Khai Trương Massage Phương Anh - P.A Relax - 383 Sư Vạn Hạnh P.12 Q.10

Lượt xem: 196,093

BradB

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/1/16
Chủ đề
1
27
12
TPHCM
0 ₿
mình cũng xin code! đang muốn test trước tết đây (tết phải về quê nữa)! chưa bít CSVC của bên mình ntn, có đọc vài bài khác thì thấy dc khen khá nhiều! nhưng theo ý kiến cá nhân thì vé phòng của bên mình khá là đắt!

• Like
Điểm cảm xúc: Như Quỳnh

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿

Em sẽ gửi code cho anh vào đợt 2 và cung may mắn là đợt 2 vào ngày hôm nay ạ. Hihi cảm ơn anh đã quan tâm và nói lên quan điểm của cá nhân mình. Em xin tiếp thu và cũng xin bày tỏ quan điểm của em ạ.

Khi em tiếp nhận cơ sở em cũng suy nghĩ khá nhìu về việc này. Về việc diện tích cơ sở của em và về sức chứa khách hàng.

Thứ 1: Chia thành nhiều phòng nhỏ ( còn đc gọi là phòng thường) để rồi phát sinh thêm khu dịch vụ (xông hơi xông khô tắm nóng lạnh, ngâm chân.......) việc này sẽ có lợi là sẽ chứa đc nhiều khách hàng và giá thành cũng rẽ khoảng 80-100k như các địa điểm xung quanh. Nhưng sẽ mang lại rất nhiều khó khăn nhất là thời điểm cận tết em ko có thời gian để thiết kế khu vực dịch vụ vả lại cũng kobcos đủ diện tích để có thể làm vừa lòng các quý anh.

Thứ 2: làm tất cả là Vip và supper vip. Tuy số lượng sẽ ko nhiều nhưng em quyết tâm đầu tư và chất lượng và như đã nói ban đầu em muốn tạo 1 sân chơi xanh và sạch cho anh em cộng đồng.

Chú ý: giá vé của em đưa ra là do em đã tham khảo ý kiến của các lão làng ở đây về tình hình khu vực cũng như mặt bằng chung. Giá của em ko cao so với dịch vụ em cung cấp. Nếu 80k hoặc 100k cho dịch vụ tự tắm, ktv hj và hạn chế về cơ sở vật chất so với 150k-200k cho dịch vụ vip phòng riêng sang trọng, thơm tho, ktv bj, nhân viên phục vụ đồng phục đàng hoàng lịch sự. Chưa kể lâu lâu lại có trương trình khuyến mãi tri ân hihi. Các anh có quyền chọn lựa theo khả năng và sở thích của mình.

Riêng các quý anh chuyên đi vip tại các cơ sở khác thì cũng cho là cái giá supper vip của em vẫn rất dễ thở miễn sao phải luôn rèn luyện nhân viên sống có tâm là được.

Trên đây là đôi lời chia sẽ em lượm lặt từ những góp ý chân thành của các anh. Em cảm ơn các anh đã bỏ chút thời gian quý báu để quan sát và góp ý cho em. Em cảm ơn rất nhiều ạ.

minh hoàng

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/1/16
Chủ đề
1
54
34
0 ₿
Giá ka vậy rất ok , csvc đẹp giá vậy ok, sẽ kêu anh em ủng hộ dài dai

Jin

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/1/16
Chủ đề
2
60
26
0 ₿

Chào em, cho anh xin code, tối nay anh vào ủng hộ em liền, tks!

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
Chạy ngang thấy xe để đầy, Phương Anh dạo này hot quá :p