Rạch Giá Khám Phá Đông Cung

Lượt xem: 378

cá sấu lên bờ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/5/23
Chủ đề
1
5
0
Rạch Giá - Kiên Giang
0 ₿
nghe anh em trên diễn đàn có bài về MS ĐÔng Cung cũng hay, KTV trẻ đẹp " nghỉ mẹ nó hết rồi". tôi đi thử cho biết
vừa tới cơ sở, nhìn vào không có chỗ để xe là xượng rồi, lát có 1 anh quản lý chạy ra, hỏi thăm tư vấn vé, mình lấy vé 700 có tắm chung, HJ BJ, được anh quản lý dẫn lên phòng, vào phòng xông hơi đợi bé, mà 20ph sau mới có 1 bà lão 36t vào, nói em phục vụ anh nhe, ôi dì ơi con đi massage, không phải tìm dú nuôi, thôi xong bụng nghĩ lần này vừa mất tiền vừa mất công rồi, kêu quản lý đổi KTV, đợi chờ tiếp 20ph sau có 1 KTV mới mà nhìn cũng như bà hồi nãy, thôi cắn răng chịu luôn, đổi nữa hết giờ, vậy là em dẫn vào tắm như mẹ tắm con, không cởi đồ tắm chung như vé 700 đã tư vấn, thất vọng ê chề, tắm gội xong lên giường, massage khỏe, làm cho có, đến thư giản, bà này hỏi anh đi vé 700 là tip em 700, chưa làm đã vòi tiền, em chỉ HJ cho anh thôi, đã già xấu còn không chiều khách, chỗ này dẹp tiệm sớm, nhận mấy đứa KTV vậy. xong bả HJ tôi nói không như giới thiệu là không tip, lúc này bả mới nói vậy em BJ cho anh nhe, làm cho có, chả biết cái lưỡi dấu chỗ nào mà ngậm ciu rồi mà không chạm lưỡi anh em ạ, khuyên chân thành anh em không đi chỗ này như tôi, tôi bị sập bẫy rồi.
Tổng thiệt hại 1.400k
nhận xét như sau:
cơ sở vật chất tạm được
KTV già xấu, vòi tiền:
V1 cam nhỏ xệ vú dài bị bú nhiều như cave
V2 gọn không mỡ
V3 ối dồi ôi, như Cave, thúi hoắc.