Noel Cần Thơ Khai xuân đầu năm lấy lộc

Lượt xem: 469

Đệ Tam

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/7/23
Chủ đề
11
113
22
Can Tho
4 ₿
Ngày đầu năm mới nên khai màn phải có phát lộc lấy hên đầu năm nên không chọn lựa nghĩ ngợi đâu xa cho nó lăn tăn nên ghé thăm em nó chạy xe thẳng vào chọn em luôn lần này nôn gặp quá để coi có gì mới mẻ hong , nên tô mì bò trứng để xuống rùi ăn sau.

Được locker dẫn lên phòng xong ngồi xíu tranh thủ xông hơi đợi em vào được tầm 5p thì em gõ cửa bước vào , năm mới đúng là đón tết cái gì cũng mới em mặc bộ đồ đỏ như cái bao lì xì đầu năm mà cảm thấy chắc nay được lấy vía vận đỏ hên cả năm rùi. Em lại gần vừa massa cho khỏe người kể chuyện vui vẻ cho nge đúng là thoải mái

Sau đó qua bồn tắm cho sạch sẽ hết người sẵn nghịch nhẹ sờ sờ mó mó em, xong rồi kêu ra giường nằm để em làm vài đường đấm trên người cho khỏe từ đấm trên đầu bóp xún dưới chân đủ hết các kiểu tác động lực vừa đủ mún mạnh vui lòng yêu cầu thêm, không chê vào đâu được.

Tiếp tục không để mạch cảm xúc đứt gãy thì tác động lực đến vùng nhảy cảm lần này nhẹ nhàng hơn chậm rãi từng đường chạm vào nhịp nhàng đi từ dưới lên trên rồi chuyển xoay tròn từng vòng lên đỉnh sung sướng giật hết người , nhịp về sau càng mạnh càng dữ dội hơn khiến không còn chống đỡ nổi nữa mà ra hết trong em.

Nay chủ yếu vào kiếm em để lấy vía may mắn nhưng cảm xúc cũng trọn vẹn không ngờ. Chắc cũng phải lâu lắm mới quay lại...
Năm mới lì xì thêm cho em lộc phát (68) nhé.
Tic : code TTBQT

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
432
413
0 ₿
dạ cảm ơn anh trai đã đến cơ sở và trãi ngiệm a . Chúc anh năm mới làm ăn phát tài ạ .

• Like
Điểm cảm xúc: Đệ Tam

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
65
0 ₿
em này thì khỏi bàn cãi rồi vú to siêu dâm CIA đã nha