Massage Khoẻ Joko Spa Dạo Này Sao Rồi.

Lượt xem: 32,266

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
528
293
39
0 ₿
[QUOTE="SoHuong, post: 437723, member: 55539"] Tôi thấy vụ Joko lên giá quá cao gây phản cảm quá, dựa vô khách đông rồi tăng giá trong khi dịch vụ ko đảm bảo, khách thì được lướt trụ khách thì không gây nên sự hiểu nhầm. [/QUOTE]
vụ lướt trụ là do mấy em chủ động và làm lén sau này. Mặc định chỉ vuốt toàn thân và lỗ nhị thôi.Nếu bác lịch sự, thân thiện với mấy em thì mấy em sẽ vuốt cho bác. Bên này là đỡ hơn bên Emo rồi đó, kaka

• Haha
Điểm cảm xúc: Hemihellcat

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
528
293
39
0 ₿
mấy em trong này đa số có bồ rồi. Bữa tui đi trễ, thấy có mấy ông đứng đợi sẵn để đón. Tui nghĩ mấy em chỉ vuốt là hết cỡ. Nếu đã BJ thì qua làm mệt cho nhanh,kaka

chris07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/1/23
Chủ đề
13
172
120
thủ đức
0 ₿
bên EMO thì auto vuốt lỗ nhị và đụng chạm ku cậu rồi 100%

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
147
154
Tphcm
0 ₿
Ông nói rốt cuộc tôi cũng chả hiểu ông nói cái gì và ông cũng chả hiểu tôi đang nói cái gì luôn. Gì mà thổi kèn ở đây ? Mẹ, đang nói chuyện với 1 ông khác cái vụ mấy thằng Tây lông nó tip cho con nhỏ 100k. Ko liên quan gì đến thổi kèn hay lương lậu, ông nhảy vào xổ cho 1 tràng nào là lương cứng, nào là tip, xong lai chốt chô 1 câu "còn tiền lương tôi chả quan tâm". Xàm xàm ba láp kêu nuôi mấy em =)) có tiền đi kiếm con ghệ chăm chút cho nó sau này cưới về làm vợ chứ rãnh hơi đi nuôi gái massage ? Mấy thằng inbox tôi hỏi em này có vuốt lướt ko, em kia có đụng ku không mà tôi ko trả lời nó là bảo đảm tôi bị ăn chửi ngoài diễn đàn liền =)) mà mấy thằng đúng lỗ tai trâu, đã nhắc đi nhắc lại hàng trăm lần rồi là em nó vuốt với tôi, có HE với tôi thì nó chưa chắc đã làm vậy với mấy ông mà cả đống tn cứ inbox hỏi mấy câu này hoài.

chris07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/1/23
Chủ đề
13
172
120
thủ đức
0 ₿
um ko quan tâm chuyện riêng của ẽm, chỉ là mình là khách thì cứ hài lòng và tôn trọng nhau trong thời gian maxa, có qua có lại

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
749
454
0 ₿
Vụ Tip thì VN mình 1 mình 1 chợ, chả có nơi nào giống
Ở châu Á như Thái-Sing-Trung hay qua Âu -Mỹ thì dịch vụ lành mạnh hay ***-adult nó đều tính tôtal. Ví dụ vé 1tr5 là 1tr5, mấy ông thích quá tip thêm 1-200 thôi (tầm 15-20% vé) chứ có chỗ nào như Vn tip> vé đâu

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
528
293
39
0 ₿
nhiều ông dại gái, tip thêm để cưa mấy em. Nếu có thật nhiều tiền thì hãy chơi kiểu đó. Cứ tip vừa phải, đi lâu dài chứ có phải đi 1-2 lần đâu, kaka

• Like
Điểm cảm xúc: chris07 and Chim Sẽ NVR

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
147
154
Tphcm
0 ₿
Do cơ chế vận hành cả đấy bác. Nơi khác thì chủ và nhân viên chia % vé (thường 4-6 hoặc 3-7), còn Vn này, kể cả các nơi mang tiếng spa thì tiền vé chủ hưởng hết, nơi đãi ngộ tốt 1 tí thì có chia 1 chút tiền vé cho KTV gọi là tiền tua (tầm 5-10% vé, không nhiều đâu). Còn lại thì đẻ ra 1 thứ gọi là phụ cấp hàng tháng cho KTV, tầm 1-5tr tùy spa và tùy thâm niên, trong hợp đồng lao động thì gọi nó là lương cơ bản. Còn mấy cơ sở massage mệt thì đếch có hợp đồng luôn, vé chủ nhận, típ ktv hưởng.

Tôi có đi 1 số spa có hẳn 1 phiếu đánh dấu vào các khoản tip định sẵn, bao gồm 50k, 100k, 200k. Ông đếch thể nào típ hơn 200k mặc dù vé tới 700k (các spa này 100% thuần khỏe). Những nơi đấy mới có thể gọi là lương cơ bản cao, tầm 1-2 chục triệu.

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
190
0 ₿
Đúng đi Thái, matxa có fuck luôn ở Poseidon, chọn em 4000 bath là thuộc dạng ngon, trả đúng 4000, chơi xong dìa, ko lo sợ gì hết. Do bar coi sexy show, ghi giá bn, trả đúng vậy, ko lo phải tip thêm hay bị lừa lọc gì ráo. Thái làm divu quá đỉnh, đi chơi rất là an toàn.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Ở VN thật sự lúc tip căng thẳng nhất mặc dù mình là khách là thượng đế nhưng khi tip không đúng ý lại nặng nhẹ không vui quá chán nản.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Bên VN thì không có gói cụ thể nhưng mấy em sẽ tùy theo giá tip của khách mà dịch vụ khác nhau như bác nói. nên muốn nhiều thì tip cho mấy em thoải mái tí trên 500K.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Lần đầu do không biết khách tip bao nhiêu mấy em làm theo kiểu thăm dò, chỉ tung khoản 30% công lực thật sự, tùy vào giá tip mà % này sẽ tăng lên hoặc giảm xuống.

• Haha
Điểm cảm xúc: Hemihellcat

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Mấy em rất sợ nhiều khách tip ít nên rất ngại tung 100% công lực cho lần gặp đầu lắm, hiểu được tâm lý này của mấy bé thì sẽ dễ nắm bắt hơn khi đi.

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
528
293
39
0 ₿
Mấy điều đó áp dụng chỗ khác có thể đúng chứ ở Joko thì mấy em làm đầy đủ và có cảm xúc. Có thể do bác ham bốc hốt hoặc quen kiểu ăn liền của massage mệt thì mấy em e ngại, ko dám làm hết mình. Bác chịu khó cởi mở và thân thiện, mọi thứ sẽ dễ dàng.
Tui từng thử típ ít, lần sau quay lại em vẫn làm có cảm xúc. Đây là điểm cộng ở Joko

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
147
154
Tphcm
0 ₿
Tôi cũng đã nói nhiều lần rồi mà mấy ông trên này ko tin. Ở Emo, Men Spa thì nếu tip ít thì KTV nhớ mặt và có thái độ là có thật. Nhưng ở Joko thì không. Những lần đầu tôi tip 300k cho vé 480k + 100k phòng lớn. Nhưng ko hề bị thái độ. Sau này mới nâng tip lên cao. Đó là lý do vì sao tôi đánh giá rất cao Joko.

Còn cái vụ bốc hốt. Tôi có đọc được một trường hợp bốc hốt xong lên đánh giá người ta 1 sao. Bị bên Joko trả lời thế này. Các bác đọc và tự hiểu khách khứa nhiều ông bựa cỡ nào nhé:

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81, DarkKnight and Gcl94

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
749
454
0 ₿
Quan trọng là phong cách bác à. Các em gạp cả trăm, cả ngàn khách rồi nên qua bề ngoài và giao tiếp các em có thể đoán dc khách đàng hoàng, hiểu chuyện hay bá dơ
Tôi nói thật tôi đi nhiều nơi, 80% các em đều tung gần hết công lực vào lần gặp đầu tiên

Hphong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
0
119
40
0 ₿
đúng rồi phòng nhỏ chút ét mà giờ còn tăng lên tới 550k đã vậy tip cho mấy ẻm 500k nữa là hơn 1 triệu rồi. tăng thế này khách dần rời đi hết.

Hphong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
0
119
40
0 ₿
sao tui tip cao mà con bé lễ tân joko (ko phải KTV làm thay nha) nó mặt mày có vẻ ko vui thế nhỉ ? chắc giận bồ hay gì mà mặt mày có vẻ buồn buồn và khinh khinh sao á đã vậy còn ko biết nói cảm ơn gì nữa nhiều lần rồi chứ ko phải 1 lần. Lần sau là tôi tip trực tiếp cho KTV luôn xuống chỉ trả tiền vé thôi. Chán thực sự lễ tân còn thua xa emo, orchid, men spa nữa. ko biết cười với khách là thất bại rồi.

Hphong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
0
119
40
0 ₿
phòng lớn thì dĩ nhiên rộng rải nhưng mình chỉ muốn ko gian nhỏ và ấm cúng là đủ rồi vậy mà 550k rồi chưa kể tip thêm 500k , phòng lớn 650k cho tiếp vé là quá cao trong khi mình ko có nhu cầu xông hơi.