Q.1 Khai lễ cùng 33 Q1, siêu khủng

Lượt xem: 1,257

Sa Ngộ Năng

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
18
82
52
0 ₿
Sau lễ đi công tác tỉnh 1 tháng, tranh thủ kiếm chổ xả stress ngày lễ, thế đến ngay địa điểm quen thuộc Dubai Q1, hôm nay quyết tâm book bé 33 cho bằng được, vào đến cơ sở bé còn 30p nữa mới rãnh, chấp nhận ngồi đợi bé, được pv mời vào phòng thư giãn nằm đợi, nghe nhạc, uốn trà, đúng là q1, khách ra vào liên tục, làm mình cũng nhốn nháo theo.
Mình chọn vé onsen 900k, ngồi đợi khoảng 30p, chắc do lễ đông quá, ngồi tám cùng mấy anh trai vừa xuống, biết được vài số hot nữa. Cuối cùng cũng được lên phòng, vào xông hơi cũng 10 phút, chắc do đông quá hay sao, xông hơi chạy liên tục đến phiên mình hơi yếu hay sao ấy, không đủ độ nóng, nên thôi mình bước ra chờ bé vậy, 5 phút bé bước vào, ôi thôi rồi không thể tin vào mắt mình, v1 đúng siêu khủng nha các bác, bé cũng khá to con nên phải gảnh 2 quả tạ nghìn cân (hihi) cũng hợp lý. Bé hỏi sao anh không xông hơi, mình nói ngoài đường đã nóng như xông hơi rồi, vào đây xông chi nữa.
Bé kêu anh vào bồn tắm với em nè, nghe nó ấm lòng chiến sĩ, giọng nói nhẹ nhàng, thánh thót, như người tình, bé giống mình thích ngâm bồn hay sao ấy, lấy xà bông tạo bọt đầy trên mặt nước, nằm ôm nhau trong bồn, ôi cảm giác đã lắm anh em, không gian lãng mạn như đang ở Paris, sợ ngâm lâu bệnh, bé xả nước, rồi hôn hít các kiểu, đường lưỡi quá điêu luyện, đi từ chân lên đến đầu gối, liếm đầu gối phê lắm anh em, nhột nhột đã lắm, liếm đến đùi, ôi nó giựt giựt, quíu kon tu, đá bi, lau cột mém ra luôn anh em ạ, chắc bé biết hay ngưng liếm lên vú, lên cổ, lên tai, phê phê tê tê con dê, thật là đê mê.
Qua giường bé massag khỏe cho mình hạ nhiệt, để chút nữa làm sẽ đạt cực khoái, đúng là tâm lý, đang tận hưởng bổng nhiên cảm nhận được làn hơi ấm từ 2 cơ thể chạm vào nhau, thì ra là bé đang dùng ngực trườn lên người, thật là sướng, mình không chịu nỗi xoay người lại thì tận hưởng cảm giác ôm trọn vẹn bé trên mình, ôi cảm giác thật khó tả, bé đổ dầu lên thằng em, bé dùng chiêu tạ kẹp chuối, ôi tới nái.
Cuối cùng bé bj kon tu lút cán, mình cũng tranh thủ nâng tạ để lên cơ tay, bóp không hết tay luôn, nhào nắn như nắn bột, và rồi cũng out trong sung sướng, tê tái con gà mái.
Một ngày thoải mái cùng bé, hẹn gặp lại bé sau chuyến công tác về
Thiệt hại: 1700k (có code camapro) + 50k pv + 10k giữ xe

• Like
Điểm cảm xúc: Laca and Beconngaytho