Massage Khoẻ Joko Spa Dạo Này Sao Rồi.

Lượt xem: 31,887

Hùng Chợ Lớn

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/2/22
Chủ đề
0
26
16
0 ₿
tui nghỉ chơi Joko cũng vì lễ tân. nghiệp vụ quá kém

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

huyhuy999

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/1/23
Chủ đề
1
24
13
Tphcm
0 ₿
Bên Joko ko có lễ tân như emo orchid hay mấy chỗ khác, chẳng qua mấy em nhân viên thay nhau trực quầy đợi chủ là Trang tới, mà ko biết Trang phải là chủ ko hay chỉ là quản lý được khoán như Kim ở emo

huyhuy999

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/1/23
Chủ đề
1
24
13
Tphcm
0 ₿
Vấn đề lễ tân thái độ ko được vui hay ko tươi cười là vấn đề trước giờ của Joko, có thể lễ tân ko chuyên hay ko có nghiệp vụ vì đa số toàn là nhân viên đứng trám chỗ lễ tân, mình nghĩ đây cũng là điểm yếu nhất của Joko. Kiểu vừa lễ tân vừa nhân viên ko đc hay cho lắm

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Lúc nào cũng kêu kín lịch mà lễ tân đàng hoàng mướn cũng ko nổi sao trời.

huyhuy999

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/1/23
Chủ đề
1
24
13
Tphcm
0 ₿
Ko hiểu quản lý ở đó suy nghĩ sao luôn, cứ nhìn qua emo orchid hasu thì thấy joko kém vấn đề này thiệt. Trước bên Green và thời gian đầu mới mở Joko có bé Ly đứng lễ tân thấy ok nhất, mà giờ Ly nghỉ rồi hơi tiếc

• Like
Điểm cảm xúc: Chim Sẽ NVR

huyhuy999

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/1/23
Chủ đề
1
24
13
Tphcm
0 ₿
Ko hiểu quản lý ở đó suy nghĩ sao luôn, kiểu tận dụng thời gian tối đa của nhân viên hay sao đó mà ko mướn lễ tân cho đàng hoàng. Trước Green và thời gian đầu Joko mới mở có bé Ly đứng lễ tân là good nhất, tiếc là Ly đã nghỉ

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
JoKo thật sự là em Trang - kiểu cũng là bồ của ông chủ quản lý. Em đó thì dễ thương lắm
Còn có trường hợp mấy ktv làm thay lễ tân. Mấy em đó mặc đồng phục ktv

Còn có tuyển lễ tân riêng. Lễ tân mặc áo dài. Em ấy công nhận rất láo. Tui là khách quen còn ko chấp nhận được. Ngay cả cskh kiểu gì chat trên mạng xh nói chuyện cũng bốp chát lắm

chris07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/1/23
Chủ đề
13
163
115
thủ đức
0 ₿
Giờ còn book em Kim emo làm maxa cho mình dc ko ta

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Tôi gọi hỏi toàn kêu kín lịch như tát vào mặt khách hàng vậy. Tôi ko hiểu có thật sự là kín lịch hay không hay ko muốn tiếp khách luôn quá.

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
528
293
39
0 ₿
Đa số hình minh hoạ up trên zalo là chủ hoặc bà con. Tui thấy có khi 2 ng lận, 1 trong 2 ng có thể là ng các bác đề cập. Lần gần nhất tui đi hình như có em đang mang bầu. Joko ngay gần sân bay, khách nc ngoài book thường xuyên. Nhưng việc thiếu thân thiện hay tươi cười với khấch là điều ko chấp nhận đc

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
148
155
Tphcm
0 ₿
Trang nó là chủ của Joko nhé. Nhưng mà ko phải ngày nào cũng ghé đâu. Thỉnh thoảng tấp qua tí thôi.

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
148
155
Tphcm
0 ₿
Tui chịu. Chưa thấy trường hợp quản lý yếu kém như mấy ông nói. Toàn mấy ông vỗ ngực kể tip 500k mà than quá trời. Còn cái thằng tip 300k như tôi đi chả bao giờ gặp vấn đề gì. Chỉ đếch thể chịu nổi việc nó tăng giá thôi.

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
148
155
Tphcm
0 ₿
Tui chưa đi ca nào mà gặp lễ tân áo dài lun á... còn con Trang chủ spa thì dễ thương thật mà, nc rất lịch sự lễ phép. Giấy phép kinh doanh của Joko là do con Trang đứng tên luôn nhé.

huyhuy999

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/1/23
Chủ đề
1
24
13
Tphcm
0 ₿
Joko nên nhìn vào emo mà học hỏi khoản chăm sóc kh vì cùng phân khúc chứ kiểu nắng mưa thất thuòng thì chán lắm. Tui đi cũng chỉ tip 300k như bac chimse nvr nhưng nhiều lúc cũng làm cảm xúc lắm, nhưng kiểu tăng giá vô tội vạ và ko thông báo trước thì rất khó chịu và ko chấp nhận đc , nếu nhớ ko lầm lên giá hàng năm. Tui hiện tại ko đi Joko nữa để xem có chương trình km thì quay lại trải nghiệm sau

Hphong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
0
119
40
0 ₿
tôi thấy KTV làm thay lễ tân thấy nói chuyện dạ thưa vui vẻ hơn cả lễ tân à nha. Đúng rồi ai lại để vừa làm nhân viên vừa làm lễ tân như vậy, mà nghe nói đang tuyển thêm 2,3 người lễ tân, hi vọng tốt hơn 1 lễ tân hiện tại.