Massage Khoẻ Joko Spa Dạo Này Sao Rồi.

Lượt xem: 32,361

bietlaghien

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/11/22
Chủ đề
2
14
13
0 ₿
ối, vậy mà h mới biết Lê Bống kk. cảm ơn bác. hôm mình đi ra 2h mấy đông khiếp - tầm 5 bác đang chờ kkk, mình đi thứ Hai đầu tuần

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
528
294
39
0 ₿
hiện tại theo kinh nghiệm của tui thì Joko và Emo là 2 nơi làm Aroma có cảm xúc. Bên Joko đa phần mấy em làm tốt hơn bên Emo. Có thể do số lượng bên Joko chỉ bằng 1/3 - 1/4 bên Emo (có 2 chi nhánh)
Nếu bác nào biết thêm chỗ tốt thì giới thiệu cho ae trải nghiệm

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
147
154
Tphcm
0 ₿
Tuyền tương cao và to hơn nên vuốt lực mạnh hơn mấy em kia tí.
Happy hay ko do cảm nhận của từng người thôi bác. Mỗi người có 1 gu riêng. Chẳng hạn như gu của em là tìm sự thoải mái cho bản thân, một khi bản thân cảm thấy thoải mái thì tiền không thành vấn đề, so đo thiệt hơn 100-200k. Còn gu của bác lethanhtan thì mình nghĩ có lẽ là so sánh chi li xem cùng 1 số tiền thì ở đâu bác ấy dc nhận nhiều nhất. Như mình thì sau một thời gian đi đủ thể loại cơ sở thì mình chỉ có thể chịu được 2 chổ là Sức Khỏe Vàng và Joko. Về những cơ sở khác, lý do mà mình ko đi nữa như sau:
- Orchid, khỏe quá qua loa, vào xoa xoa tí là chụp con cu lun, KTV bấm dt quá nhiều.
- Emo KTV có cảm giác không chân thành, giả tạo. Đi vài lần quen mặt thì bắt đầu có hiện tượng, thái độ ko tốt.
- Men's spa: KTV giao tiếp kém, khi là khách quen thì bắt đầu có thái độ.
- Như Ý, Thảo Mộc: cơ sở vật chất không đáp ứng được mình,... ngoài kỹ thuật massage khỏe và giá rẻ ra thì không có gì mình hài lòng cả.
- Hasu: trình kém, nhân viên tay nghề non, ảo giá.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Mình thì nếu KTV có thái độ kém thì sẵn sàng tip 100K luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: gà con mới lớn

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
528
294
39
0 ₿
giá lên cao vậy. Ko biết kỹ năng vuốt lướt của mấy em có lên ko? Theo tư tưởng tip = tic thì total cho 1 lần đu kiểu này hơi cao

chris07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/1/23
Chủ đề
13
172
120
thủ đức
0 ₿
nếu mà có happy ending thì từ 500k còn chỉ vuốt lướt thì theo mức độ 200-300K là dc rồi, ai chê thì kệ,

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
511
196
0 ₿
Mình muốn hỏi là joko có HE ko? hay có vuốt, lướt cao ko? đi 2 lần thấy ko có gì, chỉ vuốt ko, nên chưa quay lại

chris07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/1/23
Chủ đề
13
172
120
thủ đức
0 ₿
nói gọn là JOKO ko có chăm chăm ku cậu đâu nha, nếu ai muốn vậy đi vào chỉ bùn đó. cảm xúc + tinh tế + may mắn nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Hemihellcat

Hphong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
0
119
40
0 ₿
phòng đã nhỏ mà giá còn cao hơn cả emo, menspa nhỉ.

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
511
196
0 ₿
Đúng như bác gì nói, số tiền bỏ ra hơi cao so với nơi khác, nhưng divu ko bằng. Mình muốn xông hơi còn ko đc, báo phải dặn trc, lol. Ko vuốt, lướt cao gì nha, dù mình có hơi gợi ý (ko nói trực tiếp). Mới đi lại hwa, giờ thì bye luôn rùi. Lúc dìa thấy có 2 thằng HQ ngồi chờ, chắc hợp với tụi nó. Tổng: 470k + 300k tip

Xác định nếu khỏe thì đi SKV hay Massage Việt. Nếu muốn vuốt kiu và HE thì Orchid, có thể Emo (chưa thử). Muốn BJ qua MT, VĐ, ĐN

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Chắc có khi bác tip 300K bị vô black list của Joko rồi nên ko được dịch vụ chu đáo.