Q.1 khai sáng tầm hồn 33

Lượt xem: 828

nghinlemotdem

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/6/23
Chủ đề
3
54
17
0 ₿
vừa nhìn hình 33 trên mạng phát là thấy ưng ưng cặp mắt rồi , check hết rồi chưa thấy bác nào rw về bé hết nên thôi làm 1 chuyến chuột trắng coi xem sao các bác nhể. tới cơ sở thì cũng như thường lệ th , check code , ngồi đợi tầm tí là lên phòng à

lên phòng fen phục vụ giới thiệu từ a tới z luôn nhiệt tình 10d nên có gửi fen 50 uống cafe highland đồ cho sang mồn kkk. vào ngồi xông cũng tầm được vài phút là bé vào phòng ,hôm đi thấy người ớn lạnh nên ráng trụ lại phòng xông ít phút cho ấm người. vừa ra là bé chạy vội lấy khăn để lau người cho tui , cưng chiều vuốt ve full option luon nha các bác. ngồi nói chuyện với em vài phút cho khô người rồi tụi tui vào bồn tắm

phần tắm đi đó giờ trải nghiệm vài bé thì chưa thấy bé nào làm như bé 33 này , kì càng mọi chỗ , thơm tho sạch sẽ từ đầu xuống chân luôn , sạch luôn cả đầu trên lẫn đầu dưới nha các bác kkk. thiệt tình luôn á các bác , lâu ngày rồi không được xả áp bực nên ngồi xuống bồn bé BJ và HJ nhè nhẹ là tui out mất con mẹ nó shot đầu r các bác.:cuteonion58::cuteonion58:

kĩ năng đấm bóp của bé phải gọi là đỉnh của đỉnh cao luôn nha , vừa chạm tay lần đầu xuống lưng mà lực đấm bé canh rất chi là chuẩn , ngoài ra bé làm đủ bài , giao tiếp tận tình , chuyện rất chi là duyên dáng luôn nha.

phần mệt : bé chỉ vuốt vuốt vài nhịp nhẹ nhàng là con chym từ chế độ OFF 1 phát cái bật chế độ ON luôn các bác , tui chú ý rồi bé vuốt vuốt cho nó lên hẳn luôn rồi bé mới từ từ dùng 2 quả núi cọ xát vào. rõ nhất là cảm giác vừa lạnh lạnh , ấm ấm trong bài Nuru , lạnh từ dầu và ấm từ người em 2 cơ thể như dính vào nhau thành 1 luôn nha các bác. hôn hít nhẹ nhàng , đi lười uyển chuyển được bé rải ra khắp thân người tui. khoái nhất là bài 69 , húp sò , móc cua thoải mái mà bé chả nói năng gì má bé này làm dịch vụ rất ok luôn , hòa vào tiếng rên nhẹ của em làm tui phải chịu trận chỉ sau 10p thăng hoa. :cuteonion6::cuteonion6:

sơ sơ 33: dâm , skill đỉnh , chiều khách cực kì
cặp dú hàng cam việt ngoại chợ , eo thì ôm thử đi rồi biết , cặp mông thì căng tròn săn chắc

lần này chơi sang bữa đi vé 2 shot hết 1tr2 giảm còn 499 code camapro
tip thì 1tr2 kh phá giá nha các bác :2onion16::2onion16: