Gò Vấp Hy vọng cao thất vọng nhiều

Lượt xem: 3,852

Nonnn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/8/20
Chủ đề
2
28
13
0 ₿
Xin chào mọi người, đây là lần đầu tiên em đến cơ sở Dubai gò vấp để trải nghiệm. Nhưng đây chắc có lẽ là lần đầu cũng như lần cuối em trải nghiệm ở đây.
Chuyện là em có xem sơ qua trên diễn đàn và book được bé số 14 lúc 15h hôm nay. Em đi vé sexqueen được giảm 30%. Đến nơi thì nhân viên chào hỏi niềm nở. Đánh giá thái độ phục vụ tốt. Đợi 1 chút thì được dẫn lên phòng xông hơi 10-15p thì bé vào. Csvc ở đây sạch sẽ. Nhưng điều em thích nhất là được ngâm bồn cùng bé nhưng bồn ở đây chỉ để tắm nên ko dc ngâm ( lúc này đã thấy hơi buồn rồi ) nhưng thôi cũng bỏ qua. Và sau đây là phần đánh giá chi tiết:
+Dạo đầu + shot 1: bé khá thân thiện và xinh tầm 18-19 tuổi. Sau khi xông thì ra bé lau người và trò chuyện một tí thì vào tắm. Nhưng khi tắm thì bé chỉ tắm cho mình chứ bé ko tắm. Mình cũng thấy lạ nhưng cũng ko hỏi. Tắm xong thì ra giường nằm cho bé làm shot 1. Mình nghe nói sexqueen có CIA nhưng chủ yếu bé làm 50 HJ 50BL và lúc out là bé DÙNG TAY chứ ko ngậm ( mình tiếp tục khó khó hiểu )
+Massage khỏe: mình ko quá quan trọng vấn đề này. Nói chung cũng ok nhưng ko quá thích hợp cho những ai thích mạnh bạo. Ko biết có đủ bài bản ko nhưng mình thấy khá nhanh. Chà thái cũng có âm thanh và cảm giác ổn . Nhưng có điều khi trò chuyện bé rất hay quên và hầu như sẽ hỏi lại tất cả những gì bé đã hỏi từ trước khiến mình hơi mất hứng và cũng ko biết nên nói gì nữa
Shot2: đây là phần mình thất vọng nhất. Bé bắt đầu HJ rồi BJ liên tục thật mạnh như kiểu cho ra rồi xong. Đến lúc này mình cũng muốn ra cho xong rồi đi về. Lúc out vẫn là dùng tay và ko ngậm như trong bé CIA. Do mất hưng nên mình cũng ko có bú bình hay khám phá những chỗ khác của bé. Nói chung mình chỉ nằm yên cho out nhanh rồi về.
Mình khá kì vọng khi đến Dubai nhưng đã ko thể có được cảm xúc mình mong muốn. Hi vọng cơ sở sẽ xem sét lại để những vị khách sao ko có cảm giác buồn như mình. Xin cảm ơn cơ sở

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Chia buồn với bác với trải nghiệm không cảm xúc :v

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,147
446
0 ₿
Dạ về phần bồn tắm thì như bài trước cơ sở đã có bài viết là cho Dubai thêm thời gian, sắp tới sau khi Ánh Dương xây dựng xong đi vào hoạt động thì Dubai sẽ nâng cấp mới toàn bộ…. Còn về những khâu bác phản hồi thì thật sự là ko thể chấp nhận được những lỗi trên, Dubai ko cho phép bất kì nhân viên nào làm sai quy trình của vé như vậy…. Mong bác inbox cho Ad xin thông tin bé số mấy phục vụ bác và bác đi ngày nào ạ? Cơ sở sẽ có cách giải quyết thỏa đáng và đặt quyền lợi của khách hàng trên cao nhất… về phần bé đó cs sẽ tạm đình chỉ để xem sét lại cách làm việc…. Ad tha thiết mong bác inbox cho Ad thông tin hoặc Hotline 0932 032 113 Tổng Qly.
Trân Trọng cảm ơn bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Pharmacity and Lươn Chúa

Khai hoa

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/9/20
Chủ đề
1
60
21
0 ₿
Bạn mình đi cũng gặp bé này hí hởn khen bé làm phê lắm mà giờ lại có bài thế này ...!

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Chuyện bth à bác, mỗi ng mỗi cảm nhận, ktv là con ng mà con ng thì là biến số, nhất là giới nữ :)) Tui đi cũng sụp hoài nên thấy ko gì là ko thể cả

• Like
Điểm cảm xúc: chu.chimnon

chu.chimnon

Trung Sĩ
Angry Brid !!!
Haha có khi ý đồ cả bác ơi. Nhớ 1 lần tui cũng bị sụp mà ko nghĩ gì nhiều, sau này mới biết lần sụp hôm đó là ngta cố ý và xui thay tui nhận cái kết đắng :))))))))))

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
V nên bé nào giữ đc cách phục vụ 9/10 khách như một mới là đẳng cấp, còn làm bữa mưa bữa nắng thì chỉ là phong độ thôi. Đẳng cấp mới là lâu dài ổn định, phong độ thì dễ bị ảnh hưởng nhiều yếu tố ngoại cảnh. Vậy nên ko có gì tuyệt đối cả.

Đô Ki Hô Tê

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
31/3/20
Chủ đề
14
458
152
35
0 ₿
nói chuyện mà mấy câu hỏi đi hỏi lại thì tui cũng thua:) chia buồn cùng bác

KieuGiaQuan

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/10/20
Chủ đề
0
31
5
0 ₿
Chủ thớt ib cho Quản lý Dubai ở trên để được đền đáp kìa bác ơi !!
Ai chẳng có lúc mắc lỗi , quan trọng là thái độ và sửa sai.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,147
446
0 ₿
Dạ Dubai đã in box và có đền đáp cho bác ấy tội ạ… cám ơn bác đã quan tâm

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,147
446
0 ₿
Dạ cám ơn bác đã đồng cảm …. Dubai luôn đặt quyền lợi khách hàng là tối thượng…. Quý khách ko hài lòng sẽ được đến đáp xứng đáng .

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,147
446
0 ₿
Bác cứ yên Tâm về Uy tín của Dubai… khi quý khách ko hài lòng bất kì điều gì có thể gọi Hotline 0932 032 113 Tổng Quản lý….