Khám phá dubai q1 với cô nàng 09

Lượt xem: 1,997

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
Thân chào bà con, dạo này bão quá mà đầu tháng lại máu về đến túi, tinh dồn lên não chả hiểu sao chịu không nổi tranh thủ giờ nghỉ trưa phi qua ngày lê thị hồng gấm ghé 41 tý.
Đầu tiên thì mình nói quy trình cho những mem mới dễ hình dung luôn.
chạy xe đến có chú gx sẽ đưa thẻ và cứ thế thẳng tiến lên quầy, lấy cái xì mát phone để lấy code từ app camapro, hoặc dùng cái xì tú bịch phone gọi số hotline cũng được có code. đưa quầy và chọn gói vé mình thích. do tranh thủ mình đi gói vip 1 thái 1 gì đó. xong ngồi ghế để nhân viên lên mở phòng và mình lựa loại xông mình thích .
Nhân viên đưa lên phòng mình không yêu cầu số nào đi tour cho trải nghiệm hơn, hoặc nếu biết số thì có thể gọi trước lúc mình thanh toán tiền ở quầy.
Vào phòng thay toàn bộ đồ ra, quấn khăn hay mặc cái quần shot cũng được, vào xông hơi, nhớ lấy theo cái khăn nhỏ để lau mồ hôi hihi. luc xông hơi thì em nó vào và mọi phần còn lại bà con khỏi lo nữa, có em là được. giờ đến phần chinh
Em ktv 09. (chưa thấy ai rp)
Face dễ thương theo mình đánh giá nhé .
V1 hệ cam đủ dùng
V2 có eo
V3 săn bóp đã
V4 ướt ướt
Ky thuật khỏe. mình bận quá nên chỉ yêu cầu em đấm nhanh nhưng thấy khá lắm, có lực đầy đủ.
kỹ thuật mệt. từ lúc tắm cho mình là đã chịu hết nổi với em, tắm thằng anh và thằng em kỹ càng. thoải mái lắm. và khi bắt đầu làm thái thì sướng thật, em vừa dùng ngực đi mà vừa dùng lưỡi để lướt nữa, nó có cái lạnh lạnh của sữa, cái ấm ấm của lưỡi khiên mình như đang phiêu ở đâu vậy, sau đó mình xoạy lai khám phá cơ thể em và thưởng thức cặp ngực của em.em vẫn tiếp tục dùng chiếc lưỡi ấy đi từ từ và khi đến khu trung tâm thì bắt đâu bj nhiệt tình. tay mình khám phá v4 của em thì thấy ướt ướt từ lâu rồi, và cuối cùng sau một hồi chinh chiên mình out trong sung sướng. em lau người mình và để mình năm thưa giản tận hưởng cảm giác.
Cuôi cùng em xoa bóp đầu cho mình và ngồi nói chuyện tý, đưa mình ra tắm lại và chia tay em chạy về cty ngay.
Một bữa trưa tuyệt vời cùng em 09. hẹn có thời gian hơn sẽ đi osen với em.
vé + tip luôn tròn cho em là 1tr chẳn.
gửi ít tiền cafe cho locker và giữ xe .
Giờ vẫn đang muốn quay lại gặp em thêm phát nữa mà thôi , lo kiếm lúa tý.

• Like
Điểm cảm xúc: Kevin49

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
chúc mừng chú khám phá được số mới, để TR ghé thăm bé xem thế nào khuakhua

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cám ơn anh đã ủng hộ ^^

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
325
158
0 ₿
mừng bác ngon chym :D nghe kể thấy thèm quá, chắc chiều qua bển gặp em nó thực tế mới được

Kevin49

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/8/19
Chủ đề
3
24
14
0 ₿
Tình hình là hôm nay nghe bảo em #09 đã nghỉ rồi. Có sự buồn nhẹ.

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.