Massage Khoẻ Joko Spa Dạo Này Sao Rồi.

Lượt xem: 32,376

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
528
294
39
0 ₿
tui nghĩ đi vài lần, em nó quen và có cảm tình với bác thì sẽ giúp bác bắn ra đc. Đi kiểu này phải kiên nhẫn và lịch sự tý, bù lại cảm giác lạ hơn so với đi kiểu mệt

• Like
Điểm cảm xúc: Hemihellcat

Hphong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
0
119
40
0 ₿
vậy qua emo đi bác rất phê nhé, emo là đụng trực tiếp (cũng tùy KTV nữa) còn joko là lướt qua vô tình, nếu muốn chăm sóc thằng nhỏ chu đáo thì có lẻ emo sẽ ok hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
147
154
Tphcm
0 ₿
Đơn giản vì dịch vụ họ không cung cấp những thứ đó. Muốn họ làm những gì mình cần thì cần phải lấy lòng. Còn ko muốn lấy lòng thì cứ đi vào massage mệt, là nơi mà họ cung cấp dịch vụ đó, ông không cần phải lấy lòng hay đòi hỏi gì thì họ cũng làm. Nó cũng giống việc ông vào quán phở ông kêu 1 dĩa cơm sườn thì ông phải lấy lòng người ta để người ta xách đít đi mua cơm sườn mang về cho ông vây.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Bro này nói quá chuẩn luôn. Giống như đi ăn phở bro muốn uống thêm rau má nhưng quán phở ko bán, chủ quán phải đi sang tiệm rau má mua dùm vậy á. Còn bro muốn bốc hốt sẵn luôn thì cũng có xin mời ghé Orchids hoặc Hasu. Tùy vào nhu cầu mà đi cho phù hợp thôi.

bietlaghien

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/11/22
Chủ đề
2
14
13
0 ₿
vừa trải nghiệm thử Joko tuần này sau 2 lần vs Orchids và n lần massage mệt.

ktv mình đi tên Huệ thì phải (mấy nay dọn nhà quá ngáo, quên tên rồi) - ng có tập gym săn chắc nhé.

đánh giá chung:
- hotline lễ tân: trả lời nhanh, book lịch gọn lẹ và dễ thương. (thấy bé nào mà cơ sở đăng hình trên gg map hơi bị bánh cuốn mà ko biết ktv hay lễ tân, lần sau phải điều tra)
- ktv: dễ thương và săn chắc, e bảo có tập gym, giao tiếp tốt và cũng hỏi han điều tra để bik mình phải dân chơi ko rồi tính haha
- massage: aroma rất thư giãn luôn và rất khoẻ, sảng khoái. đẳng cấp hơn Orchids ở phần khoẻ, vì mình đi bên này chủ yếu skip phần khỏe, khá qua loa, tập trung vuốt khe nhiều. Còn Joko mình đi lần đầu thì thấy làm rất đủ bài, và ko vuốt khe nhé, chủ yếu vuốt body đầy đủ, chỗ nào mỏi chăm sóc kỹ.
Mình và em đong đưa lời ong bướm từ khi vào phòng nên kết thúc có hậu. Em cũng cho đụng chạm nhẹ, ko như ở Orchids thì thoải mái hơn.

Tic: 75' giảm 20% + phụ thu 100k phòng lớn
Tip: 500k vì phê.

Recommend: anh em cần trải nghiệm maxa khỏe và thư giãn.

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
147
154
Tphcm
0 ₿
Nếu là bé Huệ thì chắc bác đi chiều tối rồi. Bé này buổi sáng làm lễ tân luôn á =))

• Like
Điểm cảm xúc: bietlaghien

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Đang tính đi thì Joko nghỉ tết rồi mấy bác ơi. Hẹn qua tết đi sẽ review nhé.

bietlaghien

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/11/22
Chủ đề
2
14
13
0 ₿
mình đi 1h chiều. thấy có 1 bé lễ tân khác mặt mũi cũng xinh xắn, nhỏ người. nhưng bé Huệ bảo cũng là ktv lun đấy. btw, bé trên ava zalo xinh quá, có ai biết bé đó tên gì? hay là ai xinh nhất để lần sau mình thử nào hihi

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
308
SG
0 ₿
Ava zalo là hình Lê Bống mà bác kk

• Like

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Bé đó tiktoker quảng cáo cho Joko thôi bác ko có làm.

• Like

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
147
154
Tphcm
0 ₿
Trên avatar là con tiktoker Lê Bống mà =)) có đợt nó nhận PR cho bên Joko kiểu đại sứ thương hiệu ấy mà =)) bên Joko thì có 1 lễ tân và 2 ktv khiêm lễ tân. 2 bé KTV khiêm lễ tân là bé Huệ và bé Chiêu Anh (hay còn gọi là Na). Nhiều khi 2 bé này kẹt khách thì mấy bé khác hỗ trợ ngồi lễ tân 1 xí.

• Like
Điểm cảm xúc: bietlaghien and Hemihellcat