Q.1 khai pháo đầu xuân , cả năm ắt đỏ

Lượt xem: 765

xuân tóc đỏ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
1
2
4
0 ₿
Trong cái tiết trời nóng nực của sài gòn , đang trong cơn ngà say của hơi bia , tôi và đồng dâm cũng ae tâm sự chuyện bán mình cho tư bản của dân văn phòng thì cột sống bắt đầu khóc than , gần đến hồi kết của 1 cuộc vui ae tui nảy ra ý tưởng đi massage thư giãn

Mọi thứ bắt đầu khi tôi và ng ae chọn khu massage queen sau 15p bàn việc

Lễ tân khá niềm nở chào đón , giới thiệu các dịch vụ … gói mini onsen nuru sẽ là 1 gói hoàn hảo để tôi và ng ae có thể tận hưởng trọn vẹn cho 1 buổi

Bắt đầu vào khâu chọn ktv , đập vào mắt là hình ảnh không thể quên nổi của em 22 nên quyết định pic luôn em để trải nghiệm ,

Đang cảm giác lâng lâng được giải tỏa mọi áp lực trong công việc trong phòng xông thì đột nhiên tiếng cửa mở ra mở mắt nhìn thì ktv cảm nhận được em là 1 em bé nhìn xanh và non , tướng tá cũng khá chuẩn 3 vòng , mình cũng khá là phân vân khi thấy vậy thường những người như vậy cũng chỉ để ngắm nhưng đúng là không nên đánh giá 1 cuốn sách qua trang bìa các ae ạ . Có vẻ như em đã có kinh nghiệm , chui vào bồn em ôm ấp và tạo cho tôi 1 cảm giác khiến thằng nhỏ nhanh nhẩu dậy chào , em cũng đáp lại bằng 1 màn bj khá mượt mà về skill kết hợp tâm trạng nửa tỉnh nửa mê thành ra mình out cmn luôn trong bồn , sau đó em cũng nhẹ nhàng tắm rửa cho mình và dắt mình ra giường để massage

Kỹ thuật đấm bóp của em theo cảm nhận là tốt đủ để có 1 buổi thư giãn trọn vẹn những skill trườn thái cùng chiếc lưỡi điêu luyện đặc biệt là nuru cảm giác như được làm tình với em nó không thể nào chịu nổi , em trườn lên và thỏ thẻ vào tai mình “ anh thả lỏng nha “ và sau đó là một tiết mục bj không thể nào chê , nhìn khuôn mặt trẻ như em nó kèm theo tiếng rên chỉ muốn “cum out “ may mà kìm được để còn thưởng thức v4 của em nó , và không thể nào bỏ qua màn 69 khi đi massage nhìn cô bé của em ướt đẫm làm mình cũng nhiệt tình theo vừa rên vừa áp sát cô bé vào mặt tôi khiến được đà húp lấy húp để hòa chung nhịp em bú mình mạnh hơn và rồi cuối cùng mình đầu hang và out hết trong miệng em nó , cảm giác chỉ có 2 chữ “ Phiêu Bồng “

Cảm giác thật sự mát long mát dạ khi giá trị nhận được tương xứng với cái giá bỏ ra , mọi thứ cứ như 1 giấc mơ vậy , mình đánh giá em 9đ / 10 còn 1 điểm vì thời gian ngắn hay em đã làm mình trống rỗng tới mức mình k nhận thức được thời gian nữa . Lưu ý Là cẩn thận cái V3 của ẻm nha !!

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
dạ cảm ơn anh đã đến gặp bé và có bài review rất hay ạ. Cơ sở rất mong được đón tiếp anh vào lần tới ạ