Khai Trương Massage Phương Anh - P.A Relax - 383 Sư Vạn Hạnh P.12 Q.10

Lượt xem: 195,448

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿

Em xin tiếp nhận sâu sắc về vấn đề anh đã góp ý. Và xin báo cáo với anh cùng toàn thể anh em. Hiên tại em không thu của mấy em ktv bất cứ khoản gì hì hì em là dân lao động đi lên nên em hiểu cái gì là hợp lý... là đồng cam cộng khổ.......

Ngay thời điểm bắt đầu sẽ có nhiều gian nan nếu em quá tính toán thì ai sẽ ở lại với em đây và ai sẽ hết mình phục vụ quý khách. Khi ấy sẽ gây ra đủ các chiêu vòi vĩnh và gây khó chịu cho quý khách.

Bản thân em đang làm theo lời hứa tạo 1 sân chơi. Trong quá trình đó thiệt thòi bao nhiêu em chịu. Vì em biết nếu sau này có lượng khách các em nó kiếm đc thu nhập thì cái cuối cùng còn tồn tại giữa tụi em là cái tâm chứ không phải là đồng tiền.

Và lời cuối xin đc chia sẽ cùng quý anh. Em là người mới nên cái gì cũng lạ cũng còn nhiều điều vụng dại và sơ xuất. Các anh góp ý em nghe em chỉnh ngay lập tức. Vậy nên có điều chi làm các anh chưa hài lòng xin phép các anh cứ góp ý inbox cho em thẳng thắng. Đây là sân chơi ko việc gì phải căng thẳng, vui vẻ thì cho em lời khen, còn sai thì em sửa........ cảm ơn các anh nhiều lắm.

Cậu Nhỏ

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
63
13
24
0 ₿

em cứ cho sô fone của em cho tiện

minh hoàng

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/1/16
Chủ đề
1
54
34
0 ₿
Chiều ghé lun chuột bạch cái coi, có code ko add, ở đây vé svip có 2 nv làm ko, có tắm chung ko

• Like
Điểm cảm xúc: gauconhamchoi

kingmaster

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
11/12/15
Chủ đề
22
666
120
Phú Nhuận, TPHCM
0 ₿
cho mình 1 code nhé

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Cho mình xin 2 mã code nhé @NhưQuỳnh mình và bạn đến ũng hộ nhé !

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Các anh ơi. Em đã giải thích ở phầm trên rồi. Các anh vui lòng đợi đợt sau em phân chia như thế là ko muốn tình trạng dồn ứ sảy ra mấy anh thông cảm cho em nhé. Đợt hai cũng sắp tới rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: Tikikid, Tuy hung and Lukaju

minh hoàng

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/1/16
Chủ đề
1
54
34
0 ₿
Tình hình là e mới tham gia diễn đàn hn vô phương anh check làm quà cho các bac đây
Sáng nay nghe trên diễn đàn là phương anh mới khai trương nên chiều nay vô luôn vừa ra xong đang uống cf ngồi viết cho các bác ghé ủng hộ
Em làm cái super vip luôn( cn đang rảnh nên hơi quá tay héc héc) nói chung rất ok từ csvc, nhân viên, thái độ ok
Ban đầu vô ko quen ai làm cái random, bo nv 50k kêu kiếm e xinh tươi vui vẻ chút, em số 7 vào, nhìn cao, mỗi tội chân hơi dạng, da ngăm ngăm, kêu đổi luôn, gặp e số 9 rất ok, nói chuyện vui vẻ nhiệt tình ko dòi hỏi.
Nhìn chung e này mặt ok dễ thương, đặc biệt làn da rất mát, tóc dài mái ngố nhìn như gái nhật.làm nhẹ nhàng, hôn hít rất vô tư hj, bj làm tuốt, đá lưỡi ok
Đánh giá e này nha face 7đ, v1 6( hơi nhỏ nhưng trắng trẻo ), v2 8đ ( rất eo) v3 8đ, dáng dấp duyệt luôn
Các bác khám phá ẻ vô tư ko ngần ngại
E lặn lội từ gò vấp qua cũng ko uổng công, vừa ý
Các bác đừng có phán e xạo nha, e lăn lội đi chuột bạch chuẩn 100% lun
Sẽ ủng hộ quán này dài dài

• Like
Điểm cảm xúc: haiau_sea, Tikikid and Massa