Tết Q.1 Khai nòng mùng 2 cùng 22 Queen

Lượt xem: 1,097

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Chào các anh em congdongmassage , anh em ăn tết sao rồi còn X tui tết năm nay chưa kịp ăn tết gì là thấy hết Tết rồi :2onion16:. Sẵn mùng 2 tranh thủ làm cái khai xuân ở Queen, gặp ngay bé 22 luôn là cho đúng bài
Anh em đi Queen nhiều chắc không xa lạ với bé này, 1 bé service cực chiều chuộng, rất nhiệt tình và vui vẻ nên X chọn mặt gởi vàng, khai xuân vui vẻ nên phải vào thăm bé ngay để tránh sụp hầm đầu năm :2onion2:

X thì không đi theo bài vở nên thường chọn những bé mang phong cách phá cách, làm theo cảm xúc của khách nên thường đi rà cả quán, ai hợp phong cách thì đi nhiều lần, anh em có thích phong cách này thì có thể gặp bé 22

• Face : xinh xắn, cười dễ thương
  • Cao : tầm 1m58
  • Da : mịn màng
  • V1: hệ cam việt
  • V2: eo nhỏ thon gọn, không mỡ
  • V3: căng tròn
  • V4: nước nôi lênh láng, không mùi lạ, sạch sẽ thơm tho. Nếu các anh em biết cách thì làm bé lên đỉnh thì nước tràn bờ đê
  • Thái độ: X đánh giá cao khoản này của bé, vui vẻ, nhiệt tình, nói chuyện dễ thương, tình cảm nhưng khi lên giường là hóa DDCN haha
  • Service: đầy đủ bài , BJ nhiệt tình lút cán, hôn môi đá lưỡi, 69, CIA đầy đủ.
Phần khỏe thì X bỏ qua không làm để dành time cho phần service ôm ấp, trò chuyện, cả 2 đứa quần nhau như đôi tình nhân trẻ vừa gặp lại sau 1 năm xa cách. Vào là cả 2 giúp nhau lột đồ, cởi xiêm y để 2 cơ thể ôm ấp hòa quyện nhau, trao nhau những nụ hôn nồng cháy, cả 2 như đôi tình nhân quần nhau khắp nơi, bé lướt lưỡi từng nơi trên cơ thể của X, click ti, đá bi, đá cột, xúc bình xăng, đôi môi em ngậm chặt lấy thằng kiu, ngậm dần đến ngập sâu, X chỉ biết ngồi ghế ngửa ra tận hưởng, ôi mùng 2 thật phê

Một hồi quần nhau ở ghế thì cả 2 đổi địa điểm tác chiến lên giường, lúc này thoải mái hơn thì em thi triển các bài nhiều hơn, đi lưỡi khắp cơ thể, thì v4 của em đã đẫm nước, đùng vào thì em lại giật giật kèm tiếng rên trong sung sướng của em càng kích thích cả 2 hơn nữa, chuyển sang thế 69 để giúp cả 2 thăng hoa. Sau 1 hồi thì cũng bắn pháo hoa mừng tết ngậm tràn trong miệng em, trào 1 ít ra ngoài nữa chứ, em đi vệ sinh sau đó cả 2 ôm âp nói chuyện chút thì tắm rửa lại là hết giờ

Dạo này theo hướng phá cách, nên X lược bỏ nhiều cái riêng tư, anh em có thể tự tìm hiểu theo cảm nhận cá nhân. Theo X đánh giá bé 22 là 1 bé rất đáng để gặp, tìm năng là số hot
Tick vé full 1 shot 1tr
Tip = vé + lì xì tết cho bé
Lì xì tết cho lễ tân + locker giữ xe

Thân chào anh em, Năm Mới vui vẻ nhé anh em, X kiếm chỗ đi massage tiếp đây hehe

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/23
Chủ đề
19
366
433
Sài Gòn
1 ₿
Mình thấy Queen là cơ sở các bé khá đồng đều - gần như khó mà sụp hầm ở đây đc còn lại là tuỳ gu thôi. Mừng bác đầu năm ngon trym :)

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
cảm ơn bác, đầu năm nên muốn tận hưởng thoải mái tí nên phải đắn đo lựa chọn. Nên chọn bé 22 không làm X thất vọng hehe

• Love
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,773
1,556
Xì Gòn
25 ₿
à à thì ra m2 đi mx rồi nên m3 đi với l.o.x mới sụp nè keke.

• Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Chơi chung với nhau riết rồi bị nhiễm của nhau, phần khoẻ ai cũng bỏ :ami-(47):, để thời gian đó dành ôm ấp bla bla :ami-(47):
Tàn là Tàn bỏ hết luôn… gần bé là Cưng rùi… :ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
nghe bác X review bé 22 ngon dữ dị chúc mừng bác đầu năm khai nòng ko bị sụp hầm :cuteonion9::cuteonion9:

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
65
0 ₿
đầu năm khai nòng gặp đc bé ngon quá ổn áp luôn bác ơi