểu em thích a sẽ chiều theo e . vậy em nhẹ nhàng trước anh thích sao anh nói em nha đúng người đúng thời điểm rồi các bác
:3onion24::3onion24::3onion24:
Em bắt đầu phô diễn kĩ thuật , với màn đi đường lưỡi rần người mút ngâm chậm chậm để tạo cảm giác siêu nứng tay em cũng không để rảnh bắt đầu vuốt thằng em. mình bảo em ngồi dựa vào bồn rồi bắt đầu sờ nắn khám phá mọi bộ phận trên người ẻm , chạm đúng điểm em thích hay sao mà chân càng ngày càng dạng rộng ra kèm theo đó với những tiếng rên đỉnh điểm của sự kích thích mình bắt đầu bế em ra giường rồi khám phá v4 của em , kéo dài xuống thì ướt lắm rồi kkk mình cầm thằng nhỏ bắt đầu cạ cạ nó sướng tê cả người ,mình bắt đầu húp hết tinh túy của em r em lại kêu anh chờ xíu để em xoay lại bú cho , chờ em đổi thế xong mình ụp mặt vào tiếp tục công việc đang dang dở, tiếng thở gấp hòa cũng tiếng rên vì sướng của em cộng thêm màn bj của em đã làm cho mình không thể nhịn thêm mà đành out lần 1

em ra lau người vệ sinh tắm lại cho sạch để đến màn masage , phần này mình lướt nha nhưng đa phần mình thấy ở cơ sở này mấy bé masage cũng khá ok ấy vì đều có tay nghề . Sau một hồi masage thư giãn gân cốt , em kêu em cái nữa hong anh mình cũng biết ý quay lại ,em bắt đầu đổ dầu để massage thái , cặp ngực bự nên chà tới đâu nó đã tới đó cũng không quên dùng chiếc lưỡi siêu bén của em liếm khắp người mình dùng lưỡi đánh cặp mông sau đó tới em lấy v3 kèm v4 chà từ lưng xuống tới đùi
:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:
Lật người lại, em tiếp tục màn thái bắt đầu cạ cạ nuru nhìn nó kích thích thật sự cứ tưởng em đang nắc với mình với tư thế cởi ngựa
Để em nằm xuống mình bắt đầu vét tiếp , vì ngon em vừa rên vừa ghì chặt lấy dra giường trong sự sung sướng , em bảo a làm e sướng quá em ra mất rồi mình đứng lên để e phục vụ lại ,xong lại ngồi em nằm dài ra BJ nhìn body của em phải nói mà mê luôn thêm ánh mắt dâm dâm ta nói thích không dứt được, rồi lại nằm xuống vô bài mình vỗ mông em cái chát để vô tư thế 69 vừa BJ mà e vừa rên trong sự sung sướng em bảo a ơi nó cứng quá bự quá rồi nè cái này mà đâm một cái chắc sướng hết cả người . Má nghĩ trong bụng , a cũng muốn đâm em mà còn đâm lút cán nữa kìa Nhưng không lý trí phải thắng con chim , 2 anh em quần nhau trong thế 69 từ nhanh đến chậm cuối cùng cũng out nhưng khúc này out trong miệng e rồi nhưng e nó tiếp tục bú vắt sạch k còn 1 giọt thừa má ơi nó tê hết cả người anh em ạ run chân lun á mà em nó k chịu nhã ra ôm chặt người em vì quá sướng

out xong cũng vô bồn để tắm rửa sạch sẽ rồi còn về nữa em nó vô tắm chung mà vừa tắm vừa hỏi hiệp nữa hong anh , mình bảo em nhìn chân anh coi chưa đủ run hả kkkkk rồi tạm biệt ẻm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.