Q.9 khám phá 22 masteri

Lượt xem: 791

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lê Minh Kháng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
5
71
30
0 ₿
sau 1 dự án vô cùng thành công,được sự khen thưởng của sếp , đồng nghiệp , anh em , …. nhưng mà thiếu cảm giác thăng hoa , sự chiều chuộng ngọt ngào thân thuộc nào thế là tôi quyết định tự thưởng cho bản thân một lần massage vừa thư giản thân thể bên ngoài mà còn luôn cả chú trym bé nhỏ bên trong hihi. Lần đầu đến cơ sở điều làm tôi cảm thấy thoải mái nhất là nhân viên vô cùng chu đáo và dẽ thương, từ bác bảo vệ nhiệt tình chù đáo và anh locker niềm nở chào đón khách. dô vào trong là 1 cảm giác là vô cùng kín đáo và vô tư. vừa đến là bạn lễ tân đã mời nước và hỏi thăm, sau một hồi mình có hỏi còn bé nào thì bạn lễ tận có bảo là còn bé 22 trẻ trung gương mặt xinh sẵn. ( đúng gu đúng gu tui mấy bác ơi ).
ngồi một lúc thì được anh locker dẫn lên phòng,

không gian chất liệt csvc vô cùng mới mẻ, hiện đại và vô cùng riêng tư, đôi nét mới đầu gặp bé 22 thì bé là 1 ng rất dễ gần, bé luôn chủ động bắt chuyện, giao tiếp cực kì vui vẻ. tắm rửa khá kĩ càng, đùa giỡn dễ chịu với mình, bé làm tan đi mọi mệt mọi trong ngày.
Phần Khỏe : em đi khá là đầy đủ, bài bản , kinh nghiệm và vô cùng thoải mái
phần mệt bắt đầu là lúc em bắt đầu hôn khắp cơ thể, đôi khi đan xen qua lưỡi đảo qua đảo lại, đỉnh nhất là lúc em dùng lưỡi ngoáy vào lỗ tai tại nên cảm giác nhột nhột tê tê vô cùng đã. xong thân trên em bắt đầu hạ xuống phần dưới, tay em bắt đầu chà vuốt vào cây trụ của tô, em kẹp contrym vào giữa cặp loa chà lên chà xuống lâu lâu em rên nhẹ 1 phát cảm giác nó phê như con tê tê. cảm giác ấm ấm khi em ngậm vào kèm với tiêng rên cực kì dâm đảng của em làm tôi phê kh tả nên lời. ráng cầm cự dc 15p tui đã xuất cờ chịu trận trước khả năng của em.
nằm nói chuyện với em tí rồi ra tắm lại cái nữa là kết thúc.

tổng kết
face xinh trẻ đẹp
v1 cam tròn vừa tay
v2 eo thon gọn ổn áp
v3 săn chắc

tic thái 500 - camapro còn 250
tip 500 bằng giá vé

• Like
Điểm cảm xúc: tường nguyễn
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.